Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Cho các ban toi sau chua kip down :-bd\:D/

Đừng bắt anh mạnh mẽ _ Hồ Quang Hieu Hot song 2015

[hide]https://docs.google.com/uc?id=0B_ZSvQxv2ObYM002c0Z1SXBNT1k&export=download[/hide]

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Yêu bạn hả ??? Hmm ... Nếu bạn là cái thì mình dám yêu đại á . Có người yêu như bạn thì không sợ ai ăn hiếp =)) =))

Hỏi thiệt không giỡn nha . 3 D là gì ?
Yêu cầu đi ngủ không tranh dành nha...:!! Chỗ người ta đang tâm sự đêm khuya <:p

Làm Vợ Anh Nhé - Chi Dân hot song 2015

[hide]https://docs.google.com/uc?id=0B0ljHxHedMiqTHdJanVTMEtUTkU&export=download[/hide]

ham_vui99

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Yêu cầu đi ngủ không tranh dành nha...:!! Chỗ người ta đang tâm sự đêm khuya <:p

Có khi nào là "thương nhau lắm cắn nhau đau" không ta ? Nếu đúng vậy thì em xin nuốt lệ chúc mừng . Em sẽ tập hát ... suốt đời anh vẫn mãi là người đến sau ...

Vái trời bé dethuong là đực =)) =)) =))

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

HOA SIM 4 sao rồi các bác??? chán hết rồi hả... :-*b-:)-SS:-* :-*b-:)-SS:-* :-*b-:)-SS:-* :-*b-:)-SS:-* :-*b-:)-SS:-*

chán là chán thế nào được bác huỳnh , em đang đợi dài cả cổ đây .hôm trước em có viết bài liên quan đến vấn đề này rồi mờ.
Cứ thế này ko biết tàn cuộc thì ai đi ai ở lại đây.
em thì chỉ sợ cứ thế này bác sơn và bác thắng im hơi lặng tiếng luôn mấy cái lk 1 3 4 hot hot thì rõ khổ.

thanhbinh0105

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

chán là chán thế nào được bác huỳnh , em đang đợi dài cả cổ đây .hôm trước em có viết bài liên quan đến vấn đề này rồi mờ.
em thì chỉ sợ cứ thế này bác sơn và bác thắng im hơi lặng tiếng luôn mấy cái lk 1 3 4 hot hot thì rõ khổ.

e đã đăng kí rồi, share free vài lk thì e cũng góp mua vài lk,

HDCP

Super Moderators
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trong topic những bác thường xuyên nhiệt tình chia sẻ data mà không dùng facebook chưa có bài Liên khúc cho người tình 2 - Tuấn Vũ, Sơn Tuyền, Thiên Trang (beat phối của bác Kova Thanh Sơn) thì PM cho em để em gửi link cho nhé.
Còn Liên khúc cho người tình 1 em đang làm thủ tục xin được cấp phép up lên chia sẻ

cotiecnho2003

Well-Known Member

Nhớ 1 page nào đó dethuong01 đã nói rõ kiểu làm lại Karaoke và tự gắn logo thương hiệu của mình thì khác nào ăn cắp j j đó (tc ko nhớ kỹ nhưng đại ý vậy. Vì you bảo còn phải nhớ đến người phối beat và tác giả của bài hát.
Ở bài viết này lại nói: Nếu ...chỉ lây beat rồi chạy chữ do mình làm coi như 1 sản phẫm có bỏ ra chút công sức thì cái Logo dó mới nên hãnh diện

you quay lại lưng đi khéo lưng you đang bị chính mồm mình cắn vào đó.
Sang đây chơi vui, ko vui thì thôi lại chia rẽ ae hơi chán.

Mà em xin lỗi đụng chạm các bác khác. Người này là nam hay nữ? Mà chắc chắn là dân miền Tây. Có khi gần Dolongbinh. Hoặc có liên quan.
chữ viết còn bị kiểm tra chính tả đều. sản phẫm, dộng ngừoi, rác ruỡi, họ dả. Em nói với các bác không bằng đứa cháu tiểu học nhà em.

Đây là lần thứ 2 bác Lê Huỳnh tỏ thái độ giống như lá kỳ thị người miền Tây. Chắc là bác ấy bị con gái miền Tây lừa tình!? Còn không là bác ấy có đầu óc kỳ thị miền hoặc vùng tộc.
Em mong rằng bác cả đừng hành văn như vậy nữa!?

Thanks....

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cho em xin bài Chuyện tình người đan áo - Quang lê, Mai thien vân giúp với

tamyeutham

Well-Known Member

Đây là lần thứ 2 bác Lê Huỳnh tỏ thái độ giống như lá kỳ thị người miền Tây. Chắc là bác ấy bị con gái miền Tây lừa tình!? Còn không là bác ấy có đầu óc kỳ thị miền hoặc vùng tộc.
Em mong rằng bác cả đừng hành văn như vậy nữa!?

Thanks....

Em thấy người miền Tây cũng được mà ta, em cũng người miền Tây nè. Có người này cũng có người kia, ko ai giống nhau

Bên trên