Harry Potter and the Half-Blood Prince (2009) | Harry Potter và Hoàng Tử Lai

soul146

Ðề: Harry Potter and the Half-Blood Prince (2009) | Harry Potter và Hoàng Tử Lai

Đúng là Harry Potter bắt đầu từ phần 4 trở đi mình thấy tệ hẳn. Nhiều đứa bạn cứ cãi là hay nhưng mà chắc là mê truyện Harry Potter quá.Mình chỉ thấy 3 phần đầu rất hay,cách dàn dựng,diễn xuất gây nhiều cảm xúc cho mình.Peter Jackson làm đạo diễn thì quá tốt,3 phần The Lord of rings,mình xem đi lại hoài mà ko ngán

Lord Angel

Ðề: Harry Potter and the Half-Blood Prince (2009) | Harry Potter và Hoàng Tử Lai

:"> mún chú đạo diễn Titanic làm cho Harry Potter thui!!!!

nghe nói năm nay chú ấy cho ra phim 3D tên là Avatar

DanielTran

Well-Known Member

Daniel vừa đi xem HP6, phiên bản 3D trên IMAX, có tường thuật chi tiết ở đây

Tuy nhiên có lẽ Daniel không nhận xét được gì nhiều về phim này. Bởi vì ngoại trừ gần 20p đầu tiên quá phấn khích khi được chiêm ngưỡng những hình ảnh 3D đích thực đẹp lung linh, phần sau của phim Daniel ngủ quên mất. Chỉ có gần cuối đấu phép đùng đoàng nên tỉnh giấc thì đã gần hết phim.

Lord Angel

:x ui Daniel, làm sao để coi 3D trên IMAX đi
:(( chắc cỡ đời mình ko thể nào coi dc quá
T.T coi tạm 2D vậy hu hu hu

Ngày mai 24 là đi xem trên Megastar đc roài :x !

DanielTran

Well-Known Member

:x ui Daniel, làm sao để coi 3D trên IMAX đi
:(( chắc cỡ đời mình ko thể nào coi dc quá
T.T coi tạm 2D vậy hu hu hu

Daniel hy vọng IMAX 3D cũng sẽ sớm vào VN thôi. Có lẽ không quá 3 năm nữa đâu!

Lord Angel

Daniel đang ở nước nào vậy? (hình như ko phải VN)

:x tớ có 1 vé công chiếu HP vào hôm nay lúc 6h, bạn nào muốn mình bán lại giá chỉ 100k thui!! (mình dư vé)

poly

Banned

Harry Potter and the Half-Blood Prince premier in HaNoi

e người đẹp này kỵ nhau hay ganh tỵ gì mà chụp hình pose rất lạ

poly chỉ biết em Hà Anh , định cạnh tranh với bưỏi Thúy trong vụ PR phim thì phải
tối nay poly ko biết có gặp ở SG ko
thanks Fancine ( ko phai Neo ) và Duccamera

Chỉnh sửa lần cuối:

MrMilan

Banned

khiếp, mấy em người mẫu xấu kinh, mắt thì trố, môi thì trề ra, được cái dáng chuẩn, hàng họ ngon

dnghi

Member

Ai đem mấy con ma đích thực lên đây vậy trời? Xấu ác hiểm luôn, nhìn muốn buồn nôn vì mấy cái mặt phấn... hay là tay nghề phó nháy kém nhỉ?

dnghi

Member

Ai đưa mấy con ma đích thực xấu qwắc lên đây vậy trời, son phấn nhem nhẻm thấy ớn?! Hay là phó nháy dzỏm nhỉ?

Lord Angel

T__T bộ hình ảnh cụ Dumbledore là để cho mấy chị ý dẹo xà nẹo vậy sao

mấy chị đó có biết rằng hình ảnh cụ Dum đại diện cho 1 vị thầy giáo xuất chúng, uyên bác, đầy tình yêu thương và đầy vị tha. Hình ảnh thầy Dum rất gần gũi thân quen với các bạn Việt Nam, rất gần với truyền thống nhà giáo.

nếu thực sự là 1 người biết tôn trọng tác phẩm (dù điện ảnh hay truyện) thì hình ảnh cụ Dumbledore không phải là cái chỗ chụp mà khoe này khoe nọ như thế này. mình không phải khó chịu, mà làm ơn tôn trọng nhân vật
HOẶC
những bạn người mẫu đó chẳng biết gì về Harry Potter series

còn nếu muốn chụp thì làm ơn tôn trọng hình ảnh cụ Dum 1 cái. >"< thiệt là làm mình cảm thấy khó chịu.

mình có vé xem công chíu mà ko coi dc, buồn thật!!!!

vumanhha

mặt em hà anh thì đúng là nhìn phát ớn thật,dù dáng em ngon đến đâu cũng không thể mê được

poly

Banned

đúng là em cũng nhìn thấy kỳ kỳ
máy PnS mà bác
còn em Hà Anh thì cho em ko chê

Chỉnh sửa lần cuối:

conchuotduy

Well-Known Member

Cho mình hỏi có bản DVD rip chưa ạ ? Nuế Có thì cho mình xin link Dow

Lord Angel

chưa có đâu bạn
đợi đi
:D cỡ 3-4 tháng nữa, khi các rạp trên toàn thế zới hết sốt.

T.T" hu hu... nhìn ảnh ở SG mà phát ghen, tớ ko đi dc (dù có vé)

poly

Banned

Harry Potter and the Half-Blood Prince premier in Saigon

vẽ trên da miễn phí cho khách

buffe , giá vé 135k mà , nhưng coi trước có 1 ngày

tái hiện lớp dạy phép thuật

đối tượng khán gỉa chính của phim này tại VN dĩ nhiên là fan truyện và có lẽ tuổi teen

dĩ nhiên ở VN chả có Imax hay Imax 3D mà xem rùi

khoảng khắc bất chợt

bóng hồng tuổi teen duy nhất trong đêm , tặng chú Si
poly chả thèm chụp nhiều vì ko biết tên luôn
hỏi cả đám MB cũng ko ai biết , hỏi aventone mới biết là Khổng Tú Quỳnh

P/S :
bên Marketing của galaxy , làm event naỳ hay ,
thiết kế và nội dung nhắm đúng đối tượng

Lord Angel

ý anh poly này
những người đội mũ trùm cái cái ly có đèn cầy bên trong đang trang trí cái zì trên mặt vậy
@.@ em thề em là crazy fan của HP cũng chưa bao zờ biết bà Jo có mô tả hay phim có hình thù này đấy.
~.~" cũng y như 2 năm trc, cách trang hoàng của Galaxy vẫn còn khiến em thấy sai rất nhìu và chẳng hợp với ko khí Harry Potter như đã quảng cáo
:D à, sẵn cho em hỏi, buffet có những... món zì hả anh?

DanielTran

Well-Known Member

@ poly: cái event này có phải ở Galaxy Nguyễn Trãi không bác?

MrMilan

Banned

đề nghị ông poly lần sau có một bài thì post một forum thôi nhé, vừa thấy ông post mấy con ma ở đây, vào MFC ở ttvn cũng có, có khi qua forum dienanh.net cũng thấy có đấy.

Bên trên