Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

cotiecnho2003

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Yêu bạn hả ??? Hmm ... Nếu bạn là cái thì mình dám yêu đại á . Có người yêu như bạn thì không sợ ai ăn hiếp =)) =))

Hỏi thiệt không giỡn nha . 3 D là gì ?

3P OR 3DPD thì em biết còn 3D thì chịu ! Chắc ở nhà với vợ con riết lú khkhkhkhkh

kechinhphuc

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Sau thời gian cắt xẻo cuối cùng cũng đã xong, tưởng dễ ăn ai ngờ làm muốn :p, Bác nào thấy hay thì cho e một tràn=D> để ủng hộ tinh thần nhé.Thank.............
Van%20thanh%20nho%20-%20Thien%20nhan%20-%20Dat%20nuoc%20loi%20ruKCP.mkv_thumbs_2015.11.12_09.25.15_zpsyq4nc1yi.jpg
[/URL][/IMG]
Link Fshare[hide]https://www.fshare.vn/file/RMJKYTZ9133V[/hide]
Link Google[hide]https://drive.google.com/file/d/0B5SQ-bdrfPVrc29wUnQzcUl6ZE0/view?usp=sharing[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác qua đó kéo từ dưới lên trước đi . Rảnh em sẽ từ từ thay links . Em còn nhiều nhưng hơi bị làm biếng :D .
Chắc chuẩn bị e học tiếng Anh chứ kho Bác nhiều hàng English quá, nghe nhạc thì thấy hay hay nên kéo về cho mau đầy HDD chứ không biết mô tê gì hết:-O, Bác

ham_vui99

Sau thời gian cắt xẻo cuối cùng cũng đã xong, tưởng dễ ăn ai ngờ làm muốn :p, Bác nào thấy hay thì cho e một tràn=D> để ủng hộ tinh thần nhé.Thank.............
Van%20thanh%20nho%20-%20Thien%20nhan%20-%20Dat%20nuoc%20loi%20ruKCP.mkv_thumbs_2015.11.12_09.25.15_zpsyq4nc1yi.jpg
[/URL][/IMG]hidden content may not be quoted

Ok, em mở hàng . Chưa coi nhưng thấy hình ảnh đẹp lắm ! Vỗ tay trước =D>=D>=D>
À, mà bác có thể bỏ lên Google cho em sớm được thưởng thức không ? Thanks !

thong_the

Well-Known Member

[/URL][/IMG]hidden content may not be quoted

Bác render lại cho chữ chạy sớm hơn một chút, chớ nó chạy sau music sẽ hơi khó ca, còn cái beat nghe cũng chưa ổn lắm để em coi lại :D:D:D

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em vẫn tham gia nhé các bác, hôm trước em có điểm danh rồi đoá !

vâng ,tại em không nhớ hết nick đã tiếp máu mê ca hét.nên chỉ tính tổng là vậy thôi.cái list vẫn còn nằm ở bác anh rờ bà hát <:p.mà em nghĩ cũng lạ nghe mí bác .bác anh nờ ba hát hình như là đã có hàng rồi hay seo mà không thấy bác ấy nhắc đến vụ này .hay là bác ấy đi cửa nào kín kín giống bác thắng nói hôm bữa nhỉ hihi.chỉ thấy bác ý online vào lúc nửa đêm nửa hôm với bác hay thím dethuong01 không có 02 gì gì đó không ah.nên em phân vân quá ;;);;):D:D

Banh thi

Well-Known Member

Bác nào có ui , Chỉ chừng đó thôi (Don Hồ) có cho e 1 bản sao với, thanks nhiều lắm!

ham_vui99

Chắc chuẩn bị e học tiếng Anh chứ kho Bác nhiều hàng English quá, nghe nhạc thì thấy hay hay nên kéo về cho mau đầy HDD chứ không biết mô tê gì hết:-O, Bác

Em cũng giống bác , có cho đầy hard drive và nghe chơi cho vui vậy thôi . Chỉ lúc nào giận hàng xóm mới hét để khủng bố cho bõ ghét :D .

engsovinam

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cám ơn mod đả lên tiếng xử lý chuyện này . đề nghị mod nên PM cảnh cáo những ngừoi còn cố í ăn nói lung tung thanks =D>

Thay mặt Mod, đã PM, gửi công văn, giấy triệu tập, biên bản, thư cảnh cáo ....các loại đến tất cả thành viên (danh sách kèm theo) yêu cầu không được xì-pam nữa, hình phạt bổ sung là mỗi thành viên trong danh sách này phải UP vài bài KOK (nghiêm cấm thêm Logo của cá nhân, phải ghi rõ nguồn gốc Beat, Video Clip, chương trình hỗ trợ timing text, edit, render,...) cho các thành viên khác hát "giải nhiệt"! =))

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác render lại cho chữ chạy sớm hơn một chút, chớ nó chạy sau music sẽ hơi khó ca, còn cái beat nghe cũng chưa ổn lắm để em coi lại :D:D:D
E cảm ơn Bác Thông nhé@};-, mới sáng tặng hoa không biết vợ Bác có hiểu nhầm không:))

kechinhphuc

Well-Known Member

Bò thử cái beat này vô nghe thử giúp em xem OK chưa :D:D:D
Van thanh nho - Thien nhan - Dat nuoc loi ru.mp3
https://www.fshare.vn/file/OI75UNEQ8NDJ
E làm cả ngày mới xong cái beat mà Bác 5 giây đã xong, thật bái phục ^:)^.Bác chỉnh thì e add vô khỏi phải text, đóng thêm cái dấu(CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH).Thank.................

HÓNG HỚT

Active Member

E làm cả ngày mới xong cái beat mà Bác 5 giây đã xong, thật bái phục ^:)^.Bác chỉnh thì e add vô khỏi phải text, đóng thêm cái dấu(CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH).Thank.................
Bác Phục thử muxing cái Music này vào xem có được không, đỡ phải render lại Video:
https://www.fshare.vn/file/41JCTUGHQ2RF

cotiecnho2003

Well-Known Member

Có ai thích cái zin này không?

[video=youtube;qGE4x0XzxEA]https://www.youtube.com/watch?v=qGE4x0XzxEA[/video]

Bên trên