Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

Hai Scm

Active Member
Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Em 55HX955 nhảy về tầm giá 56tr là để cạnh tranh với 55LM7600 của LG đây mà....

baplu

Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

hi. muốn lấy con sn hx 750.cho biết giá tốt và nơi bán.trang thiết bị đi kèm. mình ở sài gòn thanks

AnhBaSG

Member
Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

hi. muốn lấy con sn hx 750.cho biết giá tốt và nơi bán.trang thiết bị đi kèm. mình ở sài gòn thanks

Bạn có thể tìm ở Mỹ Kim hoặc Ánh ngân, giá tốt khoảng 33t5. Trước tết mình mua khoảng 33t2.:))

Hung082012

Con này nhảy về giá 56tr là để bỏ mẫu luôn đó chuẩn bị cho ra dong mới thì có

Dòng mới thì có nhưng em nghĩ từ lúc "chuẩn bị" đến lúc "tung ra" là một chặng dài dài đó bác, tung ra mà không bán được thì hơi khó ăn khó nói.

Hai Scm

Active Member

Dòng mới thì có nhưng em nghĩ từ lúc "chuẩn bị" đến lúc "tung ra" là một chặng dài dài đó bác, tung ra mà không bán được thì hơi khó ăn khó nói.

Sony hay tung hàng cuối năm mà, không lẽ năm nay tung ra quý 2 ?

Haxen

Well-Known Member

Trong tháng tư và giữa tháng sáu nó sẽ tung ra các dong R, W, xà X đó các bác

Le Hoang Vinh

Các bác ở Sì Gòn cho em giá con Sony 32EX330 dzới, em đang máu me em ấy :-bd

Le Hoang Vinh

Các bác cho em cái rờ viu về 32EX330 và 32EX650 với nhé, em đang phân vân giữa 2 em này.

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Các bác cho em cái rờ viu về 32EX330 và 32EX650 với nhé, em đang phân vân giữa 2 em này.

2 em này tính năng và giá tiền hơn hẳn nhau mà. Con ex330 chỉ là dòng LED thay thế cho LCD cũ thôi ạ. Hơn đc LCD cái tích kiệm điện hơn. Còn EX650 là dòng LED viền, quét hình 100Hz và có con chip xử lý ảnh X-Reality hơn hẳn chip xử lý LCD và LED thông thường sẽ cho hình ảnh sắc nét hơn, quét hình cũng mượt mà hơn nữa. Lại có thêm tính năng internet TV qua LAN và Wifi( ko kèm USB wifi) nữa. Chắc chắc là ko có gì phân vân rồi bác. Quan trọng bây h` bác có bao nhiêu thóc để xúc thôi ạ.!!

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

2 em này tính năng và giá tiền hơn hẳn nhau mà. Con ex330 chỉ là dòng LED thay thế cho LCD cũ thôi ạ. Hơn đc LCD cái tích kiệm điện hơn. Còn EX650 là dòng LED viền, quét hình 100Hz và có con chip xử lý ảnh X-Reality hơn hẳn chip xử lý LCD và LED thông thường sẽ cho hình ảnh sắc nét hơn, quét hình cũng mượt mà hơn nữa. Lại có thêm tính năng internet TV qua LAN và Wifi( ko kèm USB wifi) nữa. Chắc chắc là ko có gì phân vân rồi bác. Quan trọng bây h` bác có bao nhiêu thóc để xúc thôi ạ.!!

EX330 thua EX650 ở khoản Internet TV nữa...

Trung Dung Phan

Vậy EX650 hơn hẳn EX330 rồi, giá cả giữa 2 dòng chênh nhau nhiều không bác nhỉ?
Dần dần em cũng bớt gà mờ về công nghệ. Mình cũng đang dòm ngó các dòng của Sony để sắm 1 em cho Tía Má ở nhà.

Hai Scm

Active Member

Dần dần em cũng bớt gà mờ về công nghệ. Mình cũng đang dòm ngó các dòng của Sony để sắm 1 em cho Tía Má ở nhà.

Giá Sài Gòn hôm nay 32EX330 @ 6tr còn 32EX650 là 7.7tr nha bác

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Bạn mua tầm này là giá khá tốt đấy ạ. CHuyển giao giữa model cũ và mới nên giá sẽ cho giá xuống thấp nhất để tống hết model cũ đi cho rộng kho để chuẩn bị cho model vô bác ạ.

oqh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Bạn mua tầm này là giá khá tốt đấy ạ. CHuyển giao giữa model cũ và mới nên giá sẽ cho giá xuống thấp nhất để tống hết model cũ đi cho rộng kho để chuẩn bị cho model vô bác ạ.

có sợ đề mode k nhỉ :D?

---------- Post added 14-03-2013 at 07:38:38 PM ----------

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

---------- Post added 14-03-2013 at 07:38:38 PM ----------

Ở phân khúc này thì dòng 2013 của Sony không cải tiến nhiều cho EX330 đâu bác....

Bên trên