Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hungdaita

☆☆☆ TayTO ☆☆☆
Ðề: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Đây là một lỗ hổng do BQT tạo ra và được uploader khai thác, em báo cáo đóng chức năng đó lại là sai sao?

Em thì em chỉ mong BQT đóng chức năng đó lại chứ không có ý gì xa xôi cả :)

Bác hungdaita acc của bác đâu sao bác không cầm ra comment mà phải mượn acc vậy? Sợ ảnh hưởng đến chức danh top uploader từ lâu cày cuốc và được anh em tồn sùng mình à :))

(mod khỏi check ip vì mượn acc qua teamview comment =)))

A đâu có mượn nick giống chú !
:-q:-q:-q
Ở HDVN và những ai chơi với anh ko nói ai cũng biết,a coi chú như "Đệ"
Dẫn dắt từ lúc ko biết gì,cái gì cũng pm hỏi giúp. Tới giờ dc trả ơn vậy đó.
@cutyhamchoi98 anh cũng coi như Em. Thấy có người "Vuốt Mặt Ko Nể Mũi" "Đâm Sau Lưng AE" ,thì ra lời cmt thôi.

P/s: Chú còn cầm nick của @kundel nữa đó,làm gì thì làm kẻo mang tiếng nick ng ta. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

huygakon

Một nụ cười, một niềm vui

A đâu có mượn nick giống chú !
:-q:-q:-q

Ở HDVN và những ai chơi với anh ko nói ai cũng biết,a coi chú như "Đệ"
Dẫn dắt từ lúc ko biết gì,cái gì cũng pm hỏi giúp. Tới giờ dc trả ơn vậy đó.
@cutyhamchoi98 anh cũng coi như Em. Thấy có người "Vuốt Mặt Ko Nể Mũi" "Đâm Sau Lưng AE" ,thì ra lời cmt thôi.

P/s: Chú còn cầm nick của @kundel nữa đó,làm gì thì làm kẻo mang tiếng nick ng ta. ;)

Đúng như dự đoán, bác đã vào comment để em chơi bài ngửa với bác =))

Còn cái nick thằng @Kundel acc nó là Kundel pass là 123456, cảm thấy thích em bật log chat với nó hỏi mượn nick để vào mấy 4rum từ trước khi nó trốn cho các bác xem. :))

P/s: trước bác cũng mượn acc em dùng teamview để vào comment topic bác @troduc rồi @ledung123 cảm thích em lập log chat cho coi =))

hungdaita

☆☆☆ TayTO ☆☆☆

Cứ Pub đi !
A up bài lách luật sai 1 thì chú Lừa thầy phản bạn đâm sau lưng anh em Sai 10 .[-X
Pub để ae ng ta thấy rõ bộ mặt thật của ng Lập Top. =((

Nói đến Uploader kể cả mới đến kỳ cựu,ai chưa từng up bài sai chứ ;))

love_yejin

Huyền Thoại

e thấy vấn đề đi hơi xa so với mục đích ban đầu của topic rồi ạ :), thiết nghĩ vấn đề cá nhân của các uploader thì các bác có thể vào Uploader zone lập topic thảo luận cũng được mà

cafemau

Active Member

Năm mới chúc tất cả ACE và gia đình vui vẻ ... Top này lên dừng lại ở đây còn về việc riêng các bác lên lập hẳn top khác cho đỡ đi sai chủ đề của top ... Đó là ý kiến riêng em và có lẽ cũng là ý của nhiều người ..... Chứ bới ... ra ..... thì đâu có hay rì .....
Thân ..

huygakon

Ngay từ đầu topic em lập ra chỉ mong BQT đóng chức năng đó lại, nhưng nó đã vượt xa hơn sức tưởng tượng của em. Em xin dừng mọi chuyện tại đây nhưng vẫn mong muốn BQT xem xét và đóng chức năng đó lại không cho uploader khai thác nữa. :)

Chúc BQT và toàn thể anh em HDVN một năm 2014 tràn đầy hạnh phúc và niềm vui ^^

kinhphuong

Well-Known Member
Mịa, mấy cụ ở trển còn chơi nhau mạt sát như vậy chẳng trách đôi lúc anh em dưới này linh tinh.. Sao mấy sếp không túm mà vặt vài ông có tóc nhỉ..

giomua

Well-Known Member

Thôi hãy đặt tinh thần SHARE nên hàng đầu đi các bác

langdu01

Well-Known Member

Chúc tất cả anh chị em năm mới vui vẻ, thành công và hạnh phúc.​

mabuV

Well-Known Member

Thế nên, theo kinh nghiệm mình làm trước đây, với đội ngũ Uploader thì kiểu gì cũng phải có Team và có Leader (là MOD box luôn), bầu ai thì do ace và BQT tự bỏ phiếu!

Làm gì thì có thảo luận, trao đổi, lập kế hoạch ... Vậy mới yên ổn được :))

Vài nhời nữa thế thôi.

Happy New Year!! ;;)

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

Ngay từ đầu topic em lập ra chỉ mong BQT đóng chức năng đó lại, nhưng nó đã vượt xa hơn sức tưởng tượng của em. Em xin dừng mọi chuyện tại đây nhưng vẫn mong muốn BQT xem xét và đóng chức năng đó lại không cho uploader khai thác nữa. :)

Chúc BQT và toàn thể anh em HDVN một năm 2014 tràn đầy hạnh phúc và niềm vui ^^

Bác hungdaita acc của bác đâu sao bác không cầm ra comment mà phải mượn acc vậy? Sợ ảnh hưởng đến chức danh top uploader từ lâu cày cuốc và được anh em tồn sùng mình à :))

(mod khỏi check ip vì mượn acc qua teamview comment =)))
Mình không có ý làm to chuyện, hay day dưa thêm vẫn đề gì hết,
1) Chỉ là có 1 chút đính chính nho nhỏ >:D<
Làm sai thì vẫn sẽ được sửa sai, làm tốt sẽ được thưởng to, còn "phản đò" (thầy-đò) thì sẽ không bao giờ xóa được 4 chữ ..."ăn cháo đã bát" (đang rất rất muốn nói bậy :)) )
(1 chữ trọn vẹn là thầy, bẻ đôi thì vẫn còn là anh em, sống sao cho có cái hậu, đừng phán như thánh ngta lại cười vào cái "tư cách")

2) Đây là góp ý xây dựng hay tố cáo ???
(Mục đích chính của chủ topic có thật sự thánh thiện như tiêu đề ??? )
Chào BQT, như tiêu đề bài viết. Hiện nay một số uploader của diễn đàn lạm dụng chức năng có thể xóa tạm bài của mình rồi post lại chính bài đó, nhằm mục đích đẩy bài của mình lên cao, kể cả những uploader khác up phim mới nhưng với kiểu tương tự trên có thể lấy bài cũ đá những bài đó sang trang 2 thậm chí 3 và coi nhưng chưa viết bài.

Hôm nay em đã post thử 1 post và xóa tạm, post đúng nội dung post đã xóa thì thấy bài của mình lên #1 - @@\
Mong BQT đóng ngay chức năng này lại để công bằng với tất cả anh em uploader khác ( Em đã chứng kiến một số uploader đẩy bài kiểu này và có thể dẫn từng post một mặc dù uploader đó đã xóa đi nhé! )

Cám ơn BQT.

P/s: Đây là câu trả lời cho một số uploader còn đang thắc mắc sao bài của mình suốt ngày bị đẩy xuống đít nhé! :)

3) Em không có ý bao che càng không có ý đồng tình với chuyện chiêu trò (cũng không phản bác)... chỉ là ném tí "sỏi-đá" thôi :))
Đọc xong cm 12 này của e mà vẫn bảo e bao che và ngoan cố ...hiểu sai vấn đề... thì e cũng đành chịu.

Kết: Hy vọng rằng mọi chuyện sẽ kết thúc ở đây. Hy vọng rằng ae uploader HDVN đoàn kết, chung sức lấy tinh thần share làm gốc, nên gạc bỏ sự đố kỵ ganh ghét lẫn nhau để làm trọn vẹn tinh thần share, Vì mục đính chính khi tham gia HDVN...thì share vẫn là gốc... nên đừng bốc mẽ lẫn nhau... mất tình anh-em, thầy-trò.

NĂM MỚI, KÍNH CHÚC MỌI NGƯỜI, MỌI NHÀ AN KHANG THỊNH VƯỢNG, CHUYỆN CŨ QUA ĐI, MAY MẮN LẠI ĐẾN.
LỜI CHÚC SỨC KHỎE - HẠNH PHÚC VÀ THÀNH CÔNG.

huygakon

Có người nói em rằng đừng suy nghĩ chuyện này nhiều, mệt người ra, cay cú thì cứ cay cú nhau hoài có giải quyết được vấn đề gì đâu. Nhưng cây muốn lặng mà gió chả ngừng :)

1. Gửi anh Hùng: đừng lôi thầy trò ra, em nhận bác làm thầy lúc nào??? Mà comment nào cũng lôi em là trò cưng của bác vậy??? Trong topic này cứ như em là đệ tử của bác tự dưng lôi mấy chuyện xấu của bác ra cho anh em biết đó, bác không cảm thấy ngượng mồm à mà cứ bô bô phản đồ với thầy trò. Còn cái giọng văn của bác em bảo với bác là khi mượn nick ai để comment bác chỉnh sửa đi không người ta phát hiện sao đến bây giờ bác chưa sửa được à? Vì sao em pub mấy chuyện không tốt đẹp của bác ra bác không biết à, bác lúc nào cũng tự cao tự đại cho mình trong sạch, mượn acc mà không dám nhận. Anh em ở đây ai cũng biết rồi, đến lỗi bác @hoaitrung bác đá xoáy bác bác còn nghĩ mình trong sáng không mượn acc hả? Làm không dám nhận đó chính là lý do em pub đó, mượn acc của người khác vào nói này nói nọ, lắm mồm làm em pub đó! Bác tự nhận mình làm Sự Phụ em rồi cho mình cái quyền sai em đóng topic, không được quay ra mượn acc nói kiểu kháy đểu từ bao giờ vậy???

2. Gửi bác @cuty vài dòng: Cái ảnh bác đưa là cái comment đầu của bác, cái comment thô nhưng thật, còn dòng sau bác và em chưa đủ trình để viết đâu :) Nên nhớ em quen con người này lâu hơn bác :) Thức đêm mới biết đêm dài, bác cứ thức đi rồi biết :)

Topic này em lập ra và em sẽ không bao giờ đóng lại... mở ra để cho mọi người thấy rằng một kẻ tự xưng mình trong sạch, sạch đến cỡ nào, đẹp, đẹp đẽ như thế nào...

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

Có người nói em rằng đừng suy nghĩ chuyện này nhiều, mệt người ra, cay cú thì cứ cay cú nhau hoài có giải quyết được vấn đề gì đâu. Nhưng cây muốn lặng mà gió chả ngừng :)

1. Gửi anh Hùng: đừng lôi thầy trò ra, em nhận bác làm thầy lúc nào??? Mà comment nào cũng lôi em là trò cưng của bác vậy??? Trong topic này cứ như em là đệ tử của bác tự dưng lôi mấy chuyện xấu của bác ra cho anh em biết đó, bác không cảm thấy ngượng mồm à mà cứ bô bô phản đồ với thầy trò. Còn cái giọng văn của bác em bảo với bác là khi mượn nick ai để comment bác chỉnh sửa đi không người ta phát hiện sao đến bây giờ bác chưa sửa được à? Vì sao em pub mấy chuyện không tốt đẹp của bác ra bác không biết à, bác lúc nào cũng tự cao tự đại cho mình trong sạch, mượn acc mà không dám nhận. Anh em ở đây ai cũng biết rồi, đến lỗi bác @hoaitrung bác đá xoáy bác bác còn nghĩ mình trong sáng không mượn acc hả? Làm không dám nhận đó chính là lý do em pub đó, mượn acc của người khác vào nói này nói nọ, lắm mồm làm em pub đó! Bác tự nhận mình làm Sự Phụ em rồi cho mình cái quyền sai em đóng topic, không được quay ra mượn acc nói kiểu kháy đểu từ bao giờ vậy???

2. Gửi bác @cuty vài dòng: Cái ảnh bác đưa là cái comment đầu của bác, cái comment thô nhưng thật, còn dòng sau bác và em chưa đủ trình để viết đâu :) Nên nhớ em quen con người này lâu hơn bác :) Thức đêm mới biết đêm dài, bác cứ thức đi rồi biết :)

Topic này em lập ra và em sẽ không bao giờ đóng lại... mở ra để cho mọi người thấy rằng một kẻ tự xưng mình trong sạch, sạch đến cỡ nào, đẹp, đẹp đẽ như thế nào...
- ông Hùng bảo ổng trong sạch khi nào nhỉ, ổng chối là không chơi chiêu trò khi nào nhỉ ???
- Còn đây là link trong pic mà chú nói nhé, so sánh check trước khi phán nghen:
Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/19-xay-dung-dien-dan/758019-mong-bqt-dong-ngay-lap-tuc-2.html#post6565939
Đây là chuyện riêng của chú và ông Hùng, a chỉ đứng ở giữa nói khách quan thôi.
Ngay từ đâu a cũng nói là ông Hùng cũng chiêu trò, nhiều người cũng chiêu trò... cả chú cũng thế. Chẳng thanh cao hơn ai đâu...
Còn chuyện mượn acc thì cớ sao chú cứ phải khăng khăng bảo là ổng mược acc a ???
Nói thẳng ra nhé, cái cmt đầu tiên là a chưa hề biết gì giữa chú và ông Hùng nên a chỉ nói đá xoáy sơ sơ thế thôi, về sau mới biết được nội tình... đến cmt thứ 2 và 3 thì a công khai chỉ thẳng vào mặt chú mà nói đấy mà :D
Nếu nói về trình thì có lẽ chú chưa đủ thật... còn nói với a thì a thấy chú phán như thánh \m/, nói không phải khinh thường ông Hùng...chứ nói về văn vẻ đá xoáy thì sợ ổng còn chưa đủ độ rảnh bằng a đâu nhé.
Những gì a viết là tất cả những gì a cảm nhận về chú... a là a để ý chủ bấy lâu nay, chỉ là do chỗ ae hoạt động chung 1 vài forum nên coi như ng trong nhà, không chấp nhất. Vả lại a chỉ post bài chơi thôi chứ có cày cuốc kéo "tiền" gì đâu mà phải cay cú hơn thua.
Nhiều lần chú bắt bẻ a... nhưng bản thân chú cũng làm y chang mà lại còn tệ hơn cả a... nghĩ lại rồi a chỉ cười nhểnh mép... thôi chú ạ.
Chú ăn cao học rộng... không có nghĩa là chú có thể nghĩ ai cũng thấp hơn chú.
Với chú... có lẻ phải đứng trên bục giảng mới gọi là thầy, còn với a 1 điều chỉ dạy, 1 chút hướng dẫn cũng đủ để gọi là cái ơn, dù chưa đủ là thầy thì ít ra đó cũng là 1 người anh, 1 người bạn thân.
Đừng nghĩ mình mượn nick người khác để "chém" thì người ta cũng như mình, đừng dùng cái suy nghĩ thấp kém của mình để đánh đồng với ng khác.
A không phải trẻ con mà đặc biệt là ông Hùng là người đứng tuổi, không ai rảnh hơi để hơn thua với "chú ngựa non" mới lớn.
Dù a hơn chỉ chỉ dăm ba tuổi nhưng suy nghĩ của a chưa chắc đã tầm thường như chú đâu.
Dù nick này chẳng là gì hết, nhưng nó là danh dự ... đâu dể cho người khác mượn để làm ch bậy bạ đâu kưng !!!
Nếu chú nói đúng, a sẽ im lặng và tự cảm thấy ấy nấy về việc làm của mình(về chuyện mượn nick này nọ)
"Lịch sử" chat giữa a và ông Hùng dài lắm chú ạ, a chỉ cho hiển thị đúng chỗ cần thiết để chứng minh... chứ nếu để chú xem hết... chỉ sợ "chú ngựa non" lại hăng máu...hiếu chiên hơn thôi.
Còn nếu chú cứ ngồi đó đoán mò thì... thì chú biết cảm giác thế nào rồi đấy... khá là buồn....8-} 8->
Chú cứ đoán mò mà nói như thật... làm a và ồng Hùng chat với nhau mà cười từ trưa đến giờ =))
Status trên Y!M của a... đọc chắc chú cũng hiểu mà.
Mong rằng đây sẽ là cmt cuối cùng, đừng nên dây dưa dài chuyện, chả đẹp mặt ai đâu. Chỉ tổ vén áo cho người xem lưng thôi.
Chán thật, dây dưa vào chuyện này gì giờ mọi người lại cười vào mặt mình... khổ thật.
Trước khi "thị phạm" người khác thỉ hãy xem lại mình có hơn người ta không, trước khi bắt bẻ ng khác thì nên xem lại mình đã đủ tư cách hay không....pla pla... các thứ cần nói đã nói rất rất rõ ở các cmt của mấy trang trước rồi, nếu rảnh chú chịu khó đọc lại giúp nhé :x
Mọi ch kết thúc ở đây chú nhé.
(thông cảm nha, thức đến giờ này thì a buốn ngủ lắm rồi, không có thời gian để trình bày bài viết thật đẹp để chú dễ đọc, thông cảm nhé).

Kết: Hy vọng rằng mọi chuyện sẽ kết thúc ở đây. Hy vọng rằng ae uploader HDVN đoàn kết, chung sức lấy tinh thần share làm gốc, nên gạc bỏ sự đố kỵ ganh ghét lẫn nhau để làm trọn vẹn tinh thần share, Vì mục đính chính khi tham gia HDVN...thì share vẫn là gốc... nên đừng bốc mẽ lẫn nhau... mất tình anh-em, thầy-trò.

NĂM MỚI, KÍNH CHÚC MỌI NGƯỜI, MỌI NHÀ AN KHANG THỊNH VƯỢNG, CHUYỆN CŨ QUA ĐI, MAY MẮN LẠI ĐẾN.
LỜI CHÚC SỨC KHỎE - HẠNH PHÚC VÀ THÀNH CÔNG.

Chỉnh sửa lần cuối:

huygakon

Cười phát nào :)) Tóm tắt đầu đuôi câu chuyện cho anh em dễ hiểu =))

Topic được lập lên để mong BQT đóng chức năng đó lại, ai làm sai chột dạ pm đóng topic nhưng không quan tâm :))
Rồi một người bất bình với sự đời xuất hiện, mấy trang đầu nói năng kiểu đe dọa mày làm sai thì mày lập lên làm gì tao chết thì sao??? Tao bị ban acc thì sao??? mày đóng topic lại đi ( không quan tâm :)) )
Rồi nhân vật cuối cùng cùng ló cái mặt ra comment được một cái ( rất nhanh, siêu nhanh luôn nhé! Comment phát f5 có comment mới à, cứ như lúc nào cũng ở trong topic đó :)) )

Và rồi siêu nhân công lý vẫn đang làm nhiệm vụ mặc dù chả liên quan đến mình rất hăng say, ngày nào cũng theo dõi topic và báo cáo cho người bị hại :))

Nói vui xíu còn sự việc nó như thế nào anh em tự xâu chuỗi, hehe :v

khanhbz

Đọc comment từ đầu đến giờ chẳng hiểu gì cả, chán thật!

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

Cười phát nào :)) Tóm tắt đầu đuôi câu chuyện cho anh em dễ hiểu =))

Topic được lập lên để mong BQT đóng chức năng đó lại, ai làm sai chột dạ pm đóng topic nhưng không quan tâm :))
Rồi một người bất bình với sự đời xuất hiện, mấy trang đầu nói năng kiểu đe dọa mày làm sai thì mày lập lên làm gì tao chết thì sao??? Tao bị ban acc thì sao??? mày đóng topic lại đi ( không quan tâm :)) )
Rồi nhân vật cuối cùng cùng ló cái mặt ra comment được một cái ( rất nhanh, siêu nhanh luôn nhé! Comment phát f5 có comment mới à, cứ như lúc nào cũng ở trong topic đó :)) )

Và rồi siêu nhân công lý vẫn đang làm nhiệm vụ mặc dù chả liên quan đến mình rất hăng say, ngày nào cũng theo dõi topic và báo cáo cho người bị hại :))

Nói vui xíu còn sự việc nó như thế nào anh em tự xâu chuỗi, hehe :v

Có phải thanh niên trai tráng không mà sao tính tình cứ như "tiểu thư" thế nhỉ?
- Thấy cứ như cô 3 cô tư đi chợ trả giá...ấy.

Có lòng tự trọng hay không mà cứ mấy cái mác "bán bạn cầu vinh" ra để huyênh hoan thế nhỉ ?
- Đâu cần phải dùng hình ảnh ví von như thế để khích a...không ăn thua đâu :D. Chú không nể các a... rồi nói cho lắm thì "hình ảnh" chú trong mắt các a...cũng chỉ có thế, không đẹp hơn nổi đâu :x

Có phải con người hay không mà sao cứ thích "nhai lại" hoài thế
- Chuyện đã quá rõ ràng rồi, đâu cần phải moi móc ra bàn đi bàn lại như vậy, có "phát hiện" gì mới nữa không ? Dự là sẽ "phán" thêm vài phát...cứ như đúng rồi :))

Có biết ....không mà sao cứ thích bới móc, vạch áo cho người xem lưng như thế ?
- Nói ng ta một.. người ta "lột mặt" lại gấp 2... vậy mà vẫn cứ ngoan cố.
* Đắp mặt nạ khá dầy và khá lâu, giờ bị lột ra... chắc là ngứa ngáy, khó chịu lắm nhỉ ??? Nẩy sinh hiện tượng "xù lông"...chắc cũng là lẽ thường tình. :x
==> Ngay từ đầu đã nhắc đi nhắc lại rất nhiều lần rồi. Ai cũng chiêu trò, ai cũng có "mặt xấu" hết, đừng bới móc... chẳng ai đẹp hơn ai đâu. Chỉ trích chú không có nghĩa là các a không phạm phải... nhưng nói để chú biết mà còn "núp gió", yếu mà cứ bật quạt máy lên "chém".
!!!! Nhờ chú "lây bệnh" mà giờ a đang cảm thấy mình đang dần trở về thời "trẻ trâu"...chán thật :( . Cmt cuối cùng của a trong topic "trá hình" này nhé . Không muốn bàn bạc thêm gì nữa.

tax007

Mọi chuyện đã quá rõ ràng,hungdaita clone nhiều nick để nâng bài anh ấy lên một cách trắng trợn,huygakon bức xúc nên tố cáo,cutyhamchoi và hungdaita cùng một phe nên thay mặt hungdaita chất vấn huygakon...,đề nghi @Chip và mod có thẩm quyền vào lên tiếng topic này,ko nên để đôi ben lời qua tiếng lại chẳng giải quyết được gì hết.

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★
Ðề: Re: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Mọi chuyện đã quá rõ ràng,hungdaita clone nhiều nick để nâng bài anh ấy lên một cách trắng trợn,huygakon bức xúc nên tố cáo,cutyhamchoi và hungdaita cùng một phe nên thay mặt hungdaita chất vấn huygakon...,đề nghi @Chip và mod có thẩm quyền vào lên tiếng topic này,ko nên để đôi ben lời qua tiếng lại chẳng giải quyết được gì hết.

xí khoan, cho ké thêm 1 cmt nữa...
Xuất hiện thêm THÁNH (part 2).... chú Huy bảo ông Hungdaita log nhiều nick để nâng bài khi nào nhỉ.
Ngày trước đối với ông hungdaita... huygakon là "em ruột"... còn cuty là là "em ghẻ" nghen bác :))
"Dựa cột" cho chắc ăn đi bác nhé :x

huygakon

Mời bác @cuty ra khỏi topic của em nhé, chuyện của ai thì người đó vào giải quyết. Người ta có tay có chân không cụt què gì mà phải nhờ bác vào comment. Còn cái topic này từ đầu nó đã nhắm tới là đóng chức năng xóa tạm bài lại chứ không đi đâu xa xôi cả, cảm phiền bác ngừng comment, nếu bác vẫn không hiểu và muốn comment thì chịu thôi ==!

p/s: anh @Chip đóng chức năng đó lại rồi thì cứ để topic này mở anh nhé, đừng đóng topic anh à. Cám ơn anh nhiều :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên