Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dhq

Well-Known Member
em chỉ dấu có mình bác truongphibao thôi bác ui !!! em để cho khi nào bác ấy xin thì em mới up... kakakaka;)

Fshare phải xóa bớt mới có chổ trống để up, mấy cái dvd ISO em sẽ xóa trong vòng 1 hoặc 2 ngày nữa để lấy chổ cho dvd mới, bác thông cãm. phòng hoa chúc của em chật chội quá, cho nên em phải đẩy cái củ đi để thế vào cái mới, rồi sau đó lại cứ tiếp tiếp. cho nên em có cái mới hoài.... quá đã. :p:D
Ok bác, để em biết trước còn tải về nữa, dvd iso thì em lấy rồi, còn mấy bài lẻ em chờ full rồi lấy luôn

truongphibao

Well-Known Member
đàn ông thì được, còn phụ nữ VN thì không được... tại vì đàn ông hay đi quán bia và quán karaoke để họp ca đó bác, cho nên nhiều cô đeo dính không chịu nhã... kakakaka
Bác thử 1 ngày quên đem tiền mà đi bar hay bia xem, có cô nào mà chịu đeo dính bác không ta?;) mà quan niệm của bác có phân biệt được giữa "vợ" và "gái" không ạ?:p

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
4, 5, 6, đã lên rồi, còn khoảng 6 dvd nữa thôi bác à. bác lấy ISO, hay là chẻ ra từng khúc vậy bác...
Em nghĩ bác chẻ ra đi bác yeumaingannam à. Vì 1 vài lý do sau :
_ thứ nhất là tiện cho việc lấy từ từ từng bài đối với những ai không có thời gian
_ thứ hai là ít bị lỗi hơn bác à. Nếu bài nào bị lỗi up lại bài đó là xong. Chứ làm một cục úp lại cực lắm
_ thứ 3: tạo cho sự lựa chọn ai cần bài nào thì lấy bài đó. Không phải mất công kéo một cục chỉ để lấy một vài bài trong đó.
Đó là ý kiến của riêng em. Xin bác truongphibao đừng ném đá em. Mà có ném thì ném cục nhỏ và nhẹ tay thôi bác nhé. he he.
Thân

Bên trên