Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ThangNX13

General
Ðề: Re: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Nếu như anh em downloader chỉ mua point của các bác uploader nhà mình thì chú FPT bán point cho ai nhỉ? Chả ai dại gì mua point trực tiếp từ ông FPT cho đắt, trừ khi không biết mua point rẻ của các bác uploader nhà mềnh :D

fpt thì cần cóc gì cụ. Riêng lưu lượng khủng như vậy nó đã bội tiền rồi. Thế nên nó mới tri ân cánh uploader bằng point để upload đó bác :))
Bác đã rõ vấn đề này chưa và tại sao box fshare lại nóng thế chưa? =))

rockloccoc

Well-Known Member

fpt thì cần cóc gì cụ. Riêng lưu lượng khủng như vậy nó đã bội tiền rồi. Thế nên nó mới tri ân cánh uploader bằng point để upload đó bác :))
Công nhận cái thằng "Ép" giỏi kiếm tiền, sinh sau đẻ muộn hơn ông megashare mà giờ cướp hết khứa của ông "vê en en" :D

tax007

ấn thẻ spoiler để xem tiếp hình ảnh.

Thật sự là em rất khó chịu với hungdaita từ lâu,từ cách post và spam vô đối và cả thái độ thách thức của bác ấy,mong admin xem lại bác này.

huygakon

Một nụ cười, một niềm vui

Bác mang tag uploader sao lại dẫn dắt anh em downloader đi theo hướng lệch lạc và suy nghĩ thiếu tích cực vậy ==!

1. Một tháng em ra ngoài làm thêm bằng uploader upload ~6th có khi cả năm bán point cộng lại... Em đếch chém, bác bỏ up nhạc đi up phim thì hiểu :-" (Trừ một số người của fshare chuyên PTU, đó là công việc của người ta)

2. Tại sao thằng fshare nó mạnh như vậy theo em là: Có phần lưu đảm bảo cho uploader, tốc độ download trong nước cũng như ngoài nước khá cao, còn lại do đội ngũ chuyên upload của họ quá mạnh... :v

3. Đề nghị anh em downloader có ý nghĩ tiêu cực nghĩ ngay lại vì 100 người thì 99 người có suy nghĩ như vậy :-S

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Các Uploader có bài bị trôi nhanh về #2, #3 không có gì đáng lo cả, đừng tưởng các dowloader là ngây thơ, họ chỉ bị gạt một vài lần thôi, sau đó chỉ cần thấy Avatar là họ chạy mất dép. Có ngày mình vào diễn đàn bỏ qua cả các trang 1, 2 ... vì toàn avantar quen thuộc !!! Diễn đàn có chuẩn đánh giá Uploader, thì các Dowloader cũng có chuẩn để đánh giá họ,
Nói thật từ đầu đến cuối em kết nhất bài này thôi vì cùng quan điểm :), chủ topic ko cần phải nóng thế đâu và thiết nghĩ cũng ko cần phãi đóng chức năng đó làm gì.

Các bác cứ up tha hồ 1 phim mới ra 10 người up là chuyện bình thường hiện nay, còn chuyện Downloader thích down của ai là chuyện của họ thôi, ae uploader với nhau ko ném đá nhau làm gì :D

ThangNX13

General

Bác mang tag uploader sao lại dẫn dắt anh em downloader đi theo hướng lệch lạc và suy nghĩ thiếu tích cực vậy ==!

1. Một tháng em ra ngoài làm thêm bằng uploader upload ~6th có khi cả năm bán point cộng lại... Em đếch chém, bác bỏ up nhạc đi up phim thì hiểu :-" (Trừ một số người của fshare chuyên PTU, đó là công việc của người ta)

2. Tại sao thằng fshare nó mạnh như vậy theo em là: Có phần lưu đảm bảo cho uploader, tốc độ download trong nước cũng như ngoài nước khá cao, còn lại do đội ngũ chuyên upload của họ quá mạnh... :v

3. Đề nghị anh em downloader có ý nghĩ tiêu cực nghĩ ngay lại vì 100 người thì 99 người có suy nghĩ như vậy :-S

em chỉ nói lên mặt trái thôi

huygakon

Nói thật từ đầu đến cuối em kết nhất bài này thôi vì cùng quan điểm :), chủ topic ko cần phải nóng thế đâu và thiết nghĩ cũng ko cần phãi đóng chức năng đó làm gì.

Các bác cứ up tha hồ 1 phim mới ra 10 người up là chuyện bình thường hiện nay, còn chuyện Downloader thích down của ai là chuyện của họ thôi, ae uploader với nhau ko ném đá nhau làm gì :D

Down của ai là chuyện của Dowloader, em cùng quan điểm với bác trên và bác. Nhưng chức năng xóa tạm này chỉ người mang tag uploader mới có, những uploader thường không có. Và rồi uploader cứ thi nhau xóa đi rồi post lại xóa đi rồi post lại mà bác coi như bình thường thì các uploader khác trong đó có em không đồng ý.

Topic này từ đầu mở ra cũng chỉ nhằm mục đích đóng chức năng đó lại, em cũng nhắc đi nhắc lại vấn đề đó, vì sao em phải nêu rõ quan điểm dẫn chứng cụ thể ra??? Vì nếu không nêu ra dẫn chứng những người mang tag uploader lạm dụng chức năng xóa đi post lại bài thì BQT có đóng nó lại không??? BQT sẽ nghĩ đơn giản như bác, đóng vào làm cái giề, nó có làm sao đâu mà phải đóng, mở ra cho anh em sử dụng. Đó, em dẫn chứng cụ thể ra mà quan điểm của bác còn vậy thì thử hỏi chỉ nói xuông mỗi câu: BQT lên đóng chức năng này lại vì có thể 1 số uploader lam dụng, thử hỏi BQT có đóng không?

Còn em chả dại gì tự dưng đi gây war, đi bới móc ra cả. :)

tax007

Bác nói được đấy,vấn đề là các mod có để ý vấn đề này ko nhỉ,mấy bác uploader thi nhau spam nhìn chẳng ra thể thống gì,spam một cách downloader nhìn vô mà nực cười,spam một cách ngu ngơ,chán lắm bác à,hy vọng admin bỏ code tự xóa bài của mình sớm.

mabuV

Well-Known Member

Các Uploader có bài bị trôi nhanh về #2, #3 không có gì đáng lo cả, đừng tưởng các dowloader là ngây thơ, họ chỉ bị gạt một vài lần thôi, sau đó chỉ cần thấy Avatar là họ chạy mất dép. Có ngày mình vào diễn đàn bỏ qua cả các trang 1, 2 ... vì toàn avantar quen thuộc !!! Diễn đàn có chuẩn đánh giá Uploader, thì các Dowloader cũng có chuẩn để đánh giá họ,

Đúng là kết nhất quả này! Ai cũng như bạn thì hay biết bao, ae tay bé sẽ lại đam mê và nhiệt tình, nhiều, nhiều hơn nữa =))

em hỏi ngu 1 tí ạ , bài các bác được nhiều người xem thì có phần thưởng gì hay sao ạ :D

Ấy, chớ, ở đây là ko có phần thưởng gì hết, cũng chả có tiền bạc gì đâu nhá, chả lợi lộc gì đâu!! :D Ae uploader ở đây đều vì niềm đam mê vô bờ bến mà ra cả thôi ;;)

Thêm tí nhời nữa,

Quả tình mình đứng ngoài theo dõi thôi, cũng muốn nhìn thấy kết cục đúng sai cho nó chuẩn, phải rõ ràng, ngặt nỗi, mình thấy có 1 vài điểm như thế này:

1. BQT cấp cao (như trọng tài đó) không ý kiến gì sau bao ngày "thảo luận" sôi nổi ----> đồng nghĩa với việc chả ai đúng, cũng chẳng ai sai và cái chức năng xóa bài đó chả có tội tình zề :))

2. Câu chuyện từ tranh luận chuyên môn, chuyển sang đả kích cá nhân, lên án tư cách ... bla bla ----> Chả hay ho gì! (chắc có pác ở đây cũng phải đầu băm chứ chả chơi :D )

3. Nói đi thì cũng phải nói lại, ae trong nhà nên đồng lòng, đoàn kết, việc ai người nấy làm, súng ai người đấy bắn ... có khi lại hiệu quả, chứ cứ cự nự mãi cũng ... mỏi! ;)

Nên theo thiển ý của mình, kệ mịa cái chức năng xóa bài đấy đi, người khác xài để "chiêu trò" mà ko sao cả thì chủ thớt cũng xài thử xem, xài nhiệt vào, để xem mấy cái box phim nó "hoành" đến cỡ nào! Lúc đó chắc zui lắm :))

Chỉ khổ cho newbie & downloader vào load phim bị rơi vào mê cung bát quái mà thôi =))

the_calm_dawn

Mình thì lâu rồi không down phim, nhưng có down thì cũng cứ tìm mấy bác uploaders uy tín từ thời Napoleon thôi :)) Các bác có thể tìm theo tag là tên nick, trước thì google từ khoá kèm tên uploaders cũng ra, giờ không biết sao :D

coduocgidau

Uploader

Mình thì cứ tìm Tag ledung123 và iceman để mà down thôi :)

kinhphuong

Well-Known Member
Mấy bác bên Box nhạc sao tình cảm ấm nồng thế.. Có lẽ thăng hoa nhờ âm nhạc rồi.!!
Ngưỡng mộ..

HDCP

Super Moderators

Tranh luận giờ đã được thời gian 1 tuần, BQT không có ý kiến gì về vấn đề này. Để tránh lan man em xin mạn phép close topic tại đây, mong các uploader cùng đoàn kết, vui vẻ với nhau và chung tay xây dựng khu vực chia sẻ tốt đẹp hơn.

huygakon

BQT đã nói vậy thì anh em nghe theo, nhưng mong rằng đằng sau đó là một lý do nào đó chính đáng chứ không phải sự bất lực của BQT với uploader.

Cám ơn BQT đã để topic đến tận bây giờ mới khóa :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên