Mua bán-Sang tên-Đổi chủ

cuonglasuco

Member
Ðề: Tư vấn - Chia sẻ phần cứng tại Thanh Hóa

Tình hình là em chỉ mượn để chơi tết thôi. Sau tết lại phải trả. Xem thấy giá đèn chiếu của nó tầm 10 triệu. Khiếp quá!

vutrunghoa

Active Member

Hix, để 10 củ là cũng sắm được LCD ngon rồi đấy. Nhưng tết này có Project thì vẫn đã cái mắt bác ah.

cuonglasuco

Member

Hix, để 10 củ là cũng sắm được LCD ngon rồi đấy. Nhưng tết này có Project thì vẫn đã cái mắt bác ah.

Hehe! Thế mới đau chứ. Gom tiền để mua LCD ko đủ, đến phút cuối lại mượn được con Project. Mà lại lại con Project tương đối chứ. Con này thị trường đang bán tầm 23tr, Lume 2500. Chiều test bộ 2012 xem quá đã. Tết nay báo ốm để ở nhà nghiền HD!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Hehe! Thế mới đau chứ. Gom tiền để mua LCD ko đủ, đến phút cuối lại mượn được con Project. Mà lại lại con Project tương đối chứ. Con này thị trường đang bán tầm 23tr, Lume 2500. Chiều test bộ 2012 xem quá đã. Tết nay báo ốm để ở nhà nghiền HD!
Ứoc gì mình cũng được như anh ấy.Xem 2012 mà bằng máy chiếu thì còn gì bằng.Kéo cái Source 1080 về coi bác ơi.

vutrunghoa

Active Member

Tình hình là đến giờ em vẫn chưa được coi 2012. Mai off các bác xách HDD đi copy ké với nhá. Hy vọng mai off share được nhiều :D

vutrunghoa

Active Member

Bác có hàng gì thì cứ thả xuống đây cho iêm với. Dạo này sắp mù tịt vì ko được xem film roài...

cuonglasuco

Member

Thực sự là xem phim HD bằng máy chiếu khoái thật. Tiếc là cái màn hơi nhỏ, rộng được có 1,8 mét. Xem xong mấy bộ mà cứ như mới ở rạp về ý. Đau quá đi mất!

cuonglasuco

Member

Hôm nay! Em có nhập 1 con laptop về cho khách. Với tầm giá gần 13 tr thì con này chơi HD phải nói là cực nuột. Đó là con Acer 4740! EM show vài cái ảnh cho các bác xem nhé!

HDGialong

Active Member

thế mua không call cho em một tếng em gửi báo giá cho :((

36l11438

Member

Ai có con chip P4 sk 478 2.8Ghz cho iem xin 1 con nào. đợt này kinh tế khó khăn nên xin xỏ rồi sẽ hậu tạ sau vậy

vutrunghoa

Active Member

:)) món này là hơi bị hiểm đấy nha

VuMinhThu

Member

Hihi Mình cũng ở gần Thanh Hóa đây

vutrunghoa

Active Member

Ở "gần" Thanh Hóa là đoạn nào vậy bác??? Chào mừng bác tới box của HDThanhHoa

Rommel

Member

Ai có con chip P4 sk 478 2.8Ghz cho iem xin 1 con nào. đợt này kinh tế khó khăn nên xin xỏ rồi sẽ hậu tạ sau vậy
Con này giá trị cũng không nhỏ đâu :(, mà CPU này vẫn chưa đạt MINIMUM SYSTEM REQUIREMENTS để xem HD thì phải

36l11438

Member

Con này giá trị cũng không nhỏ đâu :(, mà CPU này vẫn chưa đạt MINIMUM SYSTEM REQUIREMENTS để xem HD thì phải
híc, em cần con này để load torent trên cơ quan thôi bác ợ. máy trên cơ quan của em chạy ì ạch quá. híc, ko biết ở Thanh Hoá mình giá của nó bây giờ bao nhiêu nhỉ?

cuonglasuco

Member

híc, em cần con này để load torent trên cơ quan thôi bác ợ. máy trên cơ quan của em chạy ì ạch quá. híc, ko biết ở Thanh Hoá mình giá của nó bây giờ bao nhiêu nhỉ?

Load torent mà dùng P4 thì có mà đóng tiền điện ốm. Dùng con Atom kéo cho nó đỡ sót.!

vutrunghoa

Active Member

Máy cơ quan nên không bàn luận tới tiền điện bác ah. Em cũng toàn cắm con P4 3.06Ghz để kéo torrent đấy :D

Địa điểm bán kính 3D ở Thanh Hóa?

Mình đang ở Bỉm Sơn, ở Thanh Hóa có chỗ nào bạn kính 3D ko vậy? bạn nào biết chỉ mình chỗ mua với.

Bên trên