Nên chọn Iphone 4 hay Samsung Galaxy S2?

kinggai

Well-Known Member
Ðề: Nên chọn Iphone 4 hay Samsung Galaxy S2?

Vẫn thích S2 hơn.

tabc

SS galaxy sII rất đc đấy.Nó hơn Iphone ở chỗ giá mềm hơn, ko hay lỗi mốt như iphone mà chất lượng lẫn ứng dụng ko khác gì iphone.

ngochungtm

SS galaxy sII rất đc đấy.Nó hơn Iphone ở chỗ giá mềm hơn, ko hay lỗi mốt như iphone mà chất lượng lẫn ứng dụng ko khác gì iphone.
Dùng IP thể hiện đẳng cấp nhưng m vẫn thích Androi hơn

Mình có 1 Galaxy S bản xuất Mỹ Captivate và con Qmobile F680 2 Sim
Mùa nào mặc được 2 áo trỏ lên không kể áo lót, em thấy xài SS sướng vì còn có chỗ nhét (túi áo khoác)
Mùa hè em để SS ở nhà, tối về lướt web qua wifi, vì chẳng có chỗ nào nhét em nó cả, túi quần thì chật và sợ rằng va vào góc bàn thì đi cái màn hinh! F680 lên ngôi kiếm xèng!

manhthang

Huyền Thoại

SS mới là chuyên gia rớt giá, không giữ vị thế như iPhone :D
Mua bất kỳ sản phẩm nào của SS từ lúc ra mắt, chỉ vài tháng sau là mất 1/3 giá trị rồi.
Bỏ qua yếu tố kinh tế thì S2 vẫn đáng dùng hơn iPhone 4.

siusiuenen

Mình đã sài thử qua cả 2 rồi thì mình thấy ngoài S2 hơn hẳn mọi thứ ngoại trừ màn ảnh mịn hơn mà sắc trung thực hơn của Iphone . Còn lựa chọn thì tùy cách bạn sài phone như thế nào thôi . Iphone 4 cũng là phone rất tốt . S2 có lẽ để so sánh với iphone 4s hay 5 thì hợp lý hơn .
1/ Nếu bạn xem cái phone là vật bất ly thân lúc nào cũng ngó ngoáy mày mò tren cái phone thì mình thấy nên chọn S2 vì nó có màn hình rộng hơn và nhanh hơn iphone 4 rất nhiều .
2/ Nếu bạn chỉ dùng phone mức độ trung bình thì Iphone 4 quá tốt cho bạn sử dụng hàng ngày rồi . Ngoài ra khi chán bán đi thì vẫn còn có giá hơn là Samsung .
Cá nhân mình thì mình chọn Iphone 4 vì có nhiều chức năng mình sử dụng chung với hệ thống âm thanh trên xe của mình mà android thì vô dụng . ( Vì chưa có hệ thống nào support cho android ngoài chức năng Bluetooth ra )

Chỉnh sửa lần cuối:

uhm mình cũng kết cái Iphone 4! mà bùn 1 cái dòng này đổi lin tục nên sợ lỗi thời thôi!

babydian

Member

sao thiên hạ khoái IP thế nhỉ ?

taki8990

người người nhà nhà mê trái táo =)), galaxy sẽ vất vả đây, dù sao thì em nó cũng đẹp, cũng đáng lung lay mà ;p;p

babydian

Member

ui , khác người thì ấy mua đá về rùi tự chế lại ^^!

hehe , mình mún khác người nhưng muh phải hiện đại cơ!

babydian

Member

emyeucongnghe tham nhỉ , cái gì cũng mún !! Càng hiện đại thì càng hại diện chứ gì

hí hí , người ta tiến hóa, ko lẽ mình thoái hóa sao ?:(|)

dangnhuquynh

Nếu lựa chọn giữa hai loại trên thì mình vote cho Iphone 4

taki8990

Ko bít vote tới đâu rùi nhỉ, SS hay Iphone nhỉ ?? :))

babydian

Member

ui baby thix SS lắm , thix IP nữa những trên tất cả baby ko thix đụng hàng , nói mềnh nghe xem cái nào ít đụng hàng thì mềnh chọn e đó thui !!!!!!!???

Bên trên