Dành cho những người dùng K+HD.

Thảo luận trong 'Truyền hình HDTV' bắt đầu bởi ffv, 18/10/10.

1. thinhviolin

thinhviolin Active Member

Đã được cảm ơn:
    96
    Đúng là ghiền EPL thì bám víu vào ca+...sợ vãi l. mấy bố bình loạn viên...đuọc cái cố tình gào cho to..đợt đầu setopbox có chức năng tắt tiếng mấy cha nội đó...sau này méo làm được..... chương trình ..đội tiển tui iêu, sa bàn...tui thề xem không quá 3 giây....kkkk

2. STAR007

STAR007 Active Member

Đã được cảm ơn:
    107
    giờ ngoài bóng đá ngoại hạng anh, phim ra thì chả có gì đặc sắc luôn :rolleyes::rolleyes: giá thì trên trời

3. hongocha1988

hongocha1988 Member

Đã được cảm ơn:
    11
    Bà mợ K+ ko có Thể Thao TV HD, làm mấy bữa xem v league nó toàn phát kênh ko có chữ HD, chiếu toàn linh tinh

4. h.thinh

h.thinh Active Member

Đã được cảm ơn:
    111
    thời buổi 4k đang phát triển em cung gắn k+ giờ hối hận, toàn SD xem bóng đá mà không thấy mặt cầu thủ luôn, giờ cao điểm thì HD giật liên hồi, gọi điện tổng đài thì báo là : hiện tại hệ thống HD đang quá tải anh vui lòng mở kênh SD xem giúp. mợ hết thuê bao gắn cáp xem cho xong, bảo thế thì ai mà không xem web lậu

5. phuonggacon

phuonggacon Active Member

Đã được cảm ơn:
    109
    k+ thì khỏi chê

6. quandai

quandai Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    293
    Tất cả các nhà đài dùng công nghệ ipTV (truyền hình dùng line internet) thì đều giật tung chảo khi vào giờ cao điểm hoặc xem các nội dung có nhiều người xem cùng lúc.

7. lequangthuy

lequangthuy New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Em có cái tivi samsung ks7000 và cái đầu thu vtc hd , trước dùng chung 1 điều khiển của tivi cho cả đầu thu, vừa rồi khiển hỏng em mua cái mới mà ko nhớ cách kết nối cái khiển tivi để khiển đầu thu.
    Cảm ơn các bác

8. lequangthuy

lequangthuy New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Em có cái tivi samsung ks7000 và cái đầu thu vtc hd , trước dùng chung 1 điều khiển của tivi cho cả đầu thu, vừa rồi khiển hỏng em mua cái mới mà ko nhớ cách kết nối cái khiển tivi để khiển đầu thu.
    Cảm ơn các bác