Harry Potter and the Half-Blood Prince (2009) | Harry Potter và Hoàng Tử Lai

Lord Angel

Ðề: Harry Potter and the Half-Blood Prince (2009) | Harry Potter và Hoàng Tử Lai

Đọc xong thấy hết muốn đi coi ( xui cái là tính đi coi mới chít chứ )

tơ hok có ý nói xấu gì bạn nha
nhưng đọc câu này nghe mắc cười quá
hok lẽ bạn coi phim mà cũng phải xem cảm xúc của người khác?
với tớ thì khác (có lẽ quan điểm khác nhau) dù phim ai chê hay khen, tớ vẫn xem và tớ sẽ coi bằng đánh giá của tớ.
giống cái public enemies, anh poly chê quá trời (tớ vẫn tôn trọng ý kiến của anh), nhưng tớ thấy nó hay, hay về cả diễn xuất lẫn nội dung

dù sao, đó cũng là suy nghĩ của bạn.

RWO

Review phim Harry Potter and the Half-Blood Prince (2009) | Harry Potter và Hoàng Tử Lai

Hôm nay cuối cùng mình cũng đã được đi coi Harry Potter & Hoàng tử lai cho bằng bạn bằng bè, coi phim lúc 3 rưỡi chiều thứ 2 nên nó đông ghê ta ơi, xung quanh toàn các bạn xinh xắn, đáng yêu dễ mến nên cũng có thêm chút hưng phấn khi vô rạp coi. Lúc vô rạp mình đã may mắn ngồi cạnh một bạn gái xinh tươi, còn Diego thì hình như ngồi cạnh một bé trai nào đó thì phải, hêhê

“Harry Potter” thì mình bắt đầu chú ý từ khi phim phần 5 chiếu ở Việt Nam vào 2 năm trước, lúc đó coi phim gần như chả hiểu gì sất, sau đó đọc 7 cuốn truyện thì đã hiểu thêm được nhiều điều. Phần 6 của loạt phim này mình khá là mong đợi, chính xác là từ tháng 11 năm ngoái, sau khi nó dời lịch chiếu thì càng mong đợi tợn, thậm chí mình còn đem cái mong đợi ấy để làm một chương trình truyền hình trên MI Cine. Và hôm nay sau khi coi xong, quả thật là Harry Potter phần 6 không làm mình quá thất vọng.

Phần 6 là bộ phim đánh dấu sự chuyển tông mạnh mẽ của loạt phim này, màu phim tối hơn bao giờ hết, thậm chí còn hơn cả loạt phim ớn lạnh nhất Harry Potter và Tù nhân ngục Azkaban. Chúa tể Voldemort đã quay lại, lũ tay sai Death Eaters ( Tử Thần Thực Tử - T4 ) đã tụ hợp đông đủ để phục vụ chúa tể bong tối. Năm học thứ 6 của Harry Potter do vậy không còn thơ ngây như năm 1, năm 2 nữa, mà đã ngập tràn sự kiện, cả tốt lẫn xấu. Anh bạn Draco đã thay cha mình thực hiện một nhiệm vụ cho Chúa tể bóng tối, Harry Potter cùng thầy Dumbledore đi tìm manh mối của Voldemort… Nhưng chủ đạo của phần 6 này vẫn là những câu chuyện tình cảm mới lớn của các nhân vật, của Harry và Ginny, của Ron và Hermione, và mối quan hệ khó giải quyết của Ron với cô fangirl Lavender Brown.

Đọc tiếp: http://rworks.org/post/155041368/harry-potter-v-ho-ng-t-lai-2009

mylove_22

Ðề: Harry Potter and the Half-Blood Prince (2009) | Harry Potter và Hoàng Tử Lai

khi nào có bản HD phim này nhỉ các bác??

vuxddinhfvieenj

Có DVDrip rồi. Không biết khi nào có HD nhỉ? Nóng quá :D

MrMilan

Banned

Bluray hình như ra hàng vào ngày 12-10, hôm nay là 13-10 rồi mà, đang kéo bên hd-torrent về mà

au280290

Member

Bản mới có trên Hd-torrent bèo ko thể tả chả buồn down :(

linhuyen

Active Member

Bản đó xấu lắm , chỉ đáng chất lượng DVDrip thui, đã bị Remove rùi . Chờ bản đẹp, xem Public Enemies đỡ vậy

MrMilan

Banned

hi hi, đang kéo về nửa chừng thì thấy đỏ lòm, lên check lại mới phát hiện ra đã bị remove, làm mừng hụt

Bên trên