Mua bán-Sang tên-Đổi chủ

cuonglasuco

Member
Ðề: Tư vấn - Chia sẻ phần cứng tại Thanh Hóa

Mai anh gọi điện thẩm tra lại rồi tin cho chú để chuẩn bị bán mấy đồi mía mà đón em ý nhé!

Ko cần mấy đồi mía đâu bác ạ. Em lấy 1 khối cồn chất lượng cao dư xúc 1 con đó bác ạ! Em chuyên sx cồn mà.:D:D:D

vutrunghoa

Active Member

Ko cần mấy đồi mía đâu bác ạ. Em lấy 1 khối cồn chất lượng cao dư xúc 1 con đó bác ạ! Em chuyên sx cồn mà.:D:D:D

Mai mốt xin bác Cường ít về nướng mực được đấy :D, của nhà trồng được muh

cuonglasuco

Member

Cồn này mà nướng mực hơi phí. Cồn này để nhắm mực thì ok. Dùng nó mà vệ sinh mấy cái...HD cũng được đấy!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Đó là cổng vào, còn cổng ra là ra 5 chiếc loa rồi. Nó là của tàu mà nên cũng dễ dùng. Tôi nghĩ là phải cần thêm amply thì phải. Kể mà Duy có cử hàng ở TH thì tôi sẽ làm phiền cậu ngay.
Em không ở Thanh Hoá thì ở đâu bác.bác cứ gọi em là em có mặt ngay .

vutrunghoa

Active Member

Em không ở Thanh Hoá thì ở đâu bác.bác cứ gọi em là em có mặt ngay .

Gọi thì phải cho cái Hotline đi chứ...

Vừa nhận được quà của VNPT Thanh Hoá :D Hình như là quà tặng cuối năm cho khách hàng xài Phone + Mega VNN hay sao ý. Mở hộp quà ra thấy có 4 cái cốc uống trà ah. Đã có bác nào được nhận quà giống em chưa ?

Chỉnh sửa lần cuối:

jerrymouse

Active Member

Gọi thì phải cho cái Hotline đi chứ...

Vừa nhận được quà của VNPT Thanh Hoá :D Hình như là quà tặng cuối năm cho khách hàng xài Phone + Mega VNN hay sao ý. Mở hộp quà ra thấy có 4 cái cốc uống trà ah. Đã có bác nào được nhận quà giống em chưa ?

Chủ trương chung là: Những khách hàng trung thành của VNPT Thanh Hóa đều có quà, sơ bộ tại địa bàn TP có khoảng 10k KH có quà đấy.

@Cuonglasuco: A đã hỏi cho chú giá SS B530 rồi, giá bán là 13M9, chuẩn bị cho anh ly cafe và 1 gói thuốc lá ESSE Lights nhé!

anhmtv

Member

hic..không biết nhà em có quà chưa...em đang đi học chưa về...
tiện top này cho em hỏi...em tính mua cái HDD khoảng 1tb cho lap để cop film cho tiện thì nên mua loại nào được ạ...mua ở TH hay HN đều được...
thanks các anh^^

cuonglasuco

Member

Chủ trương chung là: Những khách hàng trung thành của VNPT Thanh Hóa đều có quà, sơ bộ tại địa bàn TP có khoảng 10k KH có quà đấy.

@Cuonglasuco: A đã hỏi cho chú giá SS B530 rồi, giá bán là 13M9, chuẩn bị cho anh ly cafe và 1 gói thuốc lá ESSE Lights nhé!

Giăng em ko có quà nhì bác Jerry???!!! Em cũng là khách hàng trung thành của VNPT mà. ĐT+ADSL+LSTV, cái gì cũng là của VNPT. 8-X8-X8-X

Giá ngon bác ạ, Con đó 40'' chứ bác, em lo tiền xuống xơi liền. Cafe và thuốc là thì ok! Cái đó em cũng nghiện.

vutrunghoa

Active Member

hic..không biết nhà em có quà chưa...em đang đi học chưa về...
tiện top này cho em hỏi...em tính mua cái HDD khoảng 1tb cho lap để cop film cho tiện thì nên mua loại nào được ạ...mua ở TH hay HN đều được...
thanks các anh^^

Hiện tại thì HDD 1Tb chưa có loại 2.5 inch. Còn nếu chơi loại 3.5 thì phải mua thêm cái dock nữa. Tổng thiệt hại khoảng 2,8K đấy

Đang kiếm đối tác cung cấp cồn để cho lẩu Tết đây. :D. Kiếm đc chú Cường đây rồi. Coi như a e ta hợp tác nhé. :D

Vừa nhận được quà của VNPT Thanh Hoá Hình như là quà tặng cuối năm cho khách hàng xài Phone + Mega VNN hay sao ý. Mở hộp quà ra thấy có 4 cái cốc uống trà ah. Đã có bác nào được nhận quà giống em chưa ?

Chú Hoà ơi, cái này của bọn anh tặng cốc là để uống bia, không uống trà nhé. Phí! Chờ Tết này chú mời a e đến uống bia đấy.:D

giăng tớ cũng chưa có quà nhở ?

@Hoa: hôm nào rửa bộ denon Hòa ới, anh thấy dạo này dàn hơi mốc rồi đấy

jerrymouse

Active Member

Giăng em ko có quà nhì bác Jerry???!!! Em cũng là khách hàng trung thành của VNPT mà. ĐT+ADSL+LSTV, cái gì cũng là của VNPT. 8-X8-X8-X

Giá ngon bác ạ, Con đó 40'' chứ bác, em lo tiền xuống xơi liền. Cafe và thuốc là thì ok! Cái đó em cũng nghiện.

Chiều anh đi Hà nội, ngày kia mới về. Đợi anh về rồi đi ăn hỏi nhé. Đúng đối tượng mà chú đang nghía đấy!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Sao mình cũng chưa thấy quà đâu nhỉ.Nhà toàn dùng VNPT ADSLx2.Phone x2.LSTV x1.Thế mà chưa thấy quà đâu cả.mà nhà 2 nơi thì phải được 2 phần quà chứ nhỉ.Cả ở của hàng cả ở nhà mà.

huyhang

em cũng chưa thấy có quà...em toàn xài VNPT mà....

huyhang

Main : Giga GA-EP35-DS3
Chip : core 2 Duo E7200 2.53
Ram : 1G bus 1066
Card VGA : GeForce 7300 GT ( GV -NX73T256P-RH )

Xem hộ em con này chạy 1080 có được không nhé....Thank các bác nhiều ạ..

cuonglasuco

Member

Main : Giga GA-EP35-DS3
Chip : core 2 Duo E7200 2.53
Ram : 1G bus 1066
Card VGA : GeForce 7300 GT ( GV -NX73T256P-RH )

Xem hộ em con này chạy 1080 có được không nhé....Thank các bác nhiều ạ..

Chạy tốt bro ạ!

huyhang

vâng....hôm sau cho em gặp mặt các bác tí....em hết thank rồi....mai em bù nhé.....thank bác

cuonglasuco

Member

Hôm nay mượn được con máy chiếu XD430U xem thử HD, độ phân giải chỉ đạt 1080i thôi, nhưng xem quá đã. ước có tiền rước em này về và có tiền thay bóng cho em này thì HD mới sướng.

vutrunghoa

Active Member

Đầu tư máy chiếu khỏi cần phải LCD nữa bác nhỉ :D

Bên trên