Mua bán-Sang tên-Đổi chủ

vutrunghoa

Active Member
Ðề: Tư vấn - Chia sẻ phần cứng tại Thanh Hóa

Ủng hộ thêm cho bác ý cái HDD nữa. Free share film đoá :D

huyhang

thế ạ....nay bác ý kiêm hết rồi à....uki....hôm sau về nghỉ tết em ghé qua bác ý...

huyhang

thế ạ....nay bác ý kiêm hết rồi à....uki....hôm sau về nghỉ tết em ghé qua bác ý...:x

thanhhoa_dragon

Anh em Thanh Hóa tư vấn hộ tôi với, không có nhiều thời gian để đọc trên 4r và hơn nữa đọc cũng không có nhiều tác dụng nên tôi muốn hỏi trực tiếp. Cám ơn nhiều.
Tôi muốn tìm mua một Hdplayer khoảng tầm 3t, ở tp Thanh Hóa có chỗ nào bán không?
(Tôi chỉ có một bộ HT của LG, hình như là của tàu, chỉ thấy ở phần input có 6 cổng để đưa âm thanh vào bằng jac av, ngoài ra ko có kiểu kết nối nào khác, nên cần loại player có đường ra âm thanh tương đương).
Trình của tôi về vấn đề này kém quá nên diễn giải như vậy, ko biết có ai hiểu không, nếu ai hiểu xin giúp với. Cám ơn một lần nữa nhé.
P/s: Cần gấp, để mấy ngày tết rối rãi mà xem.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Tầm 3T thì bác lấy con Xtreamer là ngon rồi bác ah.Bác kết lại em để giá hữu nghị cho bác.
Còn cái giàn HT LG nhà bác thì phải xem nó có những cổng nào.Còn giải mã được DTS hay không?Nói chung là còn nhiều.Nếu không ngại bác có thể cho em cái Model bộ của bác.Rồi sẽ tư vấn cho bác phương án tối ưu.
Bác có thể vào đây.xem bác thích em nào thì hốt em đó.hàng của em new 100% và có bảo hành đàng hoàng đó bác.mong bác ủng hộ

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=40989

jerrymouse

Active Member

Kê khai rõ bộ HT LG đi, anh em sẽ hỏi ông Gúc Gồ là tư vấn cho bro từ phòng đặt có diện tích phù hợp cho nó, cách tối ưu âm thanh.... cho tới việc xếp vào đội hình nào đi với nó được ngay thôi.

Định làm con hdd 1,5tb, ko biết nên mua ở đâu và hãng gì vậy các bác nhỉ ?

cuonglasuco

Member

Bác Duy ơi! Bác làm mấy con kinh loại tốt về đi! Ko biết xem bằng kính đắt tiền có đỡ mỏi mắt hơn ko nhỉ.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Bác Duy ơi! Bác làm mấy con kinh loại tốt về đi! Ko biết xem bằng kính đắt tiền có đỡ mỏi mắt hơn ko nhỉ.

EM cũng chưa thử.mà kính em thấy toàn kính loại đó thôi bác ah.Kính đắt bác hỏi kinh nghiệm bác Jerry xem.

Định làm con hdd 1,5tb, ko biết nên mua ở đâu và hãng gì vậy các bác nhỉ ?

Làm con WD đi em.Dùng cho sướng.khề khề

jerrymouse

Active Member

Dùng WD Jerry đang sở hưu 2 WD chạy êm và mát hơn SG và SS nhiều.

EM cũng chưa thử.mà kính em thấy toàn kính loại đó thôi bác ah.Kính đắt bác hỏi kinh nghiệm bác Jerry xem.

Làm con WD đi em.Dùng cho sướng.khề khề

Dùng WD Jerry đang sở hưu 2 WD chạy êm và mát hơn SG và SS nhiều.

2 bác xem mua ở đâu vậy ạ, giá cả thế nào, lát em múc luôn ạ *-:)

jerrymouse

Active Member

Đang định mần con 37 or 40B530 or B55o bác Jerry ạ!

Anh vừa hỏi con SS B530 ở hàng quen, chủ đi vắng, cu bán hàng nói 14M2 chú ạ. Mếu lấy khi xuống gọi anh ra làm thủ tục cưới xin luôn nhé!

cuonglasuco

Member

Anh vừa hỏi con SS B530 ở hàng quen, chủ đi vắng, cu bán hàng nói 14M2 chú ạ. Mếu lấy khi xuống gọi anh ra làm thủ tục cưới xin luôn nhé!

Đó là con 40B530 à bác. Nếu là hàng quen mà chủ bán cho bác chắc là giảm được vài trăm nữa ấy nhỉ. Vụ này em khoái rồi đây. Để em lấy tiền lương tháng 13 xong xuống nhờ bác đi múc luôn.;;);;)

thanhhoa_dragon

Cảm ơn anh em. Bộ HT LG của tôi là hàng tàu, ko có serri, model, thấy có các cổng vào như center, sub, front, surr..., dùng dây nối av bình thường, ko giải mã cái gì cả. Do tham rẻ và thiếu hiểu biết nên tôi mua. Có lẽ phải thêm bộ amply nữa thì phải. Bây giờ tôi đang nối từ đầu dvd thì vẫn nghe được. Trình độ lùn nên chán thế chứ, anh em cố gắng suy luận nhé. Có lẽ khi nào phải đi gặp anh em thì mới mô tả hết được.
[Mà hình như vợ chồng bác Jerry đến nhà em rồi mà (với điều kiện bác là bác Phi).]

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Theo như bác nói thì đó chỉ là cổng xuất ra thôi.Còn cổng vào nữa.

thanhhoa_dragon

Đó là cổng vào, còn cổng ra là ra 5 chiếc loa rồi. Nó là của tàu mà nên cũng dễ dùng. Tôi nghĩ là phải cần thêm amply thì phải. Kể mà Duy có cử hàng ở TH thì tôi sẽ làm phiền cậu ngay.

jerrymouse

Active Member

Cảm ơn anh em. Bộ HT LG của tôi là hàng tàu, ko có serri, model, thấy có các cổng vào như center, sub, front, surr..., dùng dây nối av bình thường, ko giải mã cái gì cả. Do tham rẻ và thiếu hiểu biết nên tôi mua. Có lẽ phải thêm bộ amply nữa thì phải. Bây giờ tôi đang nối từ đầu dvd thì vẫn nghe được. Trình độ lùn nên chán thế chứ, anh em cố gắng suy luận nhé. Có lẽ khi nào phải đi gặp anh em thì mới mô tả hết được.
[Mà hình như vợ chồng bác Jerry đến nhà em rồi mà (với điều kiện bác là bác Phi).]

Cho mấy trăm ảnh Review lên anh em dễ ăn nói hơn đó. Thường thì tích hợp luôn cả đầu đọc đĩa và âm ly luôn, tất nhiên công suất hết cỡ Baby vẫn khì bình thường =))=))=))=)). Có thể lão Khựa hay khác người lắm.

@ Cho cái Add mới biết đến chưa chứ? Jerry ứ phải bác Ba Phi đâu!

jerrymouse

Active Member

Đó là con 40B530 à bác. Nếu là hàng quen mà chủ bán cho bác chắc là giảm được vài trăm nữa ấy nhỉ. Vụ này em khoái rồi đây. Để em lấy tiền lương tháng 13 xong xuống nhờ bác đi múc luôn.;;);;)

Mai anh gọi điện thẩm tra lại rồi tin cho chú để chuẩn bị bán mấy đồi mía mà đón em ý nhé!

Bên trên