Cửa hàng Việt Hải 335 Phố Huế lừa bán hàng trưng bày vào cho khách

hoainam116

Ðề: Cửa hàng Việt Hải 335 Phố Huế lừa bán hàng trưng bày vào cho khách

Hehe em rút kinh nghiệm các bác trên này hôm qua mới lấy 46w904A ở sony việt nam luôn về test cái gì cũng ưng ý :v

sumimo

Well-Known Member

Hehe em rút kinh nghiệm các bác trên này hôm qua mới lấy 46w904A ở sony việt nam luôn về test cái gì cũng ưng ý :v

Bác chuẩn đấy, chất lượng không quan tâm, giá cả cũng không quan tâm, quan tâm mỗi thương hiệu :)). Chơi nó phải thế chứ ạ ?

kook123

Ðề: Em chuyên lừa các cửa hàng điện máy

Mỗi lần em mua TV là em lại có dịp trải nghiệm các loại TV khác nhau từ LG, Samsung, Toshiba, Sharp, Sony.

Dự định là mua con Sony 20tr nhưng đầu tiên lấy con LG 15tr rồi về nhà xem 2,3 hôm , rồi tìm lý do nọ kia...:D gọi điện đổi sang em Samsung, 2,3 ngày lại gọi điện lý do đổi sang Sony. :))

Quan trọng là lý do phải thuyết phục !

em làm 4 lần rồi với các cty khác nhau...:D Thật là khoái trá, mỗi tội không biết số phận mấy con hàng em trả lại sẽ đi về đâu ?

Hơi ác đó bác, hjx. Cái này cửa hàng sẽ lãnh chưởng, hay 1 bác mua hàng nào đó mà không chú ý sẽ lãnh chưởng

bác kook , xin bác chia sẽ code xem trạng thái gốc OEM tivi cho anh em được ko ạ, dạo này hàng 2nd tân trang nhiều quá bác ạ, lỗi mà bán như mới ấy .....

Code Warcraft, Starcraft thì mình biết. Code bác nói thì mình không biết nhé bác

grassco

Active Member

:)) Đúng là mình thích thì múc cho nhanh, mua xong...cũng k hối hận đc !

sumimo

Well-Known Member

:)) Đúng là mình thích thì múc cho nhanh, mua xong...cũng k hối hận đc !

TV chỉ là đồ chơi thôi mà, gì mà phải hối mới chả hận bác nhỉ ?

LỘCTÀI39

Thời buổi này mà làm ăn chụp giựt kiểu này chỉ có cách chết thôi.
Theo kinh nghiệm của mình, khi mua TV thì nên xem tháng sản xuất gần nhất.

Gần chuẩn bác ợ. Bay lên nào là bay lên nào.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Giá mắc hơn của các thương gia trên HDVN nhiều không bác?

Mắc hơn được cái ngta khỏi đắn đo xem có phải hàng trưng bày hay ko, mấy ông nhiều $ thì tgian nghĩ xem có phải mình mua phải hàng trưng bày, hàng lỗi trả sửa hay không thì tgian đấy họ kiếm đc ối thứ hơn. Kiểu như Bill Gate rơi 1$ có lượm ko ấy mà ! Ngta chơi thế nào thỏa mãn cảm xúc cá nhân ngta thôi, các bác xoáy làm gì ???

pterpm

Well-Known Member

=Di Oi Gi;6599309]Việt Hải ( Vượt Biển = Vượt Biên = Phản Động : nghe tên là sợ rồi )

Xin lỗi chủ thớt nhé, em không phải tổ lái. Nhưng xin phép nói chuyên một chút nhé, bác gì ở trên ơi !. Em đoán chắc là bác nói đùa , chỉ cho vui thôi, mà em không phải bắt bẻ từng chữ một trong bài viết của bác.Nếu bác không đùa, là thực sự ý của bác thì bác làm mích lòng nhiều người đấy. Diễn đàn mở ra cho tất cả các thành viên người Việt, không có nghĩa là chỉ bao gồm những thành viên chỉ sống tại Việt Nam, mà thậm chỉ người sống ở Việt Nam , cũng không phải ai cũng đồng ý với ý kiến trên đâu, em nghĩ là vậy

Một chút góp ý nho nhỏ, em mong bác đừng giận em. Em không hề có ý công kích bác đâu, nếu em có làm bác phật lòng thì cho em xin lỗi nhé, coi như em chưa nói gì hết

Thân,

sumimo

Well-Known Member

Xin lỗi chủ thớt nhé, em không phải tổ lái. Nhưng xin phép nói chuyên một chút nhé, bác gì ở trên ơi !. Em đoán chắc là bác nói đùa , chỉ cho vui thôi, mà em không phải bắt bẻ từng chữ một trong bài viết của bác.Nếu bác không đùa, là thực sự ý của bác thì bác làm mích lòng nhiều người đấy. Diễn đàn mở ra cho tất cả các thành viên người Việt, không có nghĩa là chỉ bao gồm những thành viên chỉ sống tại Việt Nam, mà thậm chỉ người sống ở Việt Nam , cũng không phải ai cũng đồng ý với ý kiến trên đâu, em nghĩ là vậy.Thân,

Chết thật , nhà em cũng có người vượt biển nhưng bằng máy bay, không biết có bị gọi là vượt biên và phản động không ? :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Ví dụ cái 32inch rẻ nhất của Sony ngoài thị trường khoảng 6t, ở Sony center đề giá 8t4. Mặc cả khéo thì bớt được 1t...

Bù lại được cái "kia" đấy bác nhỉ? :D

Di Oi Gi

Xin lỗi chủ thớt nhé, em không phải tổ lái. Nhưng xin phép nói chuyên một chút nhé, bác gì ở trên ơi !. Em đoán chắc là bác nói đùa , chỉ cho vui thôi, mà em không phải bắt bẻ từng chữ một trong bài viết của bác.Nếu bác không đùa, là thực sự ý của bác thì bác làm mích lòng nhiều người đấy. Diễn đàn mở ra cho tất cả các thành viên người Việt, không có nghĩa là chỉ bao gồm những thành viên chỉ sống tại Việt Nam, mà thậm chỉ người sống ở Việt Nam , cũng không phải ai cũng đồng ý với ý kiến trên đâu, em nghĩ là vậy

Một chút góp ý nho nhỏ, em mong bác đừng giận em. Em không hề có ý công kích bác đâu, nếu em có làm bác phật lòng thì cho em xin lỗi nhé, coi như em chưa nói gì hết

Thân,

:D sorry bác, sorry Việt Hải nhe :D

nhớ ngày xưa đi vượt biên qua Mỹ bị gọi là phản động, sau này về nước được gọi là "Việt kiều yêu nước" :D

cho nên 2 từ Việt Hải có dấu ấn đến di tích , sorry các bác ^^

VH làm ăn đàng hoàng chút đi, đổi tivi khác cho khách

Chỉnh sửa lần cuối:

huygiaptq

Member

Sao bác donghungry không đem cái TV tới cửa hàng, chờ lúc đông khách, vào la lối um sùm lên, nó sợ mà đổi cho con khác. :-@:

pterpm

Well-Known Member

:D sorry bác, sorry Việt Hải nhe :D

nhớ ngày xưa đi vượt biên qua Mỹ bị gọi là phản động, sau này về nước được gọi là "Việt kiều yêu nước" :D

cho nên 2 từ Việt Hải có dấu ấn đến di tích , sorry các bác ^^

VH làm ăn đàng hoàng chút đi, đổi tivi khác cho khách

Bác lại nhầm lẫn em với anh nào làm ăn cà chớn tên Việt Hải rồi, làm ăn thì phải uy tín, lỡ một chuyện nhỏ sẽ làm hỏng uy tín cho cả một cửa hàng. Bác cứ việc nói về Việt Hải, vì em không phải người ta. Em chẳng chê bai gì người ở VN cả vì em đang đánh những vần tiếng Việt , nhưng mà cứ đi so đo những chuyện nhỏ thế kia thì làm sao làm ăn lớn được. Em lại lái sang chuyện khác nữa, xin lỗi chủ thớt nhé, các bác cứ cm nhiều vào, cho nó lên hàng đầu để cho mọi người biết. Còn "Việt kiều yêu nước " em cũng ăn mắm tôm, nước mắm , da vàng , tóc đen và mũi tẹt bác ạ, em là người Việt chính cống chứ không lai căng, kiều kiết này nọ gì cả, còn yêu nước hay không cái đó cao vời quá, em không nghĩ tới, chỉ có ước mơ nhỏ nhoi là làm lụm kiếm đồng tiền để cùng vui HD với ae trong đây, nếu có dịp lại về VN đi du lịch vì em thuộc loại cũng keo kiệt , du lịch ở nước ngoài mắc lắm, thôi ta về ta tắm ao ta vậy . Bác đừng để ý em làm chi, vì em chẳng có họ hàng , liên quan với tay nào đó, cứ việc ném đá hắn. Nhưng bác lại nói rằng hễ ai không sống ở Việt Nam là phản động là oan cho em lắm đấy

Thân !

Di Oi Gi

Bác lại nhầm lẫn em với anh nào làm ăn cà chớn tên Việt Hải rồi, làm ăn thì phải uy tín, lỡ một chuyện nhỏ sẽ làm hỏng uy tín cho cả một cửa hàng. Bác cứ việc nói về Việt Hải, vì em không phải người ta. Em chẳng chê bai gì người ở VN cả vì em đang đánh những vần tiếng Việt , nhưng mà cứ đi so đo những chuyện nhỏ thế kia thì làm sao làm ăn lớn được. Em lại lái sang chuyện khác nữa, xin lỗi chủ thớt nhé, các bác cứ cm nhiều vào, cho nó lên hàng đầu để cho mọi người biết. Còn "Việt kiều yêu nước " em cũng ăn mắm tôm, nước mắm , da vàng , tóc đen và mũi tẹt bác ạ, em là người Việt chính cống chứ không lai căng, kiều kiết này nọ gì cả, còn yêu nước hay không cái đó cao vời quá, em không nghĩ tới, chỉ có ước mơ nhỏ nhoi là làm lụm kiếm đồng tiền để cùng vui HD với ae trong đây, nếu có dịp lại về VN đi du lịch vì em thuộc loại cũng keo kiệt , du lịch ở nước ngoài mắc lắm, thôi ta về ta tắm ao ta vậy . Bác đừng để ý em làm chi, vì em chẳng có họ hàng , liên quan với tay nào đó, cứ việc ném đá hắn. Nhưng bác lại nói rằng hễ ai không sống ở Việt Nam là phản động là oan cho em lắm đấy

Thân !

chời ơi, hiểu lầm rồi :D

Sao bác donghungry không đem cái TV tới cửa hàng, chờ lúc đông khách, vào la lối um sùm lên, nó sợ mà đổi cho con khác. :-@:

cách này ổn không bác ?

Bên trên