Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

carotsg

Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

hàng HOT quá, khi nào về nhờ các bác cho quả review đi ạ, hoặc cho địa chỉ nơi bán để đến xem chi tiết

tienlequoc

Well-Known Member
Không có hàng ở Vn đâu bác. Nhà sản xuất đang mời đại lý tất cả các nước kìa. Mức giá đưa ra khá tốt nhưng chưa thấy các nhà phân phối VN có động tĩnh gì hết.

smallgent

Well-Known Member

@tienlequoc: lằng nhằng chi Tiến ơi..đánh về đi a ủng hộ 1 cái NEO X5 ngay :)

tienlequoc

Well-Known Member
Nó ra thì anh mua trong website hồi bữa em chỉ đó. Em là người chơi chứ có phải con buôn đâu.

tienlequoc

Well-Known Member
Cuối tuần tổ chức offline đi anh . Kiếm nhà anh em nào có đủ thiết bị test.

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

...đang chờ e nóa đây :) ...dù sao cũng được Tiến 'rì viu' G4 trước :D
Chấm điểm antutu X5 nè, hic hic, gấp hơn 3 lần Tizzbird N1:

Kê khai hải quan xong con G4. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hvcvuong

Member
Re: Ðề: Re: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

Bốn ngày rồi chưa nhận đc bác ơi? Review đi chứ!

Đóng thuế là bao nhiêu % vậy tienlequoc

tienlequoc

Well-Known Member
Hi vọng là ko. :D
Nếu có là nó đã gọi mình chạy lên làm thủ tục thông quan rồi. Đằng này nó tự thông quan luôn. Kịp thì cuối tuần gọi bác dtvu1310 và bác smallgent offline đập hộp 1 thể.

Hic không kịp rồi. Đt cho chỗ hải quan thì nó nói chỗ của nó chỉ kiểm hóa hàng chứ ko giao hàng. Thứ 2 nó mới chuyển về bưu cục quận Gò Vấp mình mới có

Chỉnh sửa lần cuối:

dtvu1310

Member
Nếu có là nó đã gọi mình chạy lên làm thủ tục thông quan rồi. Đằng này nó tự thông quan luôn. Kịp thì cuối tuần gọi bác dtvu1310 và bác smallgent offline đập hộp 1 thể.

Hic không kịp rồi. Đt cho chỗ hải quan thì nó nói chỗ của nó chỉ kiểm hóa hàng chứ ko giao hàng. Thứ 2 nó mới chuyển về bưu cục quận Gò Vấp mình mới có

Bác nhắn tin cho em số đt đi, để em thử trải nghiệm con nì xem sao, nghe tụi dev Android nó nói là Rockchip hơi bị khó khăn với nhưng open source, thằng cha Dev của XBMC cũng nói như thế nhưng thực sự thì con chip này còn quá mới chưa thử chưa biết. Ngoài ra cũng thử cái vụ nhiệt độ của chip nữa nghe nhiều tin đồn là nó dễ nóng nhưng cứ thử mới tỏ tường. Nếu ổn thì em sẽ oder con X5 :D

tienlequoc

Well-Known Member
Mua về chế cái tản nhiệt nhôm là ok à. Tất nhiên nếu thấy nó nóng. :D
@dtvu1310: đã pm bác. Chắc đầu tuần sau hẹn 1 buổi chiều nào đó. Nhà bác ở đâu?

Ðề: Re: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

Lúc order bro có yêu cầu gửi theo dạng gift hay kiểu gì khác ko mà không phải đóng thuế vậy, mình cũng định order một em X5 đây, trên geekbuying.com có bán rồi

tienlequoc

Well-Known Member
bạn tienlequoc có đầu phát nào giá sĩ tốt cho mình hay với nhe...thanks..

Mình là người chơi chứ có phải con buôn đâu mà bác hỏi.

Lúc order bro có yêu cầu gửi theo dạng gift hay kiểu gì khác ko mà không phải đóng thuế vậy, mình cũng định order một em X5 đây, trên geekbuying.com có bán rồi

Tự nó đóng dấu quà biếu khi vận chuyển à. Giá tốt quá nhỉ. Ngang ngửa Tizzbird N1. Có ghi hỗ trợ XBMC. Còn chờ gì nữa các bác.

Bên trên