[Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

quanhs

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Cho em hỏi, vấn đề passthought âm thanh DTS 5.1 qua cho recever xử lý trên ATV1200 đã có giải pháp chưa ạ?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Có từ lâu rùi bác. XBMC :))

Mọi người cho e hỏi là: nên mua tv 50"+ android box hay smart tv( cụ thể là LG 42La6200)?

tienlequoc

Well-Known Member

Em xử xong vụ load phụ đề việt trên subscene trên XBMC rồi nha các bác. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Mọi người cho e hỏi là: nên mua tv 50"+ android box hay smart tv( cụ thể là LG 42La6200)?

Bác mà mua con La6200 thì con atv1200 này hơi thừa tý đấy! con atv1200 và La6200 kém mỗi cái ko chơi đc iso 3D thôi nhưng các việc khác con Lg cũng đều làm đc!

Mình nâng cấp hệ thống wifi để stream video nên giờ atv1200 bắt và tải wifi hơi yếu, bác nào muốn lấy hàng like new giá rẻ thì pm mình nhá!

ductrung800

bao tien vay ban? ma ban o HN hay HCM nhi?

Mình nâng cấp hệ thống wifi để stream video nên giờ atv1200 bắt và tải wifi hơi yếu, bác nào muốn lấy hàng like new giá rẻ thì pm mình nhá!

hunterval

Active Member

cho ké 1 câu hỏi nhé.
Em có 1 con tablet galaxy 2 7" ít dùng. E định sử dụng nó là remote hay bàn phím ảo để gõ chữ, chủ yếu là khỏi mua thêm bàn phím rời.
Vậy thì e dùng app nào và kết nối ntn mọi người chỉ dùm e nhé. box là atv1200 nhé. cám ơn

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

cho ké 1 câu hỏi nhé.
Em có 1 con tablet galaxy 2 7" ít dùng. E định sử dụng nó là remote hay bàn phím ảo để gõ chữ, chủ yếu là khỏi mua thêm bàn phím rời.
Vậy thì e dùng app nào và kết nối ntn mọi người chỉ dùm e nhé. box là atv1200 nhé. cám ơn

Bác dùng thằng này nhé

tat100

Member

MyGica bỏ rơi ATV 1200 rồi hay sao ấy,dạo này ít thấy bản cập nhật

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

MyGica bỏ rơi ATV 1200 rồi hay sao ấy,dạo này ít thấy bản cập nhật

Tại bác cứ máu vọc nên cảm thấy vậy chứ làm giấc ngày mai dậy là thấy bản cập nhật thôi =))

hunterval

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

bác ơi bác thương thì thương cho trót cho e hỏi câu nữa là file này cài tren tablet hay trên box vậy.
Nếu cài trên tablet ko thôi thì mình chỉ cần cài là box nhận đúng ko, cám ơn bác nhìu

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

bác ơi bác thương thì thương cho trót cho e hỏi câu nữa là file này cài tren tablet hay trên box vậy.
Nếu cài trên tablet ko thôi thì mình chỉ cần cài là box nhận đúng ko, cám ơn bác nhìu
App này kết nối qua wifi anh nhé, điện thoại (tablet) và atv 1200 cùng chung 1 điểm wifi. Anh bật app trên điện thoại, tự động app search thấy địa chỉ ip trên atv 1200 anh nhấn chọn và sử dụng bình thường
p/s: app cài trên điện thoại (tablet) anh nhé

Em Android box TV MyGica ATV1200 này thấy room co 4G ?
Vậy các bác cho em hỏi dung lượng để cài app thực của nó còn bao nhiêu?
Mà ko biết em nó có thể cài được App Softcast xem bóng đá như trên PC không các bác?

tienlequoc

Well-Known Member

Em Android box TV MyGica ATV1200 này thấy room co 4G ?
Vậy các bác cho em hỏi dung lượng để cài app thực của nó còn bao nhiêu?
Mà ko biết em nó có thể cài được App Softcast xem bóng đá như trên PC không các bác?
2Gb, có thể chơi sopcast, mà XBMC xem bóng đá đã hơn. :))

2Gb, có thể chơi sopcast, mà XBMC xem bóng đá đã hơn. :))

mình đang ở HN tienlequoc cho mình hỏi ở đâu bán AVT1200 giá tốt?
Giờ giá là bao nhiều?
Khi mua đã có bàn phím,chuột wless kèm theo không?

tienlequoc

Well-Known Member

mình đang ở HN tienlequoc cho mình hỏi ở đâu bán AVT1200 giá tốt?
Giờ giá là bao nhiều?
Khi mua đã có bàn phím,chuột wless kèm theo không?
Bác thử hỏi smartshop.com.vn xem sao? Qua đó cứ bảo thành viên HDVN sẽ được giảm giá đó. :D

Bên trên