Đánh giá Có nên lắp truyền hình K+?

Ðề: Re: Có nên lắp truyền hình K+?

sao phải thể hiện thế làm gì hả chị?người ta cứ nghĩ là chia như chia tín hiệu th cáp nên mới hỏi vậy.

thể hiện chứ, keke...
phải hỏi để tư vấn chứ ,làm sao mà giống cáp được, hỏi vậy ai trả lời nổi.

emcutai

Em chuẩn bị về ở chung cư mới, nhân tiện định lắp K+ HD, cái vụ Multiroom chưa rõ nên mới điện lên số 1900.1592
Mấy đứa nhân viên trực điện thoại gà vãi, hỏi cái đ. gì cũng bảo anh giữ máy để em check thông tin rồi trả lời anh.
Hỏi STB kết nối với TV chính bằng cáp gì --> đếch biết.
Hỏi TV phụ kết nối với bộ chia bằng cáp đồng trục hay bằng thứ gì --> đếch biết.
Khéo đ biết HDMI cable, Coxial cable là gì nốt.
Điện lên tổng đài xong thấy thất vọng chẳng muốn lắp nữa.
Tất cả đầu nối với chảo qua bộ chia bằng cáp đồng trục. Đang chán K+ HD multiroom đây bác nào cần nâng cấp đầu thu lên HD không?

langkhach27

Ðề: Có nên lắp truyền hình K+?

Em thắc mắc là mình mua thiết bị K+ HD nhưng dùng gói SD được ko nhỉ? Tính thử dùng Premium+ trước xem sao, thu nhập tăng rồi nâng lên gói HD+ sau

dauhai

lắp truyền hình An Viên đi bác...họ rất chú trọng tới chất lượng truyền hình, lại còn dịch vụ chăm sóc khách hàng sau khi mua dùng sản phẩm rất tốt....các bác có thể gọi điện tới 19001900 hoặc 19001901 để được hỗ trợ về mọi mặt của sản phẩm nhé!

lắp truyền hình An Viên đi bác...họ rất chú trọng tới chất lượng truyền hình, lại còn dịch vụ chăm sóc khách hàng sau khi mua dùng sản phẩm rất tốt....các bác có thể gọi điện tới 19001900 hoặc 19001901 để được hỗ trợ về mọi mặt của sản phẩm nhé!

Người ta đam mê đá bóng mà xui lắp AVG để xem cái gì? AVG mà có đầy đủ đá bóng như K+ thôi thì giá có đẹp như vậy ko? Chất lượng phục vụ có vậy ko? Hơn nữa mình thấy chất lượng phục vụ của K+ cũng ok đấy chứ. Chỉ không thích mấy phim K+ns và K+1 thuyết minh mà toàn SD. Đặc biệt phim US toàn SD luôn. Để ý mấy phim korea hay châu á ( phim bộ ) là HD xịn thôi. K+ cũng chỉ hư danh thôi nếu ko độc quyền bóng đá.

hoainam0710

ai cho mình hỏi mình định thử lắp K+ SD thì mấy kênh K+1 SD và K+ NS SD có bóng đá không vậy?

BTDBRVT

Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K+?

ai cho mình hỏi mình định thử lắp K+ SD thì mấy kênh K+1 SD và K+ NS SD có bóng đá không vậy?
Về bóng đá nó không có trận thường đâu, toàn trận độc quyền thôi. Có tiền thì cứ nhích K+Premium mà xem.
Đăng ký thuê bao 3-6 tháng thôi, chờ đợi xem có bản quyền EPL mùa kế tiếp không thì gia hạn tiếp =))
Giúp K- có thêm thuê bao cho nó có tí động lực mua gói sớm và trễ để phát EPL cho bác nào mới gia hạn 1 năm :))

jaychou0812

Bác ơi k+ ko co cúp FA thì giờ ngoài sopcast ra thì xem đài nào??

dhpaul

Well-Known Member

Ngày xưa, cái hồi mà K+ rút kênh Shopping TV ra ấy, các bạn ý bảo là K+ chỉ chú trọng kênh chất lượng không tăng kênh quảng cáo =))
Sao giờ SCTV5 lù lù xuất hiện =))

dunggiang

Member
Tần đấy giải trên K+ xem cũng đã lắm rồi, Sớm muộn các nhà đài cũng sẽ tập trung vào truyền hình trả tiền hết thôi :D

Bên trên