Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đây là lần thứ 2 bác Lê Huỳnh tỏ thái độ giống như lá kỳ thị người miền Tây. Chắc là bác ấy bị con gái miền Tây lừa tình!? Còn không là bác ấy có đầu óc kỳ thị miền hoặc vùng tộc.
Em mong rằng bác cả đừng hành văn như vậy nữa!?

Thanks....

Câu chuỵện đả khép Mod cũng xử lý xong ko nên nhắc lại để mất hoà khí coi chừng mod cho 1 Tiket về Miến tây cày ruộng bi giờ ;))

Thay mặt Mod, đã PM, gửi công văn, giấy triệu tập, biên bản, thư cảnh cáo ....các loại đến tất cả thành viên (danh sách kèm theo) yêu cầu không được xì-pam nữa, hình phạt bổ sung là mỗi thành viên trong danh sách này phải UP vài bài KOK (nghiêm cấm thêm Logo của cá nhân, phải ghi rõ nguồn gốc Beat, Video Clip, chương trình hỗ trợ timing text, edit, render,...) cho các thành viên khác hát "giải nhiệt"! =))

Bỗng dưng thông minhvậy trời ;))chúc mừng bạn đả hiễu rõ sự việc =D>=D>mà mạo danh mod coi chừng theo bạn kia về miến tây cày ruộng cho có bạn à=))

cotiecnho2003

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em có cái ZIN này rồi. Nhưng nếu bên bác dễ up lên thì bác up lên cho anh em nào chưa có kéo xuống cái tuột đi bác.

Có rồi vậy em lên làm gì? Để em check lại coi hình như em cũng có cái zin này để khỏi phải làm hihihihi

không có phải làm lại thôi ! vì bản dethuong01 ốp bị sai lỗi chính tả và hình như ca sĩ ca nhiều quá nuốt luôn chữ A (Nam Mô A Di ..)

Mai em lên vì mới coi lại bị sai lỗi chính tả lẽ lôi khkhkhkhk

em làm kok không tên, không bán và không up YT (chỉ up trong đây) nên có tóc hay trọc đầu không sao cả hihihihih

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Yêu bạn hả ??? Hmm ... Nếu bạn là cái thì mình dám yêu đại á . Có người yêu như bạn thì không sợ ai ăn hiếp =)) =))

Hỏi thiệt không giỡn nha . 3 D là gì ?

Muốn biết 3 D thì coi clip này

[video=youtube;hD3bSREaLm8]https://www.youtube.com/watch?v=hD3bSREaLm8[/video]

Còn bài này tặng bạn 8-}
Không phải dạng vừa đâu (DJ Trang Moon, DJ SlimV remix) - Sơn Tùng M-TP new titan

[hide]https://www.fshare.vn/file/PZMVAG4YA7WO[/hide]

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Có ai thích cái zin này không?

[video=youtube;qGE4x0XzxEA]https://www.youtube.com/watch?v=qGE4x0XzxEA[/video]

bác lôi cái zin zin ấy lên đây được không ạ.em lôi xuống cho :D em cũng có cái cờ líp zin zin của tác giả mạnh mà ,chỉ mỗi tội thiết beat .nên chưa hét được.

kechinhphuc

Well-Known Member

Các Bác có mấy bài này cho e xin với.THank..........................
Thuong nhau ngay mua - Elvis phuong
Yeu nguoi yeu doi - Elvis phuong
Tinh oi vinh biet - Elvis phuong
Loi ve xom nho - Elvis phuong
Nang len xom ngheo - Elvis phuong & Ha phuong
Tat nuoc dau dinh - Elvis phuong & Ha phuong
999 Doa hong - Bao thien
Mua tinh yeu - Phuong thanh
Hay mang den mua xuan - Phuong thanh

cotiecnho2003

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác lôi cái zin zin ấy lên đây được không ạ.em lôi xuống cho :D em cũng có cái cờ líp zin zin của tác giả mạnh mà ,chỉ mỗi tội thiết beat .nên chưa hét được.

bác thangvtv3 và dethuong up rồi mà !?

Em lên núi, bác up cho em bản của bác tinhdangcay em khỏi làm lại.

Chỉnh sửa lần cuối:

Banh thi

Well-Known Member

Bác đi ngược đến số nhà 5731 hỏi thangvtv3 là có , khkhhkh

thienhoangdt

Well-Known Member

dethuong up rồi mà !?

Em lên núi, mai làm ra em lên

Bác đi ngược đến số nhà 5731 hỏi thangvtv3 là có , khkhhkh

sory các bác.cho em đính chính lại .bản này em cũng lôi hôm bữa của bác thắng vtv3 rồi mà quên .cũng may nhờ bác gì không mặc đồ cầm đàn ấy ,em mới check lại ,đa tạ bác cầm đàn. bác cho phép em cắm %%- vào chỗ mấy sợi dây đàn được không ạ .cho nó thêm sinh động bác ah.X_X:D

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

vì bản dethuong01 ốp bị sai lỗi chính tả và hình như ca sĩ ca nhiều quá nuốt luôn chữ A (Nam Mô A Di ..)Mai em lên vì mới coi lại bị sai lỗi chính tả lẽ lôi khkhkhkhk
em làm kok không tên, không bán và không up YT (chỉ up trong đây) nên có tóc hay trọc đầu không sao cả hihihihih

Những clip nhạc mình up lên vẫn giữ nguyên bản của chủ nhân nó ko chỉnh sửa khi nào siêng mux thêm 2 track có nhạc cs để biết mà hát trong đó họ có để Logo bạn cứ theo Logo search mắng vốn sao lại viết sai 9 tả nhé .Chắc ai cũng học giỏi và thành đạt lắm nè nên hay bắt lỗi ngưòi khác viết sai 9 tả muốn viết đúng thì có gì mà khó gõ Gu gồ cái gì ko ra nhưng tại luời thôi.;));))

cotiecnho2003

Well-Known Member

Những clip nhạc mình up lên vẫn giữ nguyên bản của chủ nhân nó ko chỉnh sửa khi nào siêng mux thêm 2 track có nhạc cs để biết mà hát trong đó họ có để Logo bạn cứ theo Logo search mắng vốn sao lại viết sai 9 tả nhé .Chắc ai cũng học giỏi và thành đạt lắm nè nên hay bắt lỗi ngưòi khác viết sai 9 tả muốn viết đúng thì có gì mà khó gõ Gu gồ cái gì ko ra nhưng tại luời thôi.;));))

Cố gắng hoàn thiện hơn thôi chị cả,, chứ làm gì mà không có sai sót

Cố gắng hoàn thiện hơn thôi chị cả,, chứ làm gì mà không có sai sót

Biết vậy là tốt em gái =D> " No Body is Perfekt " " Ko ai Hoàn hảo " cả ;;)Thấy em cũng siêng lôi mấy cái clip củ làm lại trong khi những bài đó có đầy có lẽ do Hobby hén ;)) sao em ko làm mấy bài mới để ko uổng công sức và lãng phí Time [-O<

hutra

Bác nào ngắt lời bài này được mình xin cảm ơn và hậu tạ ạ :D

[video=youtube;3SaLUk9k_0g]https://www.youtube.com/watch?v=3SaLUk9k_0g[/video]

tuyennguyen

Well-Known Member

TRĂNG TỎ HAI MIỀN - ĐÌNH VĂN

hidden content may not be quoted

MÌNH CÓ BEAT CỦA THIÊN LONG NGHE CŨNG TẠM BÁC LẤY GHÉP VÀO ĐƯỢC KHÔNG

thong_the

Well-Known Member