MYTV TĂNG KÊNH: BẠN THÍCH CHÙM KÊNH SCTV HAY HTVC?

scrpn

Ðề: MYTV TĂNG KÊNH: BẠN THÍCH CHÙM KÊNH SCTV HAY HTVC?

đang xử lý 1 vụ MYTV xem LIVE các kênh HD bình thường . Xem Clip , Phim , xem lại bị vỡ hình . Mong các anh em kĩ thuật cho ý kiến nhe . Các bạn khách hàng ai có hiện tượng như vậy thì noisnhes . để cùng phân tích .

Nếu bác bắt gói xong convert lại xem ko ok chắc là do đường truyền. Nếu ok chắc chắn do vod server nhé => vì mình đã lâm vào hoàn cảnh này.

rock_coi84

E đang dùng gói MyTV HD nhưng vẫn dùng tv bình thường...e chuyển sang mấy kênh hd thỉnh thoảng ko xem đc...nó vẫn có tiếng nhưng hình thì dừng lại..còn sd xem vẫn bình thường..không biết tại tv hay tai cái gì nữa...mong bác nào biết chỉ e với..

Cái này thì chắc chắn đường truyền kém roài . profile ko đủ để chạy HD . Bạn báo hỏng đề nghị sửa đi. tốt nhất là đưa thông số trên modem lên đây để anh em còn đánh giá ???

Cái này thì chắc chắn đường truyền kém roài . profile ko đủ để chạy HD . Bạn báo hỏng đề nghị sửa đi. tốt nhất là đưa thông số trên modem lên đây để anh em còn đánh giá ???

thì e có biết thông số modem là gì đâu...bác chỉ cho e cách xem đi...

hanphong

vote for SCTV. Truyền hình của SCTV chất lượng chương trình và nội dung phong phú hơn SCTV ngàn lần.

rock_coi84

thì e có biết thông số modem là gì đâu...bác chỉ cho e cách xem đi...

Bạn chuyển sang topic " Giải đáp thắc mắc MYTV .." nhé. Ở đây hỏi mấy vấn đề này là lạc đề đó . sang đó anh em hỗ trợ cho . OK

lethaiduong2011

Tối nay từ 0h đến 2h 3/12 VASC tiến hành nâng cấp thiết bị để phục vụ các tính năng mới.Có bạn nào làm ở VASC biết được nâng cấp để làm gì ko?Có phải tăng kênh không hé ta :)

Tối nay từ 0h đến 2h 3/12 VASC tiến hành nâng cấp thiết bị để phục vụ các tính năng mới.Có bạn nào làm ở VASC biết được nâng cấp để làm gì ko?Có phải tăng kênh không hé ta :)

nâng cấp để tăng tiền chăng? :-?

kudo1908

Active Member

nâng cấp để chăn gà :D

Sao MyTV lâu rồi không thấy tăng thêm một số kênh truyền hình chất lượng, các kênh HD và kênh tự sản xuất được? Nói chung mảng truyền hình của MyTV hiện giờ còn khá đơn điệu. Mình hơi chán MyTV rồi. Đang ngóng xem dịch vụ truyền hình HD nào ổn nhất để dịp Tết lắp đây.

vhung1214

Member

ko hiểu sao hôm nay Star World HD của MyTV lại chuyển từ phụ đề tiếng Việt sang phụ đề tiếng Trung thế nhỉ????????????

demon_bn

Member

Qnet nó cắt nên phải câu trộm của TQ ấy mà :)) :D :D

vhung1214

Member

Qnet có phân phối mấy kênh Star World, Star Movies ở VN đâu mà cắt. Hy vọng SW HD trên MyTV sớm có lại phụ đề.

thiennhantadoc

Active Member

SCTV lõm k biết sao các pác lai khen nhiều thế, Kênh hài xem chán chết ấy e thix HTVC hơn :D

Xin MOD đóng diễn đàn này dùm mình. Cuối cùng thương thảo thất bại các bác à. Tạm biệt SCTV....

Xin MOD đóng diễn đàn này dùm mình. Cuối cùng thương thảo thất bại các bác à. Tạm biệt SCTV....
haha,,, phải hông? hay là lấp liến vấn đề không mua bản quyền nên mới gây tin mua SCTV và HTVC để bẻ lái dư luận?

toiyeuvtc

MYTV TĂNG KÊNH: BẠN THÍCH CHÙM KÊNH SCTV HAY HTVC?
Thích cả 2 :D
Trả lời: Chúc mừng, bạn đã là người tham gia chương trình "tự xín" của topic..... =))

thế thì chịu đấy...chưa đâu vào đâu đưa lên diễn đàn làm gì...SCTV chỉ có tren VCTV và cáp của nó thôi..đời nào nó bán cho MyTV...:-h

Bên trên