Người con gái đẹp nhất VN 2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HEEL

Ðề: Người con gái đẹp nhất VN 2010

attachment.php

Đấy là 1 nam 1 nữ=)).

2 thằng con trai. sure

vad

nghe các bác tích phân thôi thì cứ công nhận em Hân mông đen mắt bé là đẹp nhất trong các em đi thi thôi

hieuhn

Đây là Hoa hậu Việt Nam hả các bác ? Hình như các bác cứ đùa dai.

Gambit

lúc ko trang điểm thì thấy rất thường. nhưng trang điểm rồi (chắc có photoshop nữa) thì nhìn cũng xinh lắm chứ.

Mac18

Active Member

Giờ mới nhìn thấy mặt hoa hậu VN 2010 mà lại nhìn trong cái topic này---> hơi hốt, xấu hổ cho người HN, thế cái con bé tóc dài miền nam có được cái giải gì không ạ? Chắc khi nào kỉ niệm 1000 năm Sài Gòn thì các bé miền nam mới có cửa mất T_T?

gaffer

Em thấy mấy bác hơi quá lời...
Nói không phải, cho mấy bác thì mấy bác có thèm không ?
Đồng ý là Ngọc Hân chưa đẹp nhưng năm nay chả ai ngon hết, không cái này cũng cái kia.
Bích Phương thì đẹp nhưng tại hôm đó BGK chắc đang tám lúc em đó diễn nên chấm đại --> rớt.
Hy vọng Hoa Hậu Thế Giới Người Việt.
Em vẫn nhớ mãi câu nói năm nào: Mấy em đẹp con nhà lành đều chả ai đi dự Hoa Hậu cả, đi về dù đoạt giải hay không đều bị "mất"...

Ớ, thế bác nghĩ đến tuổi thi hoa hậu rồi mà gái nhà lành vẫn "còn" à :))

dotu

Member

Em thấy mấy bác hơi quá lời...
Nói không phải, cho mấy bác thì mấy bác có thèm không ?
Đồng ý là Ngọc Hân chưa đẹp nhưng năm nay chả ai ngon hết, không cái này cũng cái kia.

ờ thì nếu ko biết thì cũng ráng nhìn, chứ mà đã nghe danh HHVN 2010 thì miễn=)), giống vụ K+ thôi mừ

country_pumpkin

E thấy hình như các ông trong Ban tổ chức HHVN cứ thích chọn các cô có số đo chuẩn quốc tế làm HH hay sao í. Dưới 1m7 là ko lọt vào top 10 đâu :)

Na Uy vs Nhã Uyên ổn thế mà chẳng đc cái danh hiệu j` (tại dưới 1m7 :(( ).... Thật là thất vọng về các người đẹp VN từ năm 2k6 đến nay >''<

HEEL

Xách dép cho Ngô Phương Lan

bslt24

Oo)) Chẳng nhé thẩm mỹ của ban giám khảo các cuộc thi HHVN giờ càng ngày càng giảm đi sao. Ôi HHVN 2010 thật là khủng khiếp...

hotshot

Active Member

Oo)) Chẳng nhé thẩm mỹ của ban giám khảo các cuộc thi HHVN giờ càng ngày càng giảm đi sao. Ôi HHVN 2010 thật là khủng khiếp...

Chấm điểm qua mấy tờ $$ thì sao chính xác được, phải mờ đi chút xíu chớ.
Đi chấm thi HH về nhà cũng phải ăn nên phải có tí màu nên k cần đẹp lắm, chỉ cần nhiều màu thôi =))=))=))

dragonlee

Well-Known Member

Cuộc thi Hoa hậu thế giới người Việt rõ ràng ổn hơn hẳn

gaffer

Miss Vietnam bị tố không công bằng

Trở về sau hai tuần "nằm gai, nếm mật" cùng 37 người đẹp trong vai trò giảng viên của cuộc thi HHVN 2010, siêu mẫu Nga Polina Lomakina đã bày tỏ sự thất vọng của mình về tính công bằng của cuộc thi.

Siêu mẫu Nga Polima Lomakina là một trong những chuyên gia được BTC cuộc thi HHVN 2010 mời về huấn luyện cho 37 thí sinh những kỹ năng trình diễn cơ bản trước đêm chung kết. Dưới sự hướng dẫn và chỉ bảo nhiệt tình của Polima Lomakina, các người đẹp đã tự tin và tiến bộ hơn rất nhiều so với ngày đầu tham dự cuộc thi. Hiện siêu mẫu này đang quản lý một công ty người mẫu quốc tế từng nhiều lần trình diễn trong những chương trình thời trang lớn.
Trở về sau hai tuần "nằm gai, nếm mật" cùng 37 người đẹp, siêu mẫu Polina Lomakina đã bày tỏ sự thất vọng của mình về tính công bằng của cuộc thi. Trên trang cá nhân mang tên Polina Lomakina, giảng viên này khẳng định kết quả của cuộc thi đã được biết trước, thậm chí BGK còn gọi tên các thí sinh trong top 20 theo thứ tự xếp hạng mà họ đã nhận. "Chúng tôi biết trước ai sẽ là người chiến thắng.... Thật không công bằng. Nhưng sự đánh giá chỉ có một người (do ban giám khảo quyết định), điều đó không có nghĩa là tất cả... Quan trọng nhất là người được lựa chọn bởi tất cả mọi người! Tình yêu khán giả dành cho bạn không thể mua được và cũng không thể làm cho họ thích bạn".
......

Source

meomatto

Active Member

Rồi trước sau gì cũng thành "Hàng thửa" thôi! :D:D
Ae HN Tẩy chay cái con "Người mẫu đểu" đấy đi!
Trước giờ, em chỉ thấy mỗi em Ngô Phương Lan là xứng đáng Hoa hậu thực sự thôi! Tài, Sắc vẹn toàn. Tiếc là không dc cống hiến nhiều cho Quê hương!

Lâm Gia Trang

Rồi trước sau gì cũng thành "Hàng thửa" thôi! :D:D
Ae HN Tẩy chay cái con "Người mẫu đểu" đấy đi!
Trước giờ, em chỉ thấy mỗi em Ngô Phương Lan là xứng đáng Hoa hậu thực sự thôi! Tài, Sắc vẹn toàn. Tiếc là không dc cống hiến nhiều cho Quê hương!

Em nó đi đâu rồi bác, dạo này "người thật" nhiều quá không để ý đến người mẫu hoa hậu =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên