[CR] Dự đoán hay - Trúng quà ngay

codonviem

Ðề: [CR] Dự đoán hay - Trúng quà ngay

:)) em mà được cho samsung note 5 thì em xài luôn chứ dại gì đổi qua con m5 :))

m5 lấy nét hơi bị nhanh nhé, vừa theo phase lại theo constrast nữa, bao ngon, nhưng chất lượng ảnh của sony hình như vẫn thua samsung thì phải :D

tiger1

cá nhân mình vẫn thích note 5 hơn, cảm ứng trúng vào phần viền của tụi samsung egde thì mệt lắm

gTrung

Member

m5 lấy nét hơi bị nhanh nhé, vừa theo phase lại theo constrast nữa, bao ngon, nhưng chất lượng ảnh của sony hình như vẫn thua samsung thì phải :D

dù gì con samsung note 5 còn có cây bút tiện hơn m5 nhiều ấy chứ :))

codonviem

trên dxo mark thì samsung vẫn đang bá nhất sau apple đấy, đợi tụi dxo xem thử con m5 rồi em sẽ tính tiếp nhé :D

con samsung note 5 giống gần như hoàn toàn so với edge 6 plus, chỉ khác hình dàng thôi, cấu hình xài chung cpu, màn hình, ram, bộ nhớ trong, camera, pin...

con samsung s6 edge+ có tính năng 2 màn hình phụ cũng khá hay đấy chứ, note 5 đâu có đâu

tiger1

:D, tuổi gì so với amoled của samsung, âm thanh thì có thể thua nhỉ, sony cả đống công nghệ tích hợp mà

phân vân làm gì, đã đầu tư samsung note 5 rồi mà nghe loa điện thoại á, chán bác thật, thích mua thêm loa bluetooth mà chơi, bao ngon mà chât nhé

gTrung

Member

phân vân làm gì, đã đầu tư samsung note 5 rồi mà nghe loa điện thoại á, chán bác thật, thích mua thêm loa bluetooth mà chơi, bao ngon mà chât nhé

thời nào rồi con mở loa ngoài điện thoại, cứ inear mà chơi... hay cắm con samsung note 5 vào loa lớn mà nghe cho đã :))

Heugene

Member

bác nào đi offline hỏi mấy em PG trải nghiệm thử cái tính năng đó trên con samsung s6 edge+ thế nào nha các bác

quangtrungv

hơi tiếc 1 điều là note 5 bị mất cái khe cắm thẻ SD :(

Heugene

Member

chính cái khe cắm SD đấy làm giảm hiệu suất của Android trước iOS đấy, cứ thiết lập lưu trên thẻ sd thì sao chạy nhanh được, samsung bỏ cái đó là đúng rồi

gTrung

Member

vậy phải có giải pháp nào cho tình trạng thiếu bộ nhớ chứ, samsung có giải pháp nào không nhỉ?

Bên trên