K+ bị lừa hay cố tình lừa người xem

sandra

Ðề: K+ bị lừa hay cố tình lừa người xem

dạo này vụ K+ này làm báo chí tốn mực, internet tốn dữ liệu, dân tình tốn công quá nha

hangbob87

Member

Chú này vào đây gây sự ah, về nhà mà ôm cái Ung thư mà xem, PR cho bọn ức hiếp a e đồng bào thật tởm

Nói là Pr thì phải nói chính các bác mới là những ng Pr mạnh mồm cho nó nhất, chính ra nó phải trả tiền cho các bác mới đúng. toàn những thành viên lăng xê cái tên k+ trên khắp mọi diễn đàn cơ maf! :))

hangbob87

Member

Ai mà ủng hộ K+ tức là ủng hộ hành vi ăn cướp của nó.
Các bác hình dung nhé: ESPN và Star đang có bản quyền phát toàn bộ EPL và TH cáp VN VCTV có quyền phát lại cho toàn dân xem mà không phải trả thêm đồng nào so với năm trước.
Bổng nhiên thằng chó K+ từ đâu nhảy vào dùng tiền mua quyền và gạt 2 kênh kia ra khỏi VN rồi bắt dân ta trả giá cao để mua lại cái mà người dân đang được hưởng.
Như thế có khác nào bọn Năm cam, Dung Hà... phá nơi làm ăn của người ta rồi bắt đóng tiền bảo kê hay không?
Hơn nưa nó lại còn làm việc đó trên tiền thuế của dân.
Nếu các cơ quan công quyền không lên tiếng, thì người dân chúng ta hãy lên tiếng để loại bỏ bọn sâu mọt này.
Các bác thấy em nói đúng thì thank nhé.

Thanks cái con khỉ! ESPN và Star thương lượng với Mp Partner (công ty mẹ của công ty Mp Silva) để có bản quyền phát EPL tại Việt nam nhưng k được. Chỉ có Mp Silva có được quyền đó, Mp Silva lại bán cho K+ và các đài khác. Vậy thì K+ liên quan gì đến việc 2 thằng kia k đc phát ở Vn cơ chứ! Phải trách là trách Mpsilva chứ!

haipvg

Well-Known Member

Thanks cái con khỉ! ESPN và Star thương lượng với Mp Partner (công ty mẹ của công ty Mp Silva) để có bản quyền phát EPL tại Việt nam nhưng k được. Chỉ có Mp Silva có được quyền đó, Mp Silva lại bán cho K+ và các đài khác. Vậy thì K+ liên quan gì đến việc 2 thằng kia k đc phát ở Vn cơ chứ! Phải trách là trách Mpsilva chứ!

Bác nói thế nào ấy, nếu thằng K+ không nhảy vào cướp thì ESPN vẫn được phát ở VN như thường và người dân VN vẫn được xem với giá hợp lý hơn.
Tóm lại thằng K+ vẫn là ăn cướp

Chỉnh sửa lần cuối:

hnvn1234

Member

Chắc cạnh tranh bằng số lượng kênh nó đag có!

Bác đếm xem K+ có bao nhiêu kênh? có TH cáp nào ít kênh hơn nó k? tính số lượng kênh tương đương với xiền bỏ ra thi SCTV sẽ thu bao nhiêu/tháng?

Nói là Pr thì phải nói chính các bác mới là những ng Pr mạnh mồm cho nó nhất, chính ra nó phải trả tiền cho các bác mới đúng. toàn những thành viên lăng xê cái tên k+ trên khắp mọi diễn đàn cơ maf! :))

Vào gôgờ thấy K+ nhiều lắm. Nổi, nổi lắm, nổi như vàng nổi ý nhỉ????????????

K+ không mua độc quyền của MP&Silva thì các đài khác kể cả ESPNSTAR đều có bản quyền với giá chấp nhận được, và anh em vãn được thưởng thức bóng đá như trước. NÓ không triệt hạ các đài khác thì là gì???? Cuối cùng ai khổ, nếu không phải là anh em ở đây?????Chăng là giặc cướp thì là gì?????

phuongtv_76

Well-Known Member

Nick này mới lập, tôi nhớ ko nhầm chú hangbo này đã có tiền án,lập nick mới vào quậy đây mà

tarisdog

Nick này mới lập, tôi nhớ ko nhầm chú hangbo này đã có tiền án,lập nick mới vào quậy đây mà

Anh em thông cảm, còn mấy ngày nữa khai mạc EPL mà tình hình doanh số không khả quan, đi đâu cũng bị nghe chửi nên các chú phải vào chém gió kịch liệt. Khả năng năm nay móm là rất cao >:) >:)

Bên trên