HDPro i5 khẳng định đẳng cấp thời trang

meika9x

Ðề: HDPro i5 khẳng định đẳng cấp thời trang

1 phần là hỗ trợ anh em trong tình hình giá HDD lên cao, 1 phần là HD360 có giá tốt thì chạy chương trình sốc làm thương hiệu thôi. Hàng vẫn bảo hành 1 năm theo đúng tiêu chuẩn nhé, anh em đâu phải lo đâu.

A ơi. chương trình giá shock này áp dụng đến bao giờ a nhỉ?

caotriag

Member

Giá ổ cứng bây giờ cao quá. Đợi HDD giảm rồi mua HDP luôn tiện. Sẽ đợi KM combo

con này đọc phụ để .idx, .sub bị lổi vậy thì làm sao xem phim 3D đc, đa số fim 3D SBS của mình toàn là phụ để dạng này thôi:((

PLAN

con này đọc phụ để .idx, .sub bị lổi vậy thì làm sao xem phim 3D đc, đa số fim 3D SBS của mình toàn là phụ để dạng này thôi:((
thì tội cho mấy bác tham rẻ mua em này, đợi dài cả cổ làm gì có firmware cập nhập. Giờ bán dưới 2tr thu hồi vốn là may. Nói chung tiền nào của nấy thôi ạ. Nhìn vào cái trang chủ của website èo uột firmware , đúng kiểu đem con bỏ chợ ! Film 3D mà ko đọc được IDX/SUNB thì mua em này xem kiểu gì không biết???

hdd-hdp

Bỏ luôn con I5 này đi, dòng bình dân cứ V5, HD600 mà mua các bác ạ! Chủ yếu nên đầu tư vào V5 là ngon nhất. :D

hd360

Active Member

Phụ đề dạng .idx thì các em 1185 đều ngất, phụ đề dạng .sub thì ok nên anh em chơi 3D cũng ko phải lo lắng. Hàng hóa thì đa dạng, nếu tầm tiền bình dân thì i5 cũng sáng giá đó chứ. Nếu chơi hẳn lên tầm trên 3T thì có 900B chạy chip 1186 ngon lành luôn. Cái này tùy vào nhu cầu và lựa chọn của khách hàng thôi

caotriag

Member

HDpro i5 này không có chức năng hẹn giờ tắt máy. Xin cao thủ nào làm cho mình bản FW mới có chức năng này giúp.
Cám ơn trước.

Các pro ơi, sao em tải file i5_20111005.zip sau đó giải nén thì được file install.img và bỏ vào trong usb để update firmware cho con hd pro i5 ở nhà, thế nhưng khi em cắm usb vào và trên đầu hd em chọn phần usb upgrade nhưng sau một lúc nó hiện báo là không tìm thấy file la sao ấy nhỉ hic hic giúp em với vì cái đầu của em ở nhà khi xem phim mà ấn vào nút tạm dừng sau đó 1 phút cho chạy tiếp thi nó cứ đứng im mới đau chứ, thế nên em mới thử cập nhật phần mềm mới coi thử có khắc phục được không chứ cứ như thế thì bực mình lắm :((

tamata50

Xin hỏi anh em xài đầu HD Pro I5 có ai bị như mình không. Các hình .jpg chụp bằng di động đều bị lỗi bể hình không xem được, các hình chụp bằng máy ảnh thì vẫn xem bình thường.

tamata50

à cho mình hỏi thêm là đầu này có tính năng xem truyền hình kỹ thuật số phải không? Nhờ các bạn tư vấn mình phải mua thêm card gì nữa và giá cả ra sao vậy các bạn. Thanks

Jedi Knight

Well-Known Member

Đầu này xem cũng được, nhưng sao bật Bittorrent nó toàn báo "Internal HDD disk not detected" trong khi ổ đĩa vẫn dùng xem film bình thường

hd360

Active Member

Đầu này xem cũng được, nhưng sao bật Bittorrent nó toàn báo "Internal HDD disk not detected" trong khi ổ đĩa vẫn dùng xem film bình thường

À cái này bác cứ format HDD bằng chính đầu HD i5 là ok ngay. Chúc vui!

Jedi Knight

Well-Known Member

À cái này bác cứ format HDD bằng chính đầu HD i5 là ok ngay. Chúc vui!

Vãi, gần 1.5T data mà format, mấy ổ cứng lại full, thôi để xài NAS của router vậy, tính test thử cho vui. Đang qua web bọn Nga ngố coi có cách nào install BT ko

Jedi Knight

Well-Known Member

Đầu này hình LAN Gigabit chỉ ghi cho có, chép file qua switch Gigabit toàn dưới 10MB/s, trong khi PC, laptop cứ trên 50-100MB/s bình thường. Đồ China có khác!

TPCmedia

I5 bản có khay được đánh giá khá cao do tiện dụng nữa, giá cả thì rất rẻ nên dạo này thường cháy hàng

yushikara

Member

có bác nào biết khắc phục lỗi khi copy hay cut file từ ổ cứng sang ổ cứng thông qua cổng usb thì được 1 lúc là bị khởi động lại không? mình đang xài firmware tháng 11/2011 có fw nào mới hơn ko?

quangst

Banned

i5 là thành công của datage...dễ xài...

Bên trên