Có tiền mua Iphone 5 là phải có gan chịu trầy!

m_dht

Member
Ðề: Re: Có tiền mua Iphone 5 là phải có gan chịu trầy!

Cả dời toàn xài nokia,tính tết tây làm con iphone 5 mà nghe thế này lại thấy nản
mình xài đt chủ yếu là sử dụng các tính năng của đt đem lại, còn vụ trầy sước này thì sẽ có cách giải quyêt thôi bác, cứ nghĩ đơn giản như kiểu cái j xài lâu nó cũng cũ hết! haha

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Có tiền mua Iphone 5 là phải có gan chịu trầy!

Có nhiều bác còn mua mấy cái sợi dây viền xanh đỏ tím vàng dán vào viền iPhone 4 =)) cả cái iPhone 4 có cái viền sang trọng nhật mà dân Việt mình lại dán mấy cái xanh đỏ tìm vàng vào đó

Quay lại với iPhone 5, vấn đề dễ xước lưng iPhone 5 đã được anh em khắc phục bằng tấm dán từ tính rồi. Giống như dán mặt sau iPhone 4 thôi.

Mặt nhôm nhám sờ sướng thế mà dán từ vào thì mất hết cả chất :))

cuongdoanvan

Well-Known Member

trấy là chuyện bình thường , còn làm sao khỏi trấy thì do người sử dụng

lemboo

Active Member

iphone bữa nay xuống giá nhỉ

Tuandinh1501

Well-Known Member

Dạo này Apple nhiều tai tiếng. K ngờ là 1 sếp bự về marketing là có thể phát ngôn như vậy?

dhruan

Member

trấy là chuyện bình thường , còn làm sao khỏi trấy thì do người sử dụng

bỏ ra hàng đống tiền để rườt em nó về mà sử dụng chưa bao lâu mà nhìn thấy trầy thì trông cái điện thoại nó bẩn bẩn thế nào ý, những vết trầy như thế nhìn rất khó chịu, iphone 5 mà bị trầy sẽ nhìn mất cảm hứng ngay. nhôm mềm mà lại đem sơn thì thiệt pó tay rồi, tốt nhất có thể là mua màu trắng dể bảo quản hơn. Cứ như IP4 hay 4s xài rất lâu rồi mà nhìn vẫn rất mới, thế mới là táo chứ

christhnvn

Mặt nhôm nhám sờ sướng thế mà dán từ vào thì mất hết cả chất :))

:)) bác có gan không dán không? =)) em thấy bác nào mua xong iPhone 5 cũng phải đau đầu tìm cách xử lý cái lưng đó. 1 số bác cẩu thả để lưng có vài vết gạch thì lúc đó muốn dán cũng ko được

dtvu1310

Member

:)) bác có gan không dán không? =)) em thấy bác nào mua xong iPhone 5 cũng phải đau đầu tìm cách xử lý cái lưng đó. 1 số bác cẩu thả để lưng có vài vết gạch thì lúc đó muốn dán cũng ko được

em ko dán đây, chỉ trừ cái màn hình thì ko bao giờ dán chỗ khác. nói như bác thì cái điện thoại phải cưng hơn con 'gấu bé" àh

bemtigon

Active Member

Iphon phiên bản chó đốm :))

christhnvn

em ko dán đây, chỉ trừ cái màn hình thì ko bao giờ dán chỗ khác. nói như bác thì cái điện thoại phải cưng hơn con 'gấu bé" àh

Có thể bác có thu nhập cao nên giá trị 1c iPhone 5 không quá lớn với bác. Nhưng em cá với bác là đại đa số thời điểm này bác nào sở hữu được 1 em iPhone 5 đều cưng hơn "gấu bé". Đặc biệt với cái lưng và viền vỏ động cái xước thì khẳng định với bác, sau 1 thời gian nữa bác sẽ thấy em nói đúng. Bác không nghĩ cách bảo vệ cái lưng iPhone 5 sẽ là sai lầm lớn. Nếu bác là người có thu nhập cao, bác sẽ khó chịu với 1 máy iPhone 5 xước nhem nhuốc đằng lưng, nếu bác là người có thu nhập "thấp hơn cao" bác sẽ sót xa cái lưng cùi đó.

tienlequoc

Well-Known Member
Ối trời. Dùng Iphone đẹp thế mà lại dùng case che cái đẹp của nó đi. Trừ khi....gắn cái case vào Iphone sẽ đẹp hơn, nhưng mà giá trị mấy cái case này thì....Ai dùng Iphone mà dùng ba cái vỏ cao su hay nhựa cứng là không biết chơi.

nó là vậy đó.Thế mà cả thế giới cứ cắm đầu vào mua.Đẳng cấp ở chỗ đó mới hay

meamthanh11

Active Member

tựa đế nói lên tất cả

vista74

Member

Tư tưởng hay Bác ah, phát huy nhé!

pettomax

Active Member

thôi thì cứ 4s cho nó chắc cú nhỉ

Bên trên