Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

mrtran1201

Active Member
Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Mình đã thử tất cả các lựa chọn connect project nhưng k dc,các bạn cho hỏi có khi nào do cable hdmi không tương thích k? Mình mua cable dài 1,5m giá 50k, về thử k dc nên mang ra đổi 1 dây khác giống vậy vẫn k dc :(

Vậy em nghi là do cáp đó bác. 2 con lap và 2 con tivi để thử thì hiếm khi hỏng cả 4 con. Gi gì thì cũng phải có 1 case lên được chứ.
Bác kiếm chỗ khác mua sợi cáp khác đi hoặc không vác laptop ra cửa hàng, nhờ mấy ae ở đó cho thử với tivi của họ cho chắc chắn rồi về làm lại tại nhà.

mrtran1201

Active Member

Thế pin nó kiểu gì nhỉ? Khi mình mua máy là kính đã gắn sẵn pin vào chưa?

Bác bật được kính lên thì là có pin rồi, ko bật được thì xem lại.
Nói đùa vui với bác vậy chứ, chả có khi nào bán hàng mà ko có pin cả bác ạ. Cái đồ nào điều khiển của nó cũng có đủ hết chứ nói gì đến cái kính 3D. Pin của nó là kiểu cho đồng hồ bác nhé.

quá thất vọng về dòng trung cấp R452 của Sony. xem film lởm, xem bóng đá cỏ thì mờ tịt. đá pes để tốc độ 0 thì khi di chuyển, cỏ nhòe đi. đá +2 thì thôi rồi lượm ơi :(

Haixq

một phần do hãng không dự đoán thị trường 2013 đúng nên dẫn đến thiếu hàng để bán do đó giá tăng lên

Cảm ơn ndchieu. Hôm qua đã lấy máy rồi, cũng hài lòng. Để hôm nào sẽ lấy thêm con 47w804. Mà không có quà khuyến mại à?

solomine

Well-Known Member

Máy W804 em mới mua, Nhưng sao mỗi lần em mở folder trong HDD ngoài mà trong đó có film mkv loading ko dc là nó treo máy và khời động lại. CÓ lúc em phải rút dây nguồn ra rồi cắm lại mới xem tivi dc. Ko là nó đơ luôn? có ai bị vậy ko?
Thử update firmware chưa bác?

[chuot]

Member

Bác nào có giá tốt e 32w674 inbox hoặc sms sdt 090 hai 23 1102 với. Thank các bác nhiều

ndchieu22

Well-Known Member

[chuot];7078091 đã viết:
Bác nào có giá tốt e 32w674 inbox hoặc sms sdt 090 hai 23 1102 với. Thank các bác nhiều

Model w674 đã hết hàng rồi bác chủ, hãng bỏ mẫu để chuyển sang model 2014 rồi , bác chọn 32w700B hoặc 40w600B 2 model này đều là full HD và có internet TV bác nhé! bác cần thì ới em theo chữ ký!
cám ơn bác!

Haxen

Well-Known Member

Bác nào biết W674 và W700B nó khác nhau cái gì không? cho em biết với cảm ơn các bác nhiều

levis69

Em định mua con 50 W800B mới ra. Có bác nào dùng rồi cho em xin tý review với. Tks,

dangkhoae16

Các Bác thương gia nào cho em xin báo giá còn 42W700b, em đã gom đủ lúa rồi múc về xem C1 thôi kha...kha....

princetq

Member
Ðề: Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Chưa biết thế nào nhưng bà con cẩn trọng khi mua Bravia W95 nhá.Theo review thì có 1 sự thất vọng không hề nhẹ khi chuyển từ VA sang IPS panel =))=))=))
Thực hư thế nào chắc phải đợi các đại gia bên VN mua về review :D

Sony KDL55W955/ KDL55W955B (W95) Review
Sony W95 (KDL-55W955) 3D LED Television Review | AVForums
Sony X85: Ultra HD LED TVs for 2014
Panel IPS chỉ lợi mỗi 3d thụ động và góc nhìn rộng ngoài ra chất lượng hình ảnh ko đc tốt như VA. Tấm nền IPS năm nay xuất hiện trên w950b, x850b và x900b. Tuy nhiên model khủng nhất của sony là x950b với đèn nền LED thì lại vẫn xài VA vơi' 3d chủ động.

huapro

Member
Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Các bác cho e hỏi cổng hdmi/mhl em cắm cáp hdmi vào tivi không nhận? Khi cắm vào cổng hdmi thường mà chuyển sang xem kênh kts của vtv hd là bị nhiễu k xem được các kênh khác vẫn xem bình thường. Tivi nhà là w674a mong các bác giải đáp?

Haxen

Well-Known Member

Nghe đồn sắp tới Sony giảm giá TV phải không các bác thương gia?

aromat

Active Member

Các bác thương gia cho tôi cái giá của 46W904A và 47W804A nhé. Cám ơn.

aromat

Active Member

Vậy thì báo cho mình cái giá đẹp con 50w800B nhé.

Bên trên