Chuyện tình yêu sét đánh của em !

khungxin

Well-Known Member
Ðề: Chuyện tình yêu sét đánh của em !

Các bác buôn ít thôi để em còn theo dõi chuyện của James

James Vo

Member

Các bác buôn ít thôi để em còn theo dõi chuyện của James

Tình hình là lúc nãy em mới gọi cho pé. Vui quá là vui. Nhưng ngặt một nỗi là em hỏi gì thì pé cũng chỉ " dạ, dạ ... dạ " :(

Hết tuần sau pé về Nam Định thăm ông bà òy, sau đó về đi học luôn, nên sẽ hông bán nữa, cho tới hè năm sau :(( nên em phải tranh thủ lên Đà Lạt gấp mới đc, hix.

P/S: Pé nó zô cấp 3 thì biết bao nhiêu thằng để ý, lo quá là lo. Thời gian này em còn có WC làm bầu bạn nên cũng đỡ suy nghĩ nhiều, nay sắp hết đá banh òy, lại càng lo lắng hơn, hix.

xitrum8x

Active Member

Từ Đà Lạt làm 1 phát ra tới Nam Định, bác phải cân não giữa " con tim và lý trí " rồi.

hauvnn87

Tình hình là lúc nãy em mới gọi cho pé. Vui quá là vui. Nhưng ngặt một nỗi là em hỏi gì thì pé cũng chỉ " dạ, dạ ... dạ " :(

Hết tuần sau pé về Nam Định thăm ông bà òy, sau đó về đi học luôn, nên sẽ hông bán nữa, cho tới hè năm sau :(( nên em phải tranh thủ lên Đà Lạt gấp mới đc, hix.

P/S: Pé nó zô cấp 3 thì biết bao nhiêu thằng để ý, lo quá là lo. Thời gian này em còn có WC làm bầu bạn nên cũng đỡ suy nghĩ nhiều, nay sắp hết đá banh òy, lại càng lo lắng hơn, hix.

Ôi tình yêu , đây cũng như James , luôn mạnh mẽ , chuyện j cũng vượt qua dc , cũng có thể tìm cách giải quyết , nhưng chuyện tình cảm thì yếu đuối vô cùng . Nam Định thì xa vô cùng , tận ngoài Bắc , nếu may mắn có duyên thì còn gặp lại , ko thì ...
Mình ko có ý làm James buồn , nhưng theo mình thì hãy quên cô bé ấy đi , dù sao thì cô bé cũng còn wá nhỏ so với James . Mình biết có khuyên như này thì James cũng ko nghe đâu nhưng cứ khuyên như thế . Vẫn mong James có 1 kết thúc đẹp !

James Vo

Member

Ôi tình yêu , đây cũng như James , luôn mạnh mẽ , chuyện j cũng vượt qua dc , cũng có thể tìm cách giải quyết , nhưng chuyện tình cảm thì yếu đuối vô cùng . Nam Định thì xa vô cùng , tận ngoài Bắc , nếu may mắn có duyên thì còn gặp lại , ko thì ...
Mình ko có ý làm James buồn , nhưng theo mình thì hãy quên cô bé ấy đi , dù sao thì cô bé cũng còn wá nhỏ so với James . Mình biết có khuyên như này thì James cũng ko nghe đâu nhưng cứ khuyên như thế . Vẫn mong James có 1 kết thúc đẹp !

Hông phải, các bác hiểu nhầm ý em rùi, pé nó về quê thăm ông bà rùi trở lại Đà Lạt học tiếp. Hauvnn87 hiểu nhầm ý mình là pé ra Nam Định học luôn đúng hông?:(

hauvnn87

Hông phải, các bác hiểu nhầm ý em rùi, pé nó về quê thăm ông bà rùi trở lại Đà Lạt học tiếp. Hauvnn87 hiểu nhầm ý mình là pé ra Nam Định học luôn đúng hông?:(

ah` hiểu rồi , thôi ráng đi nhé , chẳng biết khuyên j đâu . Vì đây cũng ngổn ngang trăm mối !

congiola

Có cái gì đâu mà. Bác James cứ đi theo tiếng gọi của con tim đi. Em có xem 1 bộ phim tuy rất dở nhưng cái tên của nó thì quá hay (đối với em :D) "Khi yêu đừng quay đầu lại". Hãy đi tới khi nào bác thấy mỏi chân thì... dừng lại nghỉ rồi đi tiếp :D

Quan trọng nhất là đừng mất niềm tin vào TY của mình, và phải "chiến đấu" tới cùng đó :x.

Lên cấp 3 thì có sao. Bé có nhiều đuôi chứng tỏ Bé ấy là 1 cô bé rất okie còn gì. Chả có gì phải thiếu tự tin như thế cả.

Thế nhé! James ơi, cố lên! :)

James Vo

Member

Có cái gì đâu mà. Bác James cứ đi theo tiếng gọi của con tim đi. Em có xem 1 bộ phim tuy rất dở nhưng cái tên của nó thì quá hay (đối với em :D) "Khi yêu đừng quay đầu lại". Hãy đi tới khi nào bác thấy mỏi chân thì... dừng lại nghỉ rồi đi tiếp :D

Quan trọng nhất là đừng mất niềm tin vào TY của mình, và phải "chiến đấu" tới cùng đó :x.

Lên cấp 3 thì có sao. Bé có nhiều đuôi chứng tỏ Bé ấy là 1 cô bé rất okie còn gì. Chả có gì phải thiếu tự tin như thế cả.

Thế nhé! James ơi, cố lên! :)

Cám ơn lời động viên của congiola nhé :-*

xitrum8x

Active Member

Hông phải, các bác hiểu nhầm ý em rùi, pé nó về quê thăm ông bà rùi trở lại Đà Lạt học tiếp.

Vậy mà cứ tưởng.... Tiếp tục đề ra phương án tiếp cận đối phương thôi ko phải lo gì cả, bác tự tin lên chứ .

Mountain

Member

Hôm nay em mới nhìn thấy threat này.

Anh em nào bị trời đánh ( theo cách nói của bác manhthang) thì đừng học theo James Vo nhé. Cảm luôn thì đừng có mà đi theo đoàn lúc đó nữa, phải tán em ngay chứ. Có khi em ấy cảm tấm lòng của James Vo ngày hôm sau tình nguyện dẫn làm guider thì có mà không để đâu cho hết quả sướng này.;;)

Chuyện dễ thương ghê, hihi.
Bạn thật dũng cảm khi quay lại.
Nếu chuyện bạn kg thành duyên thì cũng thành kỷ niệm đẹp.
Tuổi trẻ mà, bạn cứ sống hết mình đi.
Sau này bạn sẽ kg bao giờ hối hận <:p

PS: bạn làm tui nhớ lâu lắm rồi kg viết thư tay, cái cảm giác lần đầu viết thư tình thiệt thú vị. Tâm trạng trông chờ, hồi hộp, vui vui, sung sướng... cảm giác này tiền bạc nào mua nổi ;;);;)

paper

Member

chúc bạn có một tình yêu đẹp,cố gắng lên bạn nhé,đôi khi yêu bằng niềm tin lại hạnh phúc hơn đấy(mà nếu được ở gần em ý có khi nguy hiểm cho bạn,vì gần giũ đôi khi lại không làm chủ được.ĐI TÙ NHƯ CHƠI.em ý sinh năm 95 mà)cầu chúc cuộc đời sẽ thêm một chuyện tình đẹp và có hậu

Woft

HdVietnam có rất nhiều thành viên ở Đà Lạt. Bác James cần giúp đỡ thì cho anh em biết nhé.

hauvnn87

Báo cáo tình hình tiếp đi James , hay là thôi luôn rồi !

James Vo

Member

HdVietnam có rất nhiều thành viên ở Đà Lạt. Bác James cần giúp đỡ thì cho anh em biết nhé.

Bác biết bác nào thì giúp em với ^^

Báo cáo tình hình tiếp đi James , hay là thôi luôn rồi !

Tình hình là câu chuyện của em vẫn chưa tiếp tục trôi êm đềm như thế ạ ^^ không biết nên lo hay mừng đây, mấy hum nay làm ở Vietbuild mệt đờ người, mà nghĩ đến em nó lại thấy vui ^^

hauvnn87

Cứ tiếp tục như thế nhé , còn mình thì đang chán đời đây . Chuyện tình cảm đúng là chán thật . Có những khi làm mình rất vui , nhưng cũng có lúc đẩy mình đến cùng cực của nỗi đau . Hiện tại mọi chuyện cũng đang bình thường , nhưng cũng ngổn ngang trăm mối , có những lúc mình cảm thấy ko thể tin tưởng !
Thôi , nói nhảm rồi , tự nhiên lại vào topic của người ta nói chuyện của mình !

congiola

Tình hình là câu chuyện của em vẫn chưa tiếp tục trôi êm đềm như thế ạ ^^ không biết nên lo hay mừng đây, mấy hum nay làm ở Vietbuild mệt đờ người, mà nghĩ đến em nó lại thấy vui ^^

Như thế là quá ổn rồi. Em cũng chỉ mong như bác thôi đấy ;;)

Bên trên