GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

Ðề: GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

Định mua vỏ case bao nhiêu tiền, theo anh e nên lấy con nzxt m59 giá voz chắc là khoảng 1,1tr là ổn nhất trong tầm tiền. nội thất cũng ổn, có đg đi dây bên hông. còn hông bên này bịt mica khá đẹp. với tầm tiền đó ko có con nào đáng mua bằng nó trừ khi e thêm lúa. m59 còn có sẵn đèn led.

anhatnhoa

Well-Known Member

Định mua vỏ case bao nhiêu tiền, theo anh e nên lấy con nzxt m59 giá voz chắc là khoảng 1,1tr là ổn nhất trong tầm tiền. nội thất cũng ổn, có đg đi dây bên hông. còn hông bên này bịt mica khá đẹp. với tầm tiền đó ko có con nào đáng mua bằng nó trừ khi e thêm lúa. m59 còn có sẵn đèn led.

Cũng cứ từ từ đã bác ạ! :D Vừa dồn tiền+vay mua mấy cái kia cũng đã cạn lực, nhưng nếu thời gian tới có đủ lúa em sẽ mua con SSD tầm 90Gb trước rồi mới lấy case sau :D

mtv08

Well-Known Member

Nhờ Các game thủ tìm giúp Driver card gigabyte GV 210TC-1G, mình tìm mãi kg có, Thank.

anhatnhoa

Well-Known Member

Nhờ Các game thủ tìm giúp Driver card gigabyte GV 210TC-1G, mình tìm mãi kg có, Thank.

Em chào bác Thu. Sau khi biết tên con VGA Card mà bác đang sử dụng thì em đã tìm thì thấy có cái này, không biết có trùng hình ảnh với con của bác đang dùng hay không? Nếu đúng thì Driver của em nó đây bác ạ!

GIGABYTE GV-N210TC-1GI (rev. 1.2)
Trong phần "Chọn hệ điều hành của bạn" bác chọn Hệ điều hành mà mình đang dùng nhé (bác dùng Windows 7 nhưng là bản 32bits hay 64bits?) Sau đó bác chọn trong mục download là "Châu Á". nếu máy tính bác cài trình download Internet Download Manager (IDM) thì nó sẽ tự động bắt link (link nặng khoảng hơn 100Mb, em đã test). Chúc bác thành công! :D

Chỉnh sửa lần cuối:

mtv08

Well-Known Member

Em chào bác Thu. Sau khi biết tên con VGA Card mà bác đang sử dụng thì em đã tìm thì thấy có cái này, không biết có trùng hình ảnh với con của bác đang dùng hay không? Nếu đúng thì Driver của em nó đây bác ạ!

GIGABYTE GV-N210TC-1GI (rev. 1.2)
Trong phần "Chọn hệ điều hành của bạn" bác chọn Hệ điều hành mà mình đang dùng nhé (bác dùng Windows 7 nhưng là bản 32bits hay 64bits?) Sau đó bác chọn trong mục download là "Châu Á". nếu máy tính bác cài trình download Internet Download Manager (IDM) thì nó sẽ tự động bắt link (link nặng khoảng hơn 100Mb, em đã test). Chúc bác thành công! :D
Đích thị là nó rồi, (174MB) cám ơn anhatnhoa nhé, mình dùng Win7-64bit.

Tất cả các dòng card chíp nvidia bác vào hản trang chủ trong phần driver có đầy đủ. Chọn đúng tên card( tên chíp chứ ko có tên nhà sx card, ví dụ con của bác Thu là gefoce 210) sau đó chon HĐH là ok. thi thoảng update bản mới nhất cho ngon. Trang chủ của nvidia là: nvidia.com còn ai sài card ati là card sử dụng chíp AMD thì vào trang chủ của nhà sx chíp là amd.com sẽ có đủ những thứ cần thiết cho card của mình.

của bác Thu đây: win7-64bit: Drivers - GeForce

win7-32bit: Drivers - GeForce

bản của anhatnhoa gửi link là driver cũ 275.33, driver mới nhất bây giờ là: Version 296.10 - WHQL - link trên nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

mtv08

Well-Known Member

đã cài xong rồi - Cám ơn sự giúp đỡ nhé.

Sao GPU-Z của bác Thu ko hiện đủ thông số nhỉ, của em như này mà:
a58f00dd038f024b85c14de0d461029f_42993430.desktop44201294534pm475.png

anhatnhoa

Well-Known Member

Không hiển thị đủ có lẽ phiên bản bác Thu dùng là bản cũ 0.3.5 kìa! Bác download bản mới xem! 0.6.0

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác MTV08 sắp trở thành Game thủ rồi. Đua xe nghe nhạc tiền chiến hùng hồn không khác gì lái xe trên dãy Truờng Sơn như các Bác Bộ đội ngày xưa.

mtv08

Well-Known Member

Bác MTV08 sắp trở thành Game thủ rồi. Đua xe nghe nhạc tiền chiến hùng hồn không khác gì lái xe trên dãy Truờng Sơn như các Bác Bộ đội ngày xưa.
Lái xe trên dãy trường sơn là lắm vợ lắm lắm, Mình dùng card này để sử dụng HDMI cho màn SONY 40 in lướt web, xem phim bộ, và để dễ bề trông cháu ...ngoại...

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Phải lừa lúc Bác gái không có nhà Bác mới dám vào xem ảnh của trang HDVietanm, nếu không lộ hết hàng, Bác Gái lại cấm cửa Bác thì HD hải Dương lại mất thành viên thì toi đấy Bác.

mtv08

Well-Known Member

Phải lừa lúc Bác gái không có nhà Bác mới dám vào xem ảnh của trang HDVietanm, nếu không lộ hết hàng, Bác Gái lại cấm cửa Bác thì HD hải Dương lại mất thành viên thì toi đấy Bác.
Chỉ cho xem những pha bình thường thôi, còn những pha gay cấn kg dám cho xem, không sợ nhưng lại lo lo ...thôi.

vutronghuyen

Active Member

Lái xe trên dãy trường sơn là lắm vợ lắm lắm, Mình dùng card này để sử dụng HDMI cho màn SONY 40 in lướt web, xem phim bộ, và để dễ bề trông cháu ...ngoại...

Bác dùng màn hình này e rằng phải sắm thêm bàn phím không dây nữa không thì chói mắt lắm

Có bác nào ăn con này ko? giá 1,5tr mới 99.9% e đã mang về nhà tét game thử ko từ chối 1 game khủng nào ở độ phân giải full 1920*1080. Đây là con khủng một thời mà khi đó e con ko dám mơ đến nó.

tarjetas-graficas-asus.-9800gt-512m-gddr3-256bits-pcie-2.0-hdmi-nat-1g.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác Thu chơi bàng con TV thế kia thì phải đeo thêm cái kính đổi mùi. E đã từng chơi kiểu này và cuối cùng e thấy ko thể ngồi đc 30 phút.

mtv08

Well-Known Member

Có bác nào ăn con này ko? giá 1,5tr mới 99.9% e đã mang về nhà tét game thử ko từ chối 1 game khủng nào ở độ phân giải full 1920*1080. Đây là con khủng một thời mà khi đó e con ko dám mơ đến nó.

tarjetas-graficas-asus.-9800gt-512m-gddr3-256bits-pcie-2.0-hdmi-nat-1g.jpg

Ôi đẹp và mềm nữa, nhưng tiếc kg có cổng HDMI, mình rất cần cổng này, nếu kg thì OK luôn.
Trước mắt mình thử nghiệm vậy thôi, sau sẽ dùng chuột, key kg dây, để xem phim, cho cháu chơi Game.
Lướt WEB mình vẫ dùng CRT 78DP, Theo mình được các Photoshop khuyên dùng moniter loại này để chỉnh sứa ảnh, vì nó trung thực, kg biết thế có phải kg, nhưng trên thực tế các nhà nhiếp ảnh chuyên nghiệp mình thấy vẫn dùng loại này. Card video mình dùng cho hai màn hình một lúc.
Còn mấy cái GAME anh tải về giải nén, setup rồi mà khi mở để chạy, màn hình xuất hiện một vài giây rồi im lìm. TẠi sao các game.
Hôm tới sẽ vác ổ sang chép một ít game nhè nhẹ thể laọi HĐ nhé.

Bên trên