Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

vntvbox

Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

em đã fix được rồi
do mạng chứ k phải do box
nhưng trong quá trình cài e đã reset máy, nên mất hết acc vip xem phim, nay e xin lại được không a

Bác có thể pm VNTVBOX để nhận lại acc vip nhé.

hongtuan

Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Con Q5II chắc chả còn đc support nữa nhỉ?

Cho mình hỏi fw mới nhất của con này là bản nào? Đã có XBMC cho nó chưa?

aadung77

Mình cũng lấy 1 cái bên bác Lịch, có tem của himedia, có thêm 2 cái tem BH, 1 của DTP, 1 của Nhattrinh. Vậy làm sao để check imei bác? Không thấy ghi ở đâu cả.

Imei là số S/N ở dưới máy đó bác. hoặc trên hộp cũng có bác ah.

commando0305

em đã đặt mua 1 cái Himedia Q3IV trên trang lazada.vn (Được bán & giao hàng bởi ITVPLUS) thì ko biết là có đc hưởng các chế độ (khuyến mãi acc vip,cài đặt phần mềm mới nhất,...) như khi mua trực tiếp trên ITVPLUS.net ko ?

supportitvplus

em đã đặt mua 1 cái Himedia Q3IV trên trang lazada.vn (Được bán & giao hàng bởi ITVPLUS) thì ko biết là có đc hưởng các chế độ (khuyến mãi acc vip,cài đặt phần mềm mới nhất,...) như khi mua trực tiếp trên ITVPLUS.net ko ?
Hi bác. Hôm qua bên Lazada chạy chương trình, nên số lượng hàng bên em bán ra là khá nhiều, vì vậy không kịp cài đặt các app cho bác rồi... Mong bác thông cảm ạ. Bác để lại địa chỉ mail để bên em gửi danh sách ứng dụng cũng như tài khoản cho bác nhé. Thanks bác đã mua sản phẩm bên ITVPlus ạ.>:D<>:D<>:D<

baodan2910

Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Hi bác. Hôm qua bên Lazada chạy chương trình, nên số lượng hàng bên em bán ra là khá nhiều, vì vậy không kịp cài đặt các app cho bác rồi... Mong bác thông cảm ạ. Bác để lại địa chỉ mail để bên em gửi danh sách ứng dụng cũng như tài khoản cho bác nhé. Thanks bác đã mua sản phẩm bên ITVPlus ạ.>:D<>:D<>:D<
Bác ơi, hôm nay tôi đã nhận được q3 qua lazada của itvplus vậy muốn xin code itvphim thì có không. Mà tôi mở ra chưa thấy cài app gì vậy bạn có link hướng dẫn nào không

maxxis_vn

Member

mình đang sài Himedia 910a,2 đứa con đùa giởn vứt cái Remote vào ca nước ngọt...
cái Himedia 910a này ko sài chuột đc,giờ phải làm sao vậy bác chủ???
tìm mua ko ai bán,ko lẻ chỉ hư cái Remote phải bỏ luôn con 910a !?
có giải pháp nào giúp giải quyết vấn đề này ko bác chủ?cám ơn rất nhiều.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

mình đang sài Himedia 910a,2 đứa con đùa giởn vứt cái Remote vào ca nước ngọt...
Mua remote mới bạn ơi. HN thì qua mình nhé, 240 Xã Đàn, cửa hàng HDGIARE.

meocon

Well-Known Member

Bên e có , a liên lạc dưới chữ ký nha

supportitvplus

Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Bác ơi, hôm nay tôi đã nhận được q3 qua lazada của itvplus vậy muốn xin code itvphim thì có không. Mà tôi mở ra chưa thấy cài app gì vậy bạn có link hướng dẫn nào không
Hi bác.Bác để lại địa chỉ mail để e gửi bác danh sách ứng dụng và tài khoản nhé. Thanks bác đã tin tưởng ITVPLUS :D

phuongtv_76

Well-Known Member

E cũng mới lấy q10 iv, bác inbox giúp e nữa nhé, [email protected].
Cám ơn bác

ntphuc1910

Đặt hàng con Himedia Q3 IV của itvplus trên lazada ngày CN 26/4 thì khi nào nhận đc nhỉ? Thứ 2 đc ko?

phuongtv_76

Well-Known Member

Các bác cho e hỏi thêm, máy q10 iv e thấy có trình mediacenter, và trong myapp cũng thấy có xbmc nữa, e thì ko hiểu lắm, vậy mediacenter đi kèm là xbmc hay ko, nếu ko thì nó là app gì ah

meocon

Well-Known Member

Các bác cho e hỏi thêm, máy q10 iv e thấy có trình mediacenter, và trong myapp cũng thấy có xbmc nữa, e thì ko hiểu lắm, vậy mediacenter đi kèm là xbmc hay ko, nếu ko thì nó là app gì ah

mediacenter , XBMC là riêng , mediacenter : xem qua LAN
XBMC xem addon

eolohd

Active Member

Media Center là app giúp thiết lập thiết bị thành 1 MediaServer để cung cấp nội dung cho các máy khác (điện thoại, laptop..) thông qua kết nối mạng LAN (cable hoặc wifi), đồng thời nó cũng đọc được các nội dung mà các Media Server khác shared trong cùng mạng. Việc stream này thông qua giao thức UPnP. Còn XBMC chỉ là Media Player (offline hoặc addon online) không có chức năng thiết lập thiết bị thành media server.

m150

Active Member

Mình cũng mới xài con Himedia Q10IV, vừa rồi reset để up lên 1.0.8 xong mất hết app với acc... bác nào có PM mình với :) Tks các bác!

cuongnh4419

Em ở Hà Đông mua con Q5IV ở đâu ngon-bổ-rẻ nhỉ. Mua Q5 hay Q10 hơn ạ.

Bên trên