Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Ðề: Re: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

cái amli guines PA-330D mình mua bên sơn hà audio , bữa mua ko để ý hôm nay kiểm tra thấy số seri trên amli ko trùng với số seri trên phiếu bảo hành , còn 1 đặc điểm nữa là sao thùng giấy của amli giunes LÀ THÙNG TRƠN , KO CÓ 1 CHỮ NÀO Ở NGOÀI THÙNG . TỤI SƠN HÀ AUDIO CÓ BÁN Đồ GIẢ KO . MẸ BỎ TIỀN RA MUA MÀ BỊ LỪA ĐÃO LÀ BỰC LẰM , LÁT RÃNH ÚP HÌNH LÊN

Bác điện thoại hỏi sơn hà audio là biết tại sao liền , em nghĩ chỉ có sơn hà audio mới trả lời câu hỏi của bác được ~X(~X(

Bác mua khi nào và ai bán cho bác vậy? Cường sẽ kiểm tra giúp Bác.

Thân !

onelove27

Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

a cường cho e hỏi e vùa mua amly jarguar 604d e muốn lắp thêm mixer F330.ko biết có đc ko bác,nghe có hay hơn ko ah

thanhyk

Well-Known Member
Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

a cường cho e hỏi e vùa mua amly jarguar 604d e muốn lắp thêm mixer F330.ko biết có đc ko bác,nghe có hay hơn ko ah
Amply kok đã tích hợp rồi bác mua mixer chi thêm phí tiền. Nếu đã xài hàng rời thì khuyên bác xài mixer với power, kiếm loại tốt và công suất khá sẽ hay. Chẳng thà bán cho A/E rồi nâng cấp hẳn luôn chứ chắp vá như vậy chẳng giải quyết được gì đâu.

onelove27

Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Amply kok đã tích hợp rồi bác mua mixer chi thêm phí tiền. Nếu đã xài hàng rời thì khuyên bác xài mixer với power, kiếm loại tốt và công suất khá sẽ hay. Chẳng thà bán cho A/E rồi nâng cấp hẳn luôn chứ chắp vá như vậy chẳng giải quyết được gì đâu.

thấy dàn mẫu của ae nhiều đồ quá.mà dàn của e có 2 cặp loa bose 103v.1 amly jarguar 604d.1 mic shure bg58.mà hát nó cứ làm sao.ko hay như quá,bác tư vấn giúp e xem mua thêm gì để hát như ở quán

w3jackie

Member
Xin hỏi bác CuongPhan_Sn là em nếu mua Bose 901 serie VI thì hát kok có hay không? và phải mua amply nào thì hợp với cái loa này ạ? Thanks bác trước.

tuanwawezx

bác cường chếch giúp số seri này của em 203xg giúp em nhé hôm bữa em có call cho bác rồi,thanks bác nhé .

Chỉnh sửa lần cuối:

leanh0405

em đang làm 2 phòng kok bác cường tư vấn giúp em được ko?
sđt : 0933910202
em ít vào diễn đàn được mong bác nt qua máy để em lấy số

Hi bác Cường.
Cho mình hỏi loa Guinnes và music wave trên web Sóng Nhạc ghi là "Công Nghệ Hàn Quốc" là hàng sản xuất tại Hàn Quốc nhập về hay tại Việt Nam theo Công Nghệ Hàn Quốc. Tất cả hàng do Sóng nhạc phân phối đều có tem và phiếu bảo hàng của sóng nhạc phải không?
Ở Đà Nẵng thì mua ở đâu thì đảm bảo và giá khoảng bao nhiêu? Loa Guinness 103V và micro Guinness bán tại Siêu thị Điện máy Chợ Lớn có phải do Sóng Nhạc phân phối không?
Thân.

Tất cả các amply Jarguar - Guinness do Sóng Nhạc phân phối đều đã tích hợp sẵn bộ mixer bên trong rồi bác à. Mixer Guinness F-330D dùng cho các amply không chuyên karaoke như các amply nghe nhạc hoặc xem phim. bác gắn thêm mixer F-300D để xử lý phần music out và mic out.

Amply Jarguar 604D là hay rồi bác ^.^

Thân!

Hi bác Cường.
Cho mình hỏi loa Guinnes và music wave trên web Sóng Nhạc ghi là "Công Nghệ Hàn Quốc" là hàng sản xuất tại Hàn Quốc nhập về hay tại Việt Nam theo Công Nghệ Hàn Quốc. Tất cả hàng do Sóng nhạc phân phối đều có tem và phiếu bảo hàng của sóng nhạc phải không?
Ở Đà Nẵng thì mua ở đâu thì đảm bảo và giá khoảng bao nhiêu? Loa Guinness 103V và micro Guinness bán tại Siêu thị Điện máy Chợ Lớn có phải do Sóng Nhạc phân phối không?
Thân.

Các sản phẩm do Sóng Nhạc phân phối đều có tem chống giả, phiếu bảo hành. Khi mua nếu đại lý nào không cung cấp thì bác có quyền nghi ngờ hoặc gọi cho Cường để xác minh bác nhé.

Vì loa nặng và cồng kềnh nên phải nhập linh kiện về lắp ráp tại VN để giảm chi phí, bác sử dụng yên tâm nhé.

ở Đà Nẵng bác có thể mua hàng tại các siêu thị Điện Máy như Nguyễn Kim, Chợ Lớn. Hoặc các đại lý như Trường Sơn, Quốc Kỳ.v.v

Thân !

Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

thấy dàn mẫu của ae nhiều đồ quá.mà dàn của e có 2 cặp loa bose 103v.1 amly jarguar 604d.1 mic shure bg58.mà hát nó cứ làm sao.ko hay như quá,bác tư vấn giúp e xem mua thêm gì để hát như ở quán

Phòng bác rộng không vậy? thiết kế hay vật dụng trong phòng có nhiều vật liệu phản âm không? 2 cặp loa Bose 301V, amply Jarguar 604D là em thấy rất Ok, chỉ còn lại vấn đề ở phần Music và Mic của bác ntn. Nếu music & mic không hay thì phải xem phương án thay mới thôi bác à.

Thaivg

Active Member

Mấy loại này mình thấy ở Nhật tảo nó ráp nhiều lắm, các bác khi mua phải lưu ý kiểm tra kỹ!

tayduc

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

loa BÓT 103V thì làm sao mà hát hay được:)) , loa BÓT 301V (NVH) hát còn dở ẹc huống chi là 103V :)| . nghe đồn JLB RM101 HÁT HAY

nguyen_nguyen

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

loa BÓT 103V thì làm sao mà hát hay được:)) , loa BÓT 301V (NVH) hát còn dở ẹc huống chi là 103V :)| . nghe đồn JLB RM101 HÁT HAY

- JBL- RM.10 II hát nghe tiếng bass ồm ồm như vịt đực kêu ! hàng này phúc giang đặt làm ở china chính hiệu ! cứ mua đi rồi ôm cục hận to đùng ....đến khi bán thì lỗ khẳm ! hàng này chính hãng chỉ có 6.6T do đường phân phối riêng của phúc giang ....cũng là hàng chính hãng .....lời thấy khiếp vía luôn !!!!!!!:)):)):))

hoangminhhien

Well-Known Member

Bác Cuongphan cho em hỏi ở Hải phòng có chỗ nào phân phối hàng của Sóng Nhạc không, cảm ơn bác.

tayduc

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

- JBL- RM.10 II hát nghe tiếng bass ồm ồm như vịt đực kêu ! hàng này phúc giang đặt làm ở china chính hiệu ! cứ mua đi rồi ôm cục hận to đùng ....đến khi bán thì lỗ khẳm ! hàng này chính hãng chỉ có 6.6T do đường phân phối riêng của phúc giang ....cũng là hàng chính hãng .....lời thấy khiếp vía luôn !!!!!!!:)):)):))

RM101 KHÁC RM 10II

pettomax

Active Member

tiện đây hỏi luôn,em mới mua cái musiccore ts 8,nhưng em không thấy tem của sóng nhạc,mà chỉ có cái tem của greenteck gì đó thôi,cho em hỏi đó có phải là hàng giả không a.Nhưng nói chung âm thanh nghe hay thật,em mua 3,6tr

Bên trên