Đánh giá [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

hd360_sale

mấy bác cho em hỏi. em kết nối pc với con dune base 3d qua cái router wifi của em thì trên dune nhận file pc, nhưng trên pc thì vô phần network thì ko thấy dune đâu hết. có cân phải cài thêm để pc nhận dune ko mấy bác

ko cần cài j hết bác à. nó ko hiện đâu. bác muốn vô ổ cứng của dune trên pc thì bác ngó xem ip của e dune là bao nhiu? sau đó vô run gõ ip như sau "\\ipdune" và enter là nó sẽ hiện ra ổ cứng của dune bác à.

thedu1020

Active Member
ko cần cài j hết bác à. nó ko hiện đâu. bác muốn vô ổ cứng của dune trên pc thì bác ngó xem ip của e dune là bao nhiu? sau đó vô run gõ ip như sau "\\ipdune" và enter là nó sẽ hiện ra ổ cứng của dune bác à.

vậy ah. thanks bác nhiều để em về làm thử

thanhyk

Well-Known Member

Ngó ip của dune ntn bác, em gà...

thedu1020

Active Member
thanks bác nhiều em làm theo bác 1 phát ăn ngay. vậy mà mấy hôm nay làm hoài ko dc .

mobiten

Ðề: Re: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

con này trông xấu, không biết chất lượng của nó như thế nào
em này thì mình thấy đẹp, còn về chất lượng thì bác cứ yên tâm, bác mua về sẽ thấy sứng đáng với số tiền bỏ ra :)):))

gjangtb

Cho e hỏi con base 3d với con 303d thì chức năng có khác nhau nhiều ko a? Với mua ở đâu uy tín và nhiều km ở Hn a

vietsao

Cho e hỏi con base 3d với con 303d thì chức năng có khác nhau nhiều ko a? Với mua ở đâu uy tín và nhiều km ở Hn a
chức năng của 2 em này gần như ngang nhau bác ạ, Dune base 3D thì sử dụng ổ cứng 3.5 , thiết kế bên ngoài đẹp hơn, giải nhiệt tốt hơn.... mình chỉ biết vậy thôi. Còn địa điểm bán thì bác có thể đến những điểm này thử : HD360 ( HD 360 - Đầu HD, Đầu phát HD, Đầu 3D, HD Player | Uy Tín - Giá Rẻ ), HD Giá Rẻ ( Đầu phát HD, Dau phat HD, Dau phat HD gia re, Dau HD,đầu HD ), HD Zone ( HDZONE - Đầu hd, đầu phát hd, hd player, thiết bị hd chuyên nghiệp! ), HD Media Group ( Siêu thị HD Media 50 Võng Thị ) ....... bác xem thử chổ nào gần thì mua thôi

hd giá rẻ

Dune Base 3D xử lý âm thanh tốt hơn so với 303D bác nhé, hình ảnh và tính năng xem phim trực tuyến thì khá tương đồng, không chênh lệch nhiều.

1 điểm nữa là 303D sử dụng ổ cứng 2.5", còn Dune Base 3D sử dụng HDD 3.5"

Bác có thể tham khảo giá bán và các chương trình khuyến mãi của cửa hàng mình tại địa chỉ: Đầu phát HD, Dau phat HD, Dau phat HD gia re, Dau HD,đầu HD

Chúc bác chọn được sản phẩm như ý.

meocon

Well-Known Member

303D sử dụng ổ cứng 2.5", còn Dune Base 3D sử dụng HDD 3.5"
Cổng kết nối phía sau BASE nhiếu hơn , còn lại thì như nhau

razozo

Member
Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

Mình thì thích Dune base 3D hơn, thiết kế đẹp và gắn ổ cứng 3.5 nữa...kaka

langsoi

Mình thì thích Dune base 3D hơn, thiết kế đẹp và gắn ổ cứng 3.5 nữa...kaka
nhưng giá cao hơn em Dune TV 303D, có ít tiền chút thì nên mua em Dune TV303D cũng được rồi

vinasa

nhưng giá cao hơn em Dune TV 303D, có ít tiền chút thì nên mua em Dune TV303D cũng được rồi
uh, mình cũng nghĩ vậy, có tiền thì mua Dune Base 3D, ít tiền hơn tý thì mua Dune 303D cũng được

pusscart

uh, mình cũng nghĩ vậy, có tiền thì mua Dune Base 3D, ít tiền hơn tý thì mua Dune 303D cũng được
2 Em này đều sử dụng rất ổn định và đặt biệt là xem 3D thì không chê vào đâu được

meocon

Well-Known Member

2 Em này đều sử dụng rất ổn định và đặt biệt là xem 3D thì không chê vào đâu được

Giờ lại thêm coi phim online nữa thì còn gì bằng

johnak

Member

Các bác cho em hỏi, với tốc độ copy trung bình qua cổng usb của Dune Base là 19MB/s thì có cách nào cải thiện nữa không ạ. (Noted là máy tính em không hỗ trợ usb 3.0). Thanks các bác.

andyou

Các bác cho em hỏi, với tốc độ copy trung bình qua cổng usb của Dune Base là 19MB/s thì có cách nào cải thiện nữa không ạ. (Noted là máy tính em không hỗ trợ usb 3.0). Thanks các bác.
Không được bác ạ, chỉ có qua cổng USB 3.0 tốc độ mới cao hơn được rất nhiều

Bên trên