Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác search vi tính Hoàng yến , bác nói là bạn của Thông tiệm net mymy ở bình đ5nh mua mấy chục cái bàn phím á bác, họ sẽ bán bác giá đó thôi à!

HOANG YEN COMPANY - Thông tin liên lạc công ty chuyên cung cấp và sửa chữa máy tính xách tay, máy tính, linh kiện máy tính
Thanks bác để em lưu lại nội dung này hii... Mà vào cái web đó tìm mãi chả thấy sản phẩm đó, chắc là nó không đưa lên. Lúc nào tiện ghé qua bàn cờ thì em vào hỏi vậy.

conmeocon197

Mấy thằng em của em có quán nhậu và cà phê Karaoke mà, hàng e đâu thiếu. Em lên đây chủ yếu là vui thôi hihihihi

akl

Member

Xin các bác cho mình xin 2 bài này nhé, cám ơn các bác nhiều

Noi Dau Xot Xa - Duong Khang

Dinh Menh Ta Gap Nhau - Ngo kien Huy ft Thu Thuy

conmeocon197

Bác chủ yếu chơi SAP thì phải...ko chơi YS ?...chỉ thấy bác up SAP...

Có chứ nhưng em để cho người ta kiếm chút cháo nên không up đó thôi, còn hàng Sap online em xào cho lẹ, với lại cũng không ảnh hưởng tới việc KD của người ta

conmeocon197

Em ham vui nhưng cũng không đến nổi đập chén cơm của người ta đâu bác.

Em thật ra cũng chả có để ý tới bản nhạc nào hết, vì đối với em tất cả đều mới(nhạc hải ngoại thì có 1 bài ca, mà mấy chục đứa ca) đến nỗi em không thèm nghe luộn .
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

conmeocon197

Phong cách người việt chúng ta(không phải nó hết) là cũng mua bản quyền và trả tiền tác giả cũngg như ca sĩ . Nhưng cái nào mình quên được thì quên luôn, chỉ trừ khi có ai trọt thì mới sợ.

Cho nên bị sờ gáy là sẽ dính

conmeocon197

Thanks bác để em lưu lại nội dung này hii... Mà vào cái web đó tìm mãi chả thấy sản phẩm đó, chắc là nó không đưa lên. Lúc nào tiện ghé qua bàn cờ thì em vào hỏi vậy.

Qua bàn cờ mua đồ thôi nhá. Chứ không được làm từ thiện đó

vihuynh_bg

Em ham vui nhưng cũng không đến nổi đập chén cơm của người ta đâu bác.

Em thật ra cũng chả có để ý tới bản nhạc nào hết, vì đối với em tất cả đều mới(nhạc hải ngoại thì có 1 bài ca, mà mấy chục đứa ca) đến nỗi em không thèm nghe luộn .
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Oki bác...có vấn đề e vs bác inbox...vậy k biết mấy bài ys nc ngoài e share trên này bác ko có thật hay thử đây...hi

conmeocon197

Oki bác...có vấn đề e vs bác inbox...vậy k biết mấy bài ys nc ngoài e share trên này bác ko có thật hay thử đây...hi

Cách nói chuyện lịch sự như bác là em thích đấy.

BÁC KHÔNG THẤY LÀ AI UP CÁI GÌ EM CŨNG LẤY SAO? Mặc dù em biết chắc là em có mà hổng chừng đã kéo 5 hoặc 6 lần gì đó nữa

Chỉnh sửa lần cuối:

taicoi87

Member

ai có bài .bài hát tặng em - hoang tôn hàng ys cho em với nhé

letrung680

Active Member

Bài của bác Letrung80. Thuyền và biển- Ngoc Sơn
hidden content may not be quoted

cám ơn bạn toemayman nhiều

thangdt6

Member

bác nào e xin thêm mấy bài Bằng Kiều nhé
Xin lỗi anh
Anh sẽ nhớ mãi
Phố Không Mùa của Bùi Anh Tuấn nhé..e ngồi dép hóng :((

lequynhan

Well-Known Member

Ôi bác Thông ơi! Ổ cứng của em còn trống chỉ khoảng hơn 100G mà ngày nào cũng nhặt về hơn 10G thế này thì em sắp toi rồi [-O<

thong_the

Well-Known Member

Ôi bác Thông ơi! Ổ cứng của em còn trống chỉ khoảng hơn 100G mà ngày nào cũng nhặt về hơn 10G thế này thì em sắp toi rồi [-O<

Thì bớt kéo đại trà đi, chỉ lựa bài nào thích thôi chớ biết làm sao bi chừ :D:D:D

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xin lỗi, chúng tôi đã cố gắng hết sức! (Lắc đầu) Nhưng bác chỉ còn lại không tới 10 ngày!

Bên trên