Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mabuV

Well-Known Member
Ðề: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Thôi nhé, thế này nhé! ;;)

Tập thể Uploader ở HDVN có phải chỉ mỗi có 2 ông đâu =)), còn nhiều lắm, mới bổ sung thêm 1 loạt ngoài kia kìa! Nên chuyện các ông giở chiêu trò hay không, ai đúng ai sai, ai thầy ai trò, ai hơn ai kém, ai tử tế ai "đa diện", ai đường hoàng ai hero "Núp" ... bla bla, rất mong các ông PM với nhau để giải quyết riêng!! :D Nhá.

Còn vấn đề cụ thể mà thớt nêu, nếu thấy đúng là xảy ra vụ việc thật thì theo mềnh, BQT cấp cao nên lập tức nghiên cứu, không chỉ khóa mỗi cái vụ này mà còn chấn chỉnh lại toàn bộ free-team uploader của nhà mình, cho hết vào khuôn khổ, già trẻ lớn bé nghiêm trị tất! :)) Gì chứ, tre già măng mọc, thời buổi này thì đầy nhân tài muốn đam mê share không biết mệt, chỉ vì cứ ngóc đầu lên lại bị các bố dìm đầu xuống thế thì nước non mịa gì, oải lắm lắm!!! Khổ cho cái tinh thần của các chú ấy :)

Ngắn gọn lại là, có gì đóng cửa bảo nhau, vote BQT close topic và mạnh tay xử lý, để các mem khác còn có niềm tin mà che sỉa! ;)

Over.

truoduc

Well-Known Member

Hai bác hungdaita và huygakon này lúc trước "nâng bi" với nhau lắm cơ mà,sao giờ lại ra nông nỗi thế này,chung quy lại cũng vì chữ TIỀN thôi. $-)

Mà cái đệch em thắc mắc tí,em làm quái gì đâu mà bác hungdaita mượn acc người này người kia vào report e thế nhỉ ??
P/s: trước bác cũng mượn acc em dùng teamview để vào comment topic bác @troduc rồi @ledung123 cảm thích em lập log chat cho coi =))

Chỉnh sửa lần cuối:

huygakon

Một nụ cười, một niềm vui

Hai bác hungdaita và huygakon này lúc trước "nâng bi" với nhau lắm cơ mà,sao giờ lại ra nông nỗi thế này,chung quy lại cũng vì chữ TIỀN thôi. $-)

Mà cái đệch em thắc mắc tí,em lai quái gì đâu mà bác hungdaita mượn acc người này người kia vào report e thế nhỉ ??
Gửi bác câu: Quay đầu là bờ :) Còn thắc mắc của bác, bác không nhớ à?
Thôi nhé, thế này nhé! ;;)

Tập thể Uploader ở HDVN có phải chỉ mỗi có 2 ông đâu =)), còn nhiều lắm, mới bổ sung thêm 1 loạt ngoài kia kìa! Nên chuyện các ông giở chiêu trò hay không, ai đúng ai sai, ai thầy ai trò, ai hơn ai kém, ai tử tế ai "đa diện", ai đường hoàng ai hero "Núp" ... bla bla, rất mong các ông PM với nhau để giải quyết riêng!! :D Nhá.

Còn vấn đề cụ thể mà thớt nêu, nếu thấy đúng là xảy ra vụ việc thật thì theo mềnh, BQT cấp cao nên lập tức nghiên cứu, không chỉ khóa mỗi cái vụ này mà còn chấn chỉnh lại toàn bộ free-team uploader của nhà mình, cho hết vào khuôn khổ, già trẻ lớn bé nghiêm trị tất! :)) Gì chứ, tre già măng mọc, thời buổi này thì đầy nhân tài muốn đam mê share không biết mệt, chỉ vì cứ ngóc đầu lên lại bị các bố dìm đầu xuống thế thì nước non mịa gì, oải lắm lắm!!! Khổ cho cái tinh thần của các chú ấy :)

Ngắn gọn lại là, có gì đóng cửa bảo nhau, vote BQT close topic và mạnh tay xử lý, để các mem khác còn có niềm tin mà che sỉa! ;)

Over.

Bác chắc theo dõi từ đầu đến cuối rồi, từ lúc lập topic đến tận bây giờ em cũng một ý kiến là BQT đóng chức năng đó lại chứ không có ý gì khác, còn sự việc tiếp theo nó ra sao chắc khỏi phải nói. Bác góp ý là lên khóa topic này lại em nghĩ là không cần thiết đâu ạ, tại sao phải khóa??? Chỉ có 1 người rất rất muốn điều này xảy ra :)

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Chém gió tí nào:
1) Trẻ con thường hay moi móc chuyện xấu của bạn mình ra để kể cho người khác nghe... mỗi khi gây gỗ.
2) Trẻ con thường không phân biệt đâu là dạy khôn, đâu là chửi ngu.
3) Trẻ con thường nhay nhưa "khóc lóc" kể lể với mẹ với ba... mỗi khi bị anh-chị không cho quà bánh.
4) Trẻ con thường thích cải cố để che đậy bao lấp cái lỗi này... nhưng vô tình để lòi thêm cái ngu khác.
5) Trẻ con mới có thể mặt dày... khi đi vuốt đuôi cái người mà lúc trước đã từng ném đá họ.
6) Trẻ con ít hiểu biết nhưng thường cố tỏ ra nguy hiểm... ta đây cái gì cũng "nhất"...cái gì cũng biết, cái gì cũng đúng. Rồi phán như thánh.
(Ngoài lề 1 tí: Mỗi forum đều của 1 cách thức và đường lối đi riêng, mỗi người 1 mục đích, không ai giống ai nên đừng quy chụp và vội phán như thánh !!!
- như HDVN không ràng buộc tự do phóng khoán thì hướng theo thị hiếu chung người Việt phổ thông,
- với i-max thì ngắn gọn xúc tích không rườm rà ...chuyên nghiệp hóa hướng đến cả VN lẫn nước ngoài,
- còn như vn-zoom hay freehd thì chỉ với khuông khổ gọn gàng sạch đẹp và logic, giúp downloader dễ xem
=> Theo tầm nhìn hạn hẹp cá nhân của mình thì HDVN hiện đang là cộng đồng chuyên HD lớn nhất VN hiện nay, nhưng hướng đi của HDVN không phải là SEO. Bù lại các forum khác và những trang phim onl với toàn phim chất lượng cùi bắp, nhưng lúc nào cũng xuất hiện trên top google... bởi lẽ SEO của họ hiệu quả)

Tầm nhìn về 1 đứa trẻ: Không chịu mình sai, nóng nảy, hiếu chiến, hiếu thắng, bốc đồng, và nhay nhay nhay.... như con gái.

Tâm sự xíu nè:
1) Bác mabuV đứng bên ngoài, bác ấy vẫn nói theo chính kiến của bản thân, đúng nói đúng - sai nói sai, chẳng hướng về bên nào hết, nên khỏi phải vuốt đuôi. :)
2) Bác Truoduc đang đá xoáy cả chú huygakon lẫn ông hungdaita... đang cười vào mặt chú, đang ném sh!t vào cả 2 "anh em"(thầy-trò) mà không biết, ở đó mà còn vuốt đuôi.
Không biết ngượng hay sao mà còn đẫn cái link này vào... trong khi topic đó cũng có mặt chú đang tham gia... xỉ vả bác Truoduc và các uploader khác.
Ngoài ra, chú cũng có khác gì(1) với bác Truoduc đâu, Thậm chí còn tệ hơn(2)
Nói thế không có nghĩa là a không có, nhiều người...dù vô tình hay cố ý thì cũng đã từng, a thì lý do là mới tham gia - không đọc kỹ nội quy, còn chú hoạt động khá lâu rồi... mà cũng thế.
Không cố ý móc moi... nhưng muốn nhắn nhủ chú rằng... muốn nói người ta... trước tiên hãy nhìn bản thân mình trước đi đã. Im lặng cũng chẳng hại ai đâu, đừng cố vén váy cho người xem mông....ghẻ

Mà cái đệch em thắc mắc tí,em làm quái gì đâu mà bác hungdaita mượn acc người này người kia vào report e thế nhỉ ??
Đọc xong cmt của Truoduc...Không biết chú thế nào chứ a đứng ngoài còn thấy ngượng dùm chú (chắc phải nâng cấp lên tí ...gọi là nhục).

Mặc dù chưa có vấn đề hay xích mích gì với 2 bác trên... nhưng khi đọc cmt còn phải nhột, huống hồ chi là chú.
A là a đang rất ngượng và khá là buồn cưới :))
A chỉ mong mod đóng topic càng sớm càng tốt để đầu chú đỡ phải đội thêm vài cái "pants" và giữ được cái mặt sạch sẽ trước hàng tá...sh!t ...đã và sẽ ....bay vào.

Thôi a té sớm đây, không thôi lại vạ lây.=))

Chỉnh sửa lần cuối:

huygakon

Em đã mời bác cuty ra khỏi topic này rồi, từ đầu đến giờ bác toàn comment theo kiểu khích bác lăng mạ. Cảm phiền bác bước ra khỏi topic lần nữa. Bác vẫn không hiểu thì cũng đành chịu ==!

hungdaita

☆☆☆ TayTO ☆☆☆

Tóm lại từ đầu đền page 5 đến giờ,em thấy bác (cutyhamchoi) giống đàn bà hơn là đàn ông,thế nhé,còn việc gì thì kệ mie mấy bác,em éo thèm quan tâm làm gì cho mệt,đừng làm anh hùng bàn phim ở đây nữa.Thân ái:">

Em đã mời bác cuty ra khỏi topic này rồi, từ đầu đến giờ bác toàn comment theo kiểu khích bác lăng mạ. Cảm phiền bác bước ra khỏi topic lần nữa. Bác vẫn không hiểu thì cũng đành chịu ==!

Tóm lại từ đầu đền page 5 đến giờ,em thấy bác (cutyhamchoi) giống đàn bà hơn là đàn ông,thế nhé,còn việc gì thì kệ mie mấy bác,em éo thèm quan tâm làm gì cho mệt,đừng làm anh hùng bàn phim ở đây nữa.Thân ái:">

Đức này ! cậu cmt ăn nói vừa phải thôi nhé, đừng có thừa nước đục thả câu ở đây.

Ko ông nào ko tật,ko bệnh cả,nhất là với cậu đó !
chỉ có ku Huy nó trẻ dại mới thích tự bới mình ra thôi.
Cậu vừa phải thôi,đừng để đến lúc tôi ko nhịn nữa,bới ra ,ae khác lại nhảy vô quăng Shjt chú thì có lẽ Đức lại phải lặp lại câu giống topic kia đó .

Stop ở đây nhé,nếu sai thì mình sửa!

Tôi bị gãy xương ,bó bột 1 tay,gõ phím cmt ko tiện, các Pác đừng ép người quá.
Để tới lúc tôi ko nhịn nữa ko ra gì cả lũ đâu, Tốt nhất là stop cả đê,đừng có tự Vạch Áo Mình vạch áo người cho mọi người xem nữa.

Xin chốt một câu thôi .... Không chấp với trẻ con !!!

huygakon

Mời bác Hùng ra khỏi topic em nhé, bác ngồi yên xem từ page 1 đến giờ thì bác cứ ngồi xem tiếp đi khỏi comment. Đừng để em nói lại lần 2 như bác cuty. Cám ơn!

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

Mời bác Hùng ra khỏi topic em nhé, bác ngồi yên xem từ page 1 đến giờ thì bác cứ ngồi xem tiếp đi khỏi comment. Đừng để em nói lại lần 2 như bác cuty. Cám ơn!

Nhà chú cho thuê mặt bằng ở đây hay sao mà đuổi.
A không thích bơi móc... dẫn chứng gì cả... chỉ tại chú cứ khích, cứ bắt a phải "dẫn chứng" ra để lột mặt nạ.
Nhìn chung các cmt của a mà xem, chả có gì để mà bắt bẽ được a cả, những vấn đề a đưa ra... chú có dám tranh luận đâu mà... :))
Đuối văn, đuổi tình, đưới lý, giờ chỉ còn cách ăn nói "phang ngang bửa củi"... chán chú quá.
Giờ làm biến tranh cải rồi, a lui... không việc gì phải đuổi. nhà chú không có cổ phần trong này đâu.

truoduc

Well-Known Member

Chôt lại là không ai comment nữa,để BQT vô giải quyết.Nói nhiều chả được gì.[-(

huygakon

Hỏi 1 câu cuối với bác Cuty là cái chuyện tôi với ông Hùng là chuyện của ai với ai? Nếu bác trả lời của bác với ông Hùng thì bác pm riêng với ông ấy, còn nếu bác trả lời là chuyện của tôi thì bác yên lặng dùm cho. Còn tôi chẳng hơi đâu đi tranh luận với bác, tôi trả thèm đọc comment nữa cơ. :-"

rockloccoc

Well-Known Member

Em đọc cái topic này từ đầu đến cuối và thấy.....hay ! :D Nghe các bác "bàn luận", "phê bình" nhau một cách "thẳng thắn", vân...vân... mà kết lại chưa thấy có kết quả gì. Có lẽ các bác "min mốc" cũng đang "thích thú" theo dõi hay sao mà chưa thấy can thiệp vào topic sặc mùi thuốc súng này. Dù gì thì em cũng cám ơn các bác đã bỏ công sức, thời gian để những "người tải phim" như chúng em được thưởng thức. Rất mong các bác luôn hòa thuận, cùng chung tay góp sức để cái "bốc đao phim" được phát triển mạnh mẽ và có quy củ hơn nữa. Kính!

trongtv

Active Member

Các Uploader có bài bị trôi nhanh về #2, #3 không có gì đáng lo cả, đừng tưởng các dowloader là ngây thơ, họ chỉ bị gạt một vài lần thôi, sau đó chỉ cần thấy Avatar là họ chạy mất dép. Có ngày mình vào diễn đàn bỏ qua cả các trang 1, 2 ... vì toàn avantar quen thuộc !!! Diễn đàn có chuẩn đánh giá Uploader, thì các Dowloader cũng có chuẩn để đánh giá họ,

tax007

Re: Ðề: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

Đức này ! cậu cmt ăn nói vừa phải thôi nhé, đừng có thừa nước đục thả câu ở đây.

Ko ông nào ko tật,ko bệnh cả,nhất là với cậu đó !
chỉ có ku Huy nó trẻ dại mới thích tự bới mình ra thôi.
Cậu vừa phải thôi,đừng để đến lúc tôi ko nhịn nữa,bới ra ,ae khác lại nhảy vô quăng Shjt chú thì có lẽ Đức lại phải lặp lại câu giống topic kia đó .

Tôi bị gãy xương ,bó bột 1 tay,gõ phím cmt ko tiện, các Pác đừng ép người quá.
Để tới lúc tôi ko nhịn nữa ko ra gì cả lũ đâu, Tốt nhất là stop cả đê,đừng có tự Vạch Áo Mình vạch áo người cho mọi người xem nữa.

Xin chốt một câu thôi .... Không chấp với trẻ con !!!

Nói ra luôn đi bác,sợ gì chứ,hay bác cũng có tật nên giật mình =))

Chôt lại là không ai comment nữa,để BQT vô giải quyết.Nói nhiều chả được gì.[-(

Chuyện gì phải ngừng khi mọi thứ vẫn đang tranh cãi hả bác,anh em cứ chém tiếp đi,để mọi người thấy rõ hơn bộ mặt thật và những chiêu trò của giờ Uploader.

kinhphuong

Well-Known Member
Úi... Các bác chưởi nhau mất dệ sinh quá.. gớm quá. Sao mấy cụ để như thế này được nhỉ..?
X_XX_XX_X

angon204

Cứ Pub đi !
A up bài lách luật sai 1 thì chú Lừa thầy phản bạn đâm sau lưng anh em Sai 10 .[-X
Pub để ae ng ta thấy rõ bộ mặt thật của ng Lập Top. =((

Nói đến Uploader kể cả mới đến kỳ cựu,ai chưa từng up bài sai chứ ;))

ấn thẻ spoiler để xem tiếp hình ảnh.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em hỏi ngu 1 tí ạ , bài các bác được nhiều người xem thì có phần thưởng gì hay sao ạ :D

HDCP

Super Moderators

Ở khu vực chia sẻ nhạc mà cụ thể là box Lossless nếu các file nhạc có vài GB hoặc vài chục GB data thì chắc các uploader bên đó cũng thi nhau đẩy bài lên quá. May là ở bên đó mỗi file chỉ vài trăm MB, Fshare point không sinh ra được bao nhiêu cho nên vẫn có sự cạnh tranh nhau lành mạnh mà không xảy ra xung khắc giữa các uploader bên đó.
Tại sao các bác uploader bên khu vực chia sẻ phim không sang bên khu vực chia sẻ nhạc mà up cho vui và thoả mãn cái đam mê của mình nhỉ?

ThangNX13

General
Ðề: Re: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

em hỏi ngu 1 tí ạ , bài các bác được nhiều người xem thì có phần thưởng gì hay sao ạ :D

để em nói cho cụ tỏ nhé:
*với fshare thì 1000 point=1 ngày vip
*Em lấy ví dụ với film 720p thôi nhé:
phim có dung lượng trung bình 5GB=5120MB------>1 lượt download------> 51 point. Cứ thế nhân lên xem lợi thế nào
Up fshare thì sao: đăng ký tài khoản------>chuyển vào 1000 point------->set vip-------->upload
1 ngày các uploader phim mạng cỡ 20 - 30 Megabyte/s upload thì có thể chiến hết bao nhiêu acc thì các bác biết nhé
Do đó 1 ngày chỉ tốn vài ngàn point thì sẽ thu lại được bao nhiêu thì các bác cứ nhân lên và tưởng tượng
Bác nào tính toán ra có lời thì cứ việc kéo cáp quang up tẹt ga.
Còn em thì chỉ up nhạc vì đam mê thôi!

rockloccoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Mong BQT đóng ngay lập tức chức năng xóa bài viết của uploader lại

để em nói cho cụ tỏ nhé:
*với fshare thì 1000 point=1 ngày vip
*Em lấy ví dụ với film 720p thôi nhé:
phim có dung lượng trung bình 5GB=5120MB------>1 lượt download------> 51 point. Cứ thế nhân lên xem lợi thế nào
Up fshare thì sao: đăng ký tài khoản------>chuyển vào 1000 point------->set vip-------->upload
1 ngày các uploader phim mạng cỡ 20 - 30 Megabyte/s upload thì có thể chiến hết bao nhiêu acc thì các bác biết nhé
Do đó 1 ngày chỉ tốn vài ngàn point thì sẽ thu lại được bao nhiêu thì các bác cứ nhân lên và tưởng tượng
Bác nào tính toán ra có lời thì cứ việc kéo cáp quang up tẹt ga.
Còn em thì chỉ up nhạc vì đam mê thôi!
Nếu như anh em downloader chỉ mua point của các bác uploader nhà mình thì chú FPT bán point cho ai nhỉ? Chả ai dại gì mua point trực tiếp từ ông FPT cho đắt, trừ khi không biết mua point rẻ của các bác uploader nhà mềnh :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên