Hội máu mê Karaoke

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phunu

Ðề: Hội máu mê Karaoke

Mọi người luyện dọng nha, hát nhiều quá nên lúc ngủ cũng hát lại bị ăn tát một cái cho tỉnh ngủ chứ hichic

nth_et_vn

Active Member

wecomto chuẩn bị luyện giọng cho ngon vào nhé để mình ghi cho một đĩa mang về làm đĩa tess audio :))

Em Hà, chào bác Hồng Anh! Em là cũng mê cái món này của bác lắm. Hôm tới bác có sang Eden Hạ Long ko? Chương trình bên đó có vụ này của bác ko?
Hồi bé, ngày nào em cũng qua bên nhà bác, nhưng là qua bên cạnh, vì bên đó có quán Điện tử nhà Tí phú với nhà ông già gì đầu dãy nhà bác đó. Quán Ka nhà bác ngày nào em chẳng lượn qua, lượn về. Bác có biết nhà Tuấn tịu, Điền tá bên trong phố Đoàn Kết, ngõ nhà Nhung Đình đi vào ko? em trong đó mà. :|

HDCP

Super Moderators

Tối qua em đt cho Bác rồi đấy nhé. Em ở ngay dưới ngõ Đền cả. Bác chờ em vài hôm em sang xin copy của Bác nhé.
Thank bác. Em khoái món này lắm lắm.
Nếu là hàng hiếm thì xin hứa với ae là em sẽ up lên chia sẻ cho các bác ngay.

Lâu rồi không gặp bác, không biết dạo này nhạc beat thế nào rồi :D

xedaprach69

Em Hà, chào bác Hồng Anh! Em là cũng mê cái món này của bác lắm. Hôm tới bác có sang Eden Hạ Long ko? Chương trình bên đó có vụ này của bác ko?
Hồi bé, ngày nào em cũng qua bên nhà bác, nhưng là qua bên cạnh, vì bên đó có quán Điện tử nhà Tí phú với nhà ông già gì đầu dãy nhà bác đó. Quán Ka nhà bác ngày nào em chẳng lượn qua, lượn về. Bác có biết nhà Tuấn tịu, Điền tá bên trong phố Đoàn Kết, ngõ nhà Nhung Đình đi vào ko? em trong đó mà. :|

ok,cùng chung sở thích là quý rồi,hôm tới anh có sang chứ,ae mình gặp nhau bên đó nhé,ơ hóa ra chú cũng là hàng xóm nhà anh à

ti2li119

Well-Known Member

Em chỉ thik đi hát thôi, thiết bị thid dont care :))

xedaprach69

Tối qua em đt cho Bác rồi đấy nhé. Em ở ngay dưới ngõ Đền cả. Bác chờ em vài hôm em sang xin copy của Bác nhé.
Thank bác. Em khoái món này lắm lắm.
Nếu là hàng hiếm thì xin hứa với ae là em sẽ up lên chia sẻ cho các bác ngay.

ok,anh nhìn avatar của chú là anh cũng biết chú khoái món này rồi,chú có nguồn karaoke chất lượng cao nào mang qua ae mình chia sẻ nhé:)

nth_et_vn

Active Member

ok,cùng chung sở thích là quý rồi,hôm tới anh có sang chứ,ae mình gặp nhau bên đó nhé,ơ hóa ra chú cũng là hàng xóm nhà anh à

Vâng ợ! Giờ em vẫn còn nhớ (mang máng) hình ảnh nhà bác (mặt tiền thôi nhé) qua từng thời kỳ cơ mừ!;;)

minhhaimdc

Well-Known Member

thi lần nào bác chẳng rủ em đi TEST, có bảo em đi cafe, chè đá nghe nhạc đâu..............

minhhaimdc

Well-Known Member

Ngày xưa hát bằng băng cũng hay, giờ lại quen có cô chân dài ngồi bấm bài, gác chân nó mới hay...nên em không chơi món này ở nhà được...;)

xedaprach69

Ngày xưa hát bằng băng cũng hay, giờ lại quen có cô chân dài ngồi bấm bài, gác chân nó mới hay...nên em không chơi món này ở nhà được...;)

tại sao lại ko chơi ở nhà nhỉ?ở nhà ngồi gác chân với vợ cũng hay ra phết :))chú cứ thử mà xem

HDCP

Super Moderators

tại sao lại ko chơi ở nhà nhỉ?ở nhà ngồi gác chân với vợ cũng hay ra phết :))chú cứ thử mà xem
Vớ phải cái cảnh này thì thà em không Kara còn hơn, vợ nó lại hét cho điếc cả lỗ nhĩ, ra ngoài OK cho nó lành >:)

hai72

HD-1080i

thôi Bác ơi. Vợ nó bớt phát tiếng nào hay tiếng đấyI-) cuộc chiến còn dài mà Bác lại lối giáo cho giặc thế này chị e nó bắt trước nhau thi AE mình toi mất

lkcuong

Dưới QN của các bác có ông làm cái đầu Hanet ITV thì phải. Thế thì ngon cho các bác quá rồi còn gì :D

xedaprach69

báo cáo với các bác,sau vài ngày lang thang lọ mọ vất vả cuối cùng em đã tìm được phần mềm mkvmerge gui,convert từ vob thành fine có đuôi mkv thì cho vào dầu dune 3.0 cắt lời ca sỹ hát ngon lành cành đào,cảm giác vô cùng sung sướng:):)

nth_et_vn

Active Member

báo cáo với các bác,sau vài ngày lang thang lọ mọ vất vả cuối cùng em đã tìm được phần mềm mkvmerge gui,convert từ vob thành fine có đuôi mkv thì cho vào dầu dune 3.0 cắt lời ca sỹ hát ngon lành cành đào,cảm giác vô cùng sung sướng:):)

Hoan hô! =D> Chúc mừng bác, chúc mừng anh em mình có thêm nhiều cơ hội, lựa chọn. Thế có nghĩa là bây giờ, bài hát nào có gốc vob thì đều biến thành nhạc karaoke hết phải không hả bác?

HDCP

Super Moderators

Hoan hô! =D> Chúc mừng bác, chúc mừng anh em mình có thêm nhiều cơ hội, lựa chọn. Thế có nghĩa là bây giờ, bài hát nào có gốc vob thì đều biến thành nhạc karaoke hết phải không hả bác?

Không phải thế, ý bác ấy là các bài nhạc karaoke có đuôi Vob, đưa vào Dune thì không tách được nhạc, covert sang mkv thì tách được :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên