[CR] Dự đoán hay - Trúng quà ngay

Ðề: [CR] Dự đoán hay - Trúng quà ngay

hiện giờ nhiều phần mềm cho phép Sync giữa đt với máy tính lắm rồi, cứ sync qua hết đỡ bị mất dữ liệu khi mất điện thoại, hình như samsung cũng có thì phải

love_aquafina

vậy phải có giải pháp nào cho tình trạng thiếu bộ nhớ chứ, samsung có giải pháp nào không nhỉ?

chắc là bác samsung ỷ vào mấy cái usb có 2 cổng đấy bác ạ, bác thích chuyển dữ liệu qua lại với máy tính mà ko có dây hay mạng wifi thì có thể dùng giải pháp này

quangtrungv

hiện giờ nhiều phần mềm cho phép Sync giữa đt với máy tính lắm rồi, cứ sync qua hết đỡ bị mất dữ liệu khi mất điện thoại, hình như samsung cũng có thì phải

samsung có phần mềm nào sync qua lại với PC ko nhỉ? hay mình lại dùng google drive với airdroid?

elightyourway

ơ thế cuộc thi lần trước kết quả dc công bố ở đâu vậy thớt ơi??

gTrung

Member

bữa nay samsung còn cung cấp 50gb dropbox nữa không bác nhỉ? hồi trước ai mua samsung dòng note đều được tặng cái này

dòng note thì lúc nào cũng được samsung tặng cái đó hết, nhưng bác thích lưu trên đt hơn hay lưu trên dropbox hơn? :))

codonviem

:)) 32GB bác xài 6 tháng là hết rồi, chưa kể con samsung note 5 chụp hình đẹp thì mấy bác luyện nhiếp ảnh gì đủ :))

bữa nay samsung còn cung cấp 50gb dropbox nữa không bác nhỉ? hồi trước ai mua samsung dòng note đều được tặng cái này

con đt em 32GB em xài có mấy tháng đang muốn hết bộ nhớ đây, nói gì đến con samsung note 5 32GB... phải 64GB xài mới đủ :))

tiger1

dòng note thì lúc nào cũng được samsung tặng cái đó hết, nhưng bác thích lưu trên đt hơn hay lưu trên dropbox hơn? :))

lưu trên đt ngon hơn chứ, móc ra xem được ngay, lưu trên dropbox mất công lại phải mở wifi các kiểu, mà note 5 cũng tận 32gb đấy, nếu chụp jpeg thì cũng được lâu

Heugene

Member

lưu trên đt ngon hơn chứ, móc ra xem được ngay, lưu trên dropbox mất công lại phải mở wifi các kiểu, mà note 5 cũng tận 32gb đấy, nếu chụp jpeg thì cũng được lâu

camera con samsung note 5 16MP thì mỗi hình khoảng 2 - 3MB :)) nhanh thôi bác

Bên trên