Chuyện tình yêu sét đánh của em !

James Vo

Member
Ðề: Chuyện tình yêu sét đánh của em !

Cứ tiếp tục như thế nhé , còn mình thì đang chán đời đây . Chuyện tình cảm đúng là chán thật . Có những khi làm mình rất vui , nhưng cũng có lúc đẩy mình đến cùng cực của nỗi đau . Hiện tại mọi chuyện cũng đang bình thường , nhưng cũng ngổn ngang trăm mối , có những lúc mình cảm thấy ko thể tin tưởng !
Thôi , nói nhảm rồi , tự nhiên lại vào topic của người ta nói chuyện của mình !

Có sao đâu bác, mình cũng đâu ngờ là chuyện mình đc mọi người chia sẻ nhiều như vậy. Mong bác sớm hết ưu tư nhé, có gì cứ chia sẻ vào đây cho vơi bớt hen ^^

Như thế là quá ổn rồi. Em cũng chỉ mong như bác thôi đấy ;;)

Cám ơn congiodoc nhé, ý nhầm, congiola ^^

ahatuananh

Well-Known Member

Đọc chuyện tình của James vo thấy " rồ măng" quá ha..., trông giông giống cốt truyện Nguyễn Nhật Ánh ...:D

Như thế là quá ổn rồi. Em cũng chỉ mong như bác thôi đấy ;;)

Khi nào thành "cơn gió thật" là được ngay mà...:D

hauvnn87

Lôi cái topic này lên lại , chìm xuồng lâu wá , vẫn là câu hỏi cũ . Sao rồi James ?

IloveHDz

Khi iu thì lúc nào củng dzui dzẻ.Để rồi giờ mình phải cô đơn huhu.Ủa Jame vo nhà ở Hcm hả đúng hem ?

James Vo

Member

Lôi cái topic này lên lại , chìm xuồng lâu wá , vẫn là câu hỏi cũ . Sao rồi James ?

mình vẫn gọi điện hỏi thăm bé thui à, hỏi bâng quơ vậy thui, chứ chưa có gì bất ngờ xảy ra cả. Có lẽ đúng là phải mưa lâu thấm đất vậy ^^

Khi iu thì lúc nào củng dzui dzẻ.Để rồi giờ mình phải cô đơn huhu.Ủa Jame vo nhà ở Hcm hả đúng hem ?

MÌnh ở Sì Gòn, Bình Tân.

tieuthieugia

Well-Known Member

sao giống mình quá.. mới bị sét đánh lun nè

khungxin

Well-Known Member

Hơi đen đen vài chỗ thôi chứ không thì đã không lên đây spam :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

bị ở chỗ mà ai cũng biết là chỗ nào đấy :D

Mới gặp chú tiểu (thiếu gia), thấy đầu trọc lốc, hỏi sao lại xuống tóc, đáp mới đi triệt lông bằng phương pháp tự nhiên, hóa ra là bị sét đánh ;))

tieuthieugia

Well-Known Member

Em Phương hay em Diễm hay em...?

Không phải. Bác ấy bị sét đánh thật, không biết có sao không? =))=))

Hơi đen đen vài chỗ thôi chứ không thì đã không lên đây spam :D

bị ở chỗ mà ai cũng biết là chỗ nào đấy :D

Mới gặp chú tiểu (thiếu gia), thấy đầu trọc lốc, hỏi sao lại xuống tóc, đáp mới đi triệt lông bằng phương pháp tự nhiên, hóa ra là bị sét đánh ;))

èo.. thiệt áh..sét ái tình chứ hem phải sét của thiên lôi đâu
Các cụ đừng trêu trùa với tình cảm của em hehehehe
Riêng cụ Chíp mới bị sét đánh thiệt nên giờ tóc ra quăn quăn lưa thưa:))

nguyen8

Ước gì mình được thế nhĩ. Con gái Bến Tre tợm lắm cơ :|

95chiton

Member

MÌnh ở Sì Gòn, Bình Tân.
chài thì ra chỗ mình cũng có anh em HDvietnam, mình ở ngay đường số 40 nè :D
3 tháng trước cũng bị sét đánh, cũng chơi trò mưa lâu thắm đất, nhưng cô nàng cũng ko đến nỗi ác, mưa 2 tháng là thấm rồi hehe, chúc bác mau chóng đc như ý :-bd

khungxin

Well-Known Member

Chuyện tình iu của chú James sao rồi dạo này không thấy chú báo anh em tí gì nhỉ.

James Vo

Member

Chuyện tình iu của chú James sao rồi dạo này không thấy chú báo anh em tí gì nhỉ.

Hix, có khả quan đôi chút rùi các bác ui, mừng quá. Hiện giờ em nó cũng chịu trò chuyện vài câu rùi, hôg còn điệp khúc " dạ, dạ ... " nữa. Tại em thấy chuyện em cứ day dưa lâu lắc, khôgn còn theo kiểu đánh nhanh đc nữa rùi nên cũng không cập nhật thông tin zì thêm ạ. Chắc ráng hè năm sau, offline rùi kéo em nó đi chung lun ^^ mong ước là thế ạ.

Bên trên