Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em cần tách Beat từ 2 kênh mono L & R trong các File DAT. Bác nào biết cách đơn giản chỉ cho em với

Bác có dùng sonyvegas không, nếu có thì chỉ việc bấm vào cái audio rồi chọn channels - left only hoặc right only rồi render ra audio gì tùy bác chọn :D

tamyeutham

Well-Known Member

Bác có dùng sonyvegas không, nếu có thì chỉ việc bấm vào cái audio rồi chọn channels - left only hoặc right only rồi render ra audio gì tùy bác chọn :D

Em có sử dung để em thử xem

Em muốn xin bài "Nỗi Đau Ngọt Ngào - Minh Thuận" , bác có cho em xin . Cám ơn bác

kieukha

Active Member

[hide][/hide]

HÓNG HỚT

Active Member

Bác nào có Liên Khúc Mưa Bụi 1 - Chế Thanh & Thùy Trang cho Em xin với. Em cảm ơn rất nhiều!!!

conmeocon197

Em cũng đang buồn, thấy bác Bình than buồn cắn móng đỡ buồn chợt nghĩ hay mình đổi nghề ta.......

[/URL][/IMG]

Nail Nail Nail - Van Son.mkv
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Nghề này ở Mỹ là kiếm bạc triệu đó bác. Chỉ có điều là gặp phải người Mỹ da màu đen thì chỉ có mà chệt Em có có nghe mấy người làm leo họ nói: Hình như các người này luyện Kungfu gì đó mà có lấy bàn chảy sắc đánh cũng không tróc hết da gót chân.
Tất cả các công việc em điều tôn trọng vì họ phải đổ mồ hôi để kiếm ăn. Nhưng chỉ ghét cái tiền làm thì nhiều mà đã trốn thuế rồi lại còn xin thêm tiền và lợi tức của chính phủ nữa. Nhiều lúc họ tới nhờ em giúp đỡ xin này xin nọ rồi chỉ cách làm sau cho họ trốn thuế em vãi luôn. Nhưng không lẽ đồng hương mình không giúp. Nên nhiều lúc thấy đồng hương là mình biến luôn cho rồi.

toemayman

Well-Known Member

Bác tòe hỏi bác thông bây giờ em hỏi bác nè, bác hướng dẫn em up hình vào bài viết với, em up hình lên face rồi lấy link nhưng không biết bỏ ở chỗ nào cho ra hình hết.Thank

Cái này dễ mà bác. bác vào trang Upload ảnh nhanh Miễn Phí không cần tài khoản UPSIEUTOC bác up lên sau đó copy đường dẫn paste vào chỗ inssert Image trên thanh công cụ của phần trả lời trong diễn đàn rồi đăng lên ko cần tài khoản nhé

toemayman

Well-Known Member

Bài của bác Letrung80. Thuyền và biển- Ngoc Sơn
[hide]http://www.fshare.vn/file/FZMSA4SWGP/[/hide]

vihuynh_bg

Bác nào có 1 bài YS từ tháng 8 or t9 /2014 up cho em xem đc ko....:-?:-?:-?:-? $$$$$$

conmeocon197

Bác nào có 1 bài YS từ tháng 8 or t9 /2014 up cho em xem đc ko....:-?:-?:-?:-? $$$$$$

Em sẽ cho bác mà từ từ đừng nóng, em đang gom càng nhiều bài tiếng Anh càng tốt để làm 1 lần cho gon. Bác Dolongbinh có thì giúp bác vihuynh_bg với. Trên đây chơi vui thiệt.

---------- Post added 17-09-2014 at 23:26 ----------

Thôi muộn rồi, em đi ngủ đây :D
Good night !!!!!!

taicoi87

Member

ai có bài không còn nước măt của mai phương hàng của yousing cho với ah .bài của em chât lượng kém quá

Bên trên