Cửa hàng Việt Hải 335 Phố Huế lừa bán hàng trưng bày vào cho khách

pterpm

Well-Known Member
Ðề: Cửa hàng Việt Hải 335 Phố Huế lừa bán hàng trưng bày vào cho khách

chời ơi, hiểu lầm rồi :D

cách này ổn không bác ?

Hì, hì, em cũng lại hiểu lầm bác, cho em xin lỗi nhé. Spam một phát nữa nào cho nó lên đầu hàng

Chỉnh sửa lần cuối:

jungleboy

Đòi quyền lợi đi bác chủ. Thông báo kết quả cho anh em biết.
Quyết tảy chay đám làm ăn bát nháo!

lehuytrinh

Well-Known Member

Chia buồn cùng Bác chủ . Up cho lên đầu

phuongtv_76

Well-Known Member

Ủng hộ bác chủ kiện Việt hải lên sở công thương, hội bảo vệ NTD, các trang diễn đàn lớn

renhat

Well-Known Member

Ủng hộ bác chủ kiện Việt hải lên sở công thương, hội bảo vệ NTD, các trang diễn đàn lớn

ủng hộ bác chủ để đòi lại công bằng!

Chia buồn với bác. Tìm siêu thị nào uy tín mua vậy.

forever_rock

Active Member

Pico hả, nhạt lắm rồi. Tối qua lên pico chỗ thái thịnh-tây sơn mua cái usb lưu dữ liệu quan trọng. cái thằng sale ở gian phụ kiện vs wifi, nhìn cao ráo trắng trẻo mà bố láo, đáng tuổi chú nó mà hỏi nó cái nào dùng bền, cái nào bảo hành bao lâu mà mặt nó cứ cau cau có có, rồi lôi cái usb ra quay tít trc mặt mình. Nói chung thì nhân viên thế bảo sao chả phốt, xong lại chạy vạy để ỉm chuyện

đá lên cho mọi người xem, ghét bọn làm ăm thê này cho nó chết đi

Up phát cho mọi người biết.
GIờ các STĐM đều có phốt cả, mọi người phải tự nâng cao kiến thức và cảnh giác để tự bảo vệ mình thôi.

Di Oi Gi

các bác có cách nào lừa lại Việt Hải ko ?

LêQuân ArT

Well-Known Member

Lừa bằng cách,vào hàng nó hỏi mua r ếu mua nữa :))

cuonglinh

Member

Thôi cứ cạch mặt nó ra thôi bác ạ

forever_rock

Active Member

Hôm nay đi mua con chuột thấy thằng nhân viên trần anh đang bắt nạt 2 con bé đi sửa laptop mua của chúng nó, rõ khổ

lót dép ngồi hóng diễn biến tiếp theo của câu chuyện này. chẳng hay bác chủ có làm j không hay là cam chịu chấp nhận ạ

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hôm nay đi mua con chuột thấy thằng nhân viên trần anh đang bắt nạt 2 con bé đi sửa laptop mua của chúng nó, rõ khổ

Thấy vậy mà bác không nói gì ah? Công nhận mấy em mà đi tới mấy chỗ này tội thật...

forever_rock

Active Member

Thấy vậy mà bác không nói gì ah? Công nhận mấy em mà đi tới mấy chỗ này tội thật...

Thật vs bác là e chứng kiến nh em gái toàn đu mua laotop 1 mình ở mấy stđm thôi, rõ là nguồn để chúng nó đẩy hàng mẫu và lỗi
Lúc ra cửa thấy 2 con bé đang lúi húi đi xe đạp, e có gọi và bảo máy chỉ lỗi win và chưa cài đủ driver thôi, nhờ ai rành cài cho buổi là đc chứ đừng bao giờ tự dưng vác ra cho mấy thằng sửa lap nó thịt cho. Mấy cái thằng đấy cũng chỉ có bản ghost đa cấu hình thôi, thiếu lung tung cả

VThanhgtvt

Well-Known Member

Thật vs bác là e chứng kiến nh em gái toàn đu mua laotop 1 mình ở mấy stđm thôi, rõ là nguồn để chúng nó đẩy hàng mẫu và lỗi
Lúc ra cửa thấy 2 con bé đang lúi húi đi xe đạp, e có gọi và bảo máy chỉ lỗi win và chưa cài đủ driver thôi, nhờ ai rành cài cho buổi là đc chứ đừng bao giờ tự dưng vác ra cho mấy thằng sửa lap nó thịt cho. Mấy cái thằng đấy cũng chỉ có bản ghost đa cấu hình thôi, thiếu lung tung cả

Chuẩn luôn. Giờ mấy ông trong ST không lon ton là toàn vác luôn con lap đang trung bày trên kệ cho khách luôn. Lắm khi nhận hàng máy vẫn còn nóng...Đúng là bó tay thật!

Bên trên