Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

mình mới sắm con KDL-32R410b của Sony. Có cách nào vừa xem Analog vừa xem DVB-T2 được không. Ngoài thị trường có bán thiết bị chia cổng gắn cáp của Tivi ra thành 2 không. Vừa muốn gắn cáp analog vừa múa gắn ăng-ten cùng 1 lúc

renhat

Well-Known Member

e mới về con 60w600 giá cực tốt bác nào lấy alo e

có ai chỉ mình cách mua ăng-ten dùng để coi truyền hình KTS DVB-T2 trên tivi sony ko ạ. mình ở TPHCM

ahatuananh

Well-Known Member

có ai chỉ mình cách mua ăng-ten dùng để coi truyền hình KTS DVB-T2 trên tivi sony ko ạ. mình ở TPHCM

Anten nào cũng ok bác, nhưng khuyên dùng cáp đồng trục (anten 2 râu ko dùng cáp đồng trục). Nếu bác ở tầng cao thì sóng chắc tốt, nhưng nếu nhà thấp tầng thì bác nên đưa cu Anten lên cao mới ok. (Theo trang điện tử Vn thì các cụ bên ấy khuyên nên mua cái anten có điều chỉnh xoay bằng điện đỡ mất công leo trèo lên chỉnh).
Bonus: Dây anten đồng trục ở chợ trời HN bán 5,5k/m lõi đồng

renhat

Well-Known Member

Anten nào cũng ok bác, nhưng khuyên dùng cáp đồng trục (anten 2 râu ko dùng cáp đồng trục). Nếu bác ở tầng cao thì sóng chắc tốt, nhưng nếu nhà thấp tầng thì bác nên đưa cu Anten lên cao mới ok. (Theo trang điện tử Vn thì các cụ bên ấy khuyên nên mua cái anten có điều chỉnh xoay bằng điện đỡ mất công leo trèo lên chỉnh).
Bonus: Dây anten đồng trục ở chợ trời HN bán 5,5k/m lõi đồng
bác nói chuẩn! nhưng quan trọng vẫn là đại hình nhà bác. nếu rễ bắt thì mua cái vừa tiền.

nhà mình ở tầng thấp. mình gắn cái ăng ten 2 râu của mấy cái TV Crt cũ vào chẳng bắt được kên nào. cáp của nó là cọng cáp dẹp có 2 chân hình chữ U đó

renhat

Well-Known Member

nhà mình ở tầng thấp. mình gắn cái ăng ten 2 râu của mấy cái TV Crt cũ vào chẳng bắt được kên nào. cáp của nó là cọng cáp dẹp có 2 chân hình chữ U đó
thế thì bác phải mua bộ angten ngoài trời rùi

Giờ mua angten giống như lúc trước chưa có THC về lắp vào là ok ha các bác

nhatky90

Cho em hỏi con 55W800B giá rổ thế nào?

NHUANKHOM

Member

em đang muốn đổi con hx855 ở nhà để lên con đời mới hơn nhưng ko biết con đời mới giò con nào ngang em nó nhĩ,giá khonagr 30tr

ndchieu22

Well-Known Member

em đang muốn đổi con hx855 ở nhà để lên con đời mới hơn nhưng ko biết con đời mới giò con nào ngang em nó nhĩ,giá khonagr 30tr

Hiện tại sony chưa có nhiều model mới chỉ có w800B nên bác cứ chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao

phuongnguyenthanh

Active Member

Em ở Quận 9 - TPHCM, cần mua 1 con SONY KDL-32R410B
Các bác thương lái báo giá tốt cho em nhá.
Bao test hở sáng luôn nhé.
Giao hàng chủ nhật + lắp ráp khung treo tường
Thanks.

manhtran71

Well-Known Member

Cái củ bao nhiêu in và bác muốn đổi lên bao nhiêu in? Nhưng mình nghỉ do tính cạnh tranh nên chất SN bây giờ không bằng SN ngày trước.

Bên trên