Mọi người cho em xin ý kiến với.

Heugene

Member
Ðề: Mọi người cho em xin ý kiến với.

thường thì chơi trên PS4 hay Xbox nối với mấy con samsung bằng usb, có dây đương nhiên chơi mượt hơn rồi

bác nói gì em không hiểu... ps4 vào tivi samsung bằng usb à? khôn phải bằng hdmi sao bác?

bác nói gì em không hiểu... ps4 vào tivi samsung bằng usb à? khôn phải bằng hdmi sao bác?

sr em nhầm với cái tay cầm bác à...

đúng là chơi PS4 trên mấy cái tv samsung này nó sướng thật

[video=youtube;VIXDSZzXpF8]https://www.youtube.com/watch?v=VIXDSZzXpF8[/video]

quangtrungv

sr em nhầm với cái tay cầm bác à...

đúng là chơi PS4 trên mấy cái tv samsung này nó sướng thật

[video=youtube;VIXDSZzXpF8]https://www.youtube.com/watch?v=VIXDSZzXpF8[/video]

cái này phải kết hợp cả PS4 nữa hả bác, tưởng anh samsung chơi được một mình chứ

tiger1

4 lõi mà không thấy đề cập đến dung lượng bộ nhớ thì sao chơi được game nặng nhỉ, chả nhẽ samsung xài stream như của nvidia?

samsung js tận 8 lõi lận, cái smarthub của nó không nhiều game lắm đâu =)

tiger1

4 lõi mà không thấy đề cập đến dung lượng bộ nhớ thì sao chơi được game nặng nhỉ, chả nhẽ samsung xài stream như của nvidia?

samsung js tận 8 lõi lận, cái smarthub của nó không nhiều game lắm đâu =)

codonviem

mấy con samsung js mà xử lý được game nặng thì chắc còn xa lắm, cùng lắm thì chơi game xếp hình thôi

tiger1

hình như mấy bác trên chưa hiểu vấn đề thì phải, ngay cả 8 lõi thì tv samsung vẫn không chơi được game nặng đâu

nhà toàn cắm desktop vào tv samsung qua cổng hdmi, xem phim full HD cũng sướng tạm tạm rồi, chơi game thì mua thêm cái bàn phím với chuột không dây cho đỡ mỏi mắt

Bên trên