Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

satan85

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Chưa nói gì đến bác nhưng bác quote thì e cũng nói, mấy con chip CPU đời mới cũng chả quan trọng mấy vì đời trước cũng đã dư đáp ứng mọi tác vụ, các hãng nên chú ý mãng GPU vì android khá nặng so với iOS, cần mượt mà như iOS thì GPU phải mạnh hơn apple, e chơi nhiều diễn đàn nhưng cũng chưa nghe ai nói "mạnh nhất thế giới, tiết kiệm nhất thế giới", bác có dẫn chứng không? Với ý tưởng mạnh hơn lại tiết kiệm hơn của SS đáng vote cho 1 phiếu. Bác nói các ứng dụng của S4 là vô ích nhưng bác cần nghĩ khách quan hơn, ban đầu có thể nó chưa là gì nhưng tương lai phát triển hơn có thể là ứng dụng cực kỳ thú vị + cần thiết.

Lấy ví dụ với Smart Screen, 1 ngày nào đó bác kết nối S4 với tivi dễ dàng, bác mệt+chán chẳng muốn động tay chân, lướt wed bằng mắt thì thế nào? S-Health có thể tác dụng không lớn ở VN nhưng ở nước ngoài với bác sĩ riêng thì khác, ví dụ bác sốt đến ngất mà chẳng có ai bên cạnh, S4 cảm nhận nhiệt độ cơ thể quá cao liền gọi cho bác sĩ với những câu nói bác cài trước cho nó, mạng người chứ không phải đùa. Air view và Air Gesture tương lai nhận biết chuyển động toàn thân từ xa, quá thú vị để chơi game như Wii khi kết nối màn hình lớn.....

E chỉ nói về chức năng, không bình luận bề ngoài S4, ý kiến cá nhân là tạm ổn, không đẹp không xấu, đừng nên ghét mà phủ nhận công nghệ nó mang lại, theo em với công nghệ tích hợp trong 1 thế này S4 đáng gọi là smartphone thực thụ.

Ngay ở trang đầu đã có câu này rồi nên mình mới có ý kiến, chư hiếm khi mình tham gia một cách nhiệt tình như thế này.Samsung Galaxy S4 thực sự là mẫu smartphone mạnh mẽ, thú vị và hữu dụng nhất hiện nay. Nếu mà viết ra thì :
-S4 Mạnh mẽ nhất
- S4 thú vị nhất
- S4 hữu dụng nhất

Kết hợp với s4 được bằng một trăm mấy chục bằng sáng chế.
S4 ngôn ngữ thiết kế ....
Tổng hợp những cái đó nên mình mới có nhiều ý kiến như vậy

khoadek

Ðề: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

HTC one chắc chào thua quá, con hàng này dữ quá!!!
không biết IP 6 như thế nào ?? hay là mất vị trí dế vương lun, có đối thủ gớm quá !!

deadline

Member
Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

cũng quanh quẩn tầm 16 củ đỗ lại thôi nếu cao hơn mình nghĩ sẽ khó bán đấy nhưng chắc tháng sau mới được cầm trên tay quá ,thích vừa công bố cái là bán ra ngay ấy
về VN thì phải có tiếng việt và bảo hành 2 năm nữa .Kể từ khi công bố thì vẫn đang hóng từng ngày nè ,xem ảnh ,video preview liên tục ,bồ kết quả Super Amoled Full HD

gái núi

Member
Re: Ðề: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

HTC one chắc chào thua quá, con hàng này dữ quá!!!
không biết IP 6 như thế nào ?? hay là mất vị trí dế vương lun, có đối thủ gớm quá !!

chắc gì đã ra ip 6 ,lại là 5s nâng cấp cấu hình cho xem :)) .Mà người dùng android hay galaxy thì thường thích vọc hơn là mua về làm kiểng như ip ấy ,thằng bạn đc người thân gửi về em ip5 mà còn không biết vào wifi là gì nữa là toàn nghe gọi nt

Cái điểm hơn của S4 so với các đối thủ android khác thì là ở mảng khác hàng trung thành nhiều hơn đấy ,bây giờ ai cũng thích màn hình to và cấu hình mạnh dù ít khi dùng hết ,điểm nhấn S4 lần này có thể nói là ở phần tính năng hơn là giao diện

Alabama

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Ngay ở trang đầu đã có câu này rồi nên mình mới có ý kiến, chư hiếm khi mình tham gia một cách nhiệt tình như thế này.Samsung Galaxy S4 thực sự là mẫu smartphone mạnh mẽ, thú vị và hữu dụng nhất hiện nay. Nếu mà viết ra thì :
-S4 Mạnh mẽ nhất
- S4 thú vị nhất
- S4 hữu dụng nhất

Kết hợp với s4 được bằng một trăm mấy chục bằng sáng chế.
S4 ngôn ngữ thiết kế ....
Tổng hợp những cái đó nên mình mới có nhiều ý kiến như vậy
Mạnh mẽ nhất thì chưa chắc, thú vị + hữu dụng nhất thì có thể, e đang xài 2 cái note 2 + 10.1, đi xa cả tuần chỉ cần 2 cái này đã đáp ứng hết nhu cầu giải trí + công việc, e từng xài sony, mê Nokia, thích BB, ip cũng đã xài qua, nói riêng về android không có giao diện nào sống động + hữu dụng bằng TouchWiz của SS, bác nói bác là dân kỹ thuật nhưng bác đọc lại bài #44 của bác, ý kiến cá nhân rất nặng, câu nào cũng có thể phản bác được, ví dụ với bác vài câu:

- Cấu hình ram 2g, bình thường như những hãng khác (năm ngoái đã có)
Cấu hình 2GB RAM cho phone, tab đã quá dư, e thử khi mở skype, yahoo, facebook và game NOVA 3 cùng lúc cũng không load hơn 1.4GB RAM. Còn bác, cần mấy GB RAM mới đủ? 2GB này có lẽ vẫn tồn tại cho thế hệ năm sau.

- Chíp dùng 8 lõi nhưng nếu các bác để ý thì mang tiếng 8 lõi nhưng không thể chạy 8 lõi một lần được, nên chí giới hạn tối đa là 4 lõi, nên xét về mặc này không thể nổi trội hơn thậm chí thua dùng chíp S600,
Sai, khi cần cho tác vụ nặng nó có thể load 8 lõi cùng lúc, bác nên lên youtube xem thì biết, S600 được test vẫn thua 1 bậc, trên diễn đàn đã có bài viết đánh giá rồi.

Chỉ có một cái khả thì là tính năng đeo găn tay vẫn có thể điều khiển cảm ứng được, cái này rất có lợi khi đi xe máy. Nhưng cài này là Nokia Đã áp dụng từ lâu, lại một lần nữa Sam tiếp tục chiến thuật đú theo.
Nokia nhạy 1 phần có hỗ trợ của Windows phone, đến Ip5 cũng gọi bằng cụ, nhưng đây là 2 os khác nhau, nếu sánh được bằng Nokia thì ss đã đạt bước tiến lớn trong thế giới android.

- Tính năng đa nhiệm của ss s3 giờ là s4 thì thua của LG G.
LG G chạy được 16 tính năng trên trên màn hình cùng lúc không?

Còn về các tính năng phần mềm đã nói ở bài trước.

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
sao cứ so SS với Apple thế nhỉ, đối với con S4 này thì e thấy nhiều tính năng rất hay, hữu ích hay thiết thực thì tùy từng người cảm nhận

e cũng cầu mong cho thằng Apple có được mấy tính năng này lắm, cơ mà thấy nó toàn "ăn mày dĩ vãng" là chính thôi, chả có được cái tính năng nào hay ho cả (àh quên, có cái ứng dụng map là vô đối :D)

thích cấu hình của SS và dáng dấp của Sony ;)

Quả thật là SS nó chi cho PR mạnh thật, nhưng sp của nó không phải là không có cái hay, nếu chỉ có cái mã và "to mồm" thì nó ko top 1 top 2 với Apple được, các bố cứ to mồm nó thiết kế xấu, ăn theo, ừ thì xấu thật, trông hơi nữ tính, vì đơn giản thiết kế không phải điểm mạnh của SS, nhưng phần mềm thì SS hơi bị bá đạo vì sp của SS đang đi gần nhất với việc thiết bị công nghệ "hiểu" được con người, các tính năng của SS quảng cáo các bác cứ bảo chém, ra hàng tiệm cầm lên mà thử đảm bảo là được cứ không phải quảng cáo suông. Hồi xưa nghĩ mấy cái như Smart Stay hay mấy cái lằng nhằng rtrên S3 là chém, nhưng thực sự là nó đã làm được, và nếu được chọn " Thiết Kế ", mình chọn Xperia Z, nếu được chọn Hệ Điều Hành, mình chọn iOS, nhưng nếu được chọn mua mình sẽ mua điện thoại SS, hoặc iPhone.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Vâng, thích tác phong nói chuyện của bác, như bác đã thấy nhát coment đầu tiên của mình, mình đưa quan điểm cá nhân rõ ràng là con Samsung này mình ko có nhu cầu dùng và cũng ko ai ép buộc được mình thích nó cả. Tiếp sau đó mình bảo là ko bao giờ và cũng ko muốn sài hàng của samsung, vì xem xem giá tiền né sang hàng nhật hàng mẽo cho nó an tâm. Quan điểm đưa ra là thế, cũng chưa lời nào chê Samsung rõ rệt cả, đơn giản là mình ko thích xài Samsung. Chỉ có thế mà các bác kia cuồng tưng tưng lên như nước sôi ai đổ vô háng thấy buồn cười. Lớn hết rồi đâu phải con nít đâu mà như thế :-"

P/S: Chắc mai mốt vô topic nào samsung thì phải im thin thít hoặc là coment tung hô samsung mấy bác ấy thích lắm nhỉ. như phát xít ấy ko ai được trái ý hoặc động chạm "nhỏ xíu" đến Samsung ấy nhỉ. Diễn đàn mở ra cho mấy "bố đời" đó ngồi tung hô thì hay hơn. Hi.Buồn cười....xiệt là nát zuột quá đi.:))

Bác nên thông cảm cho Angus, hôm qua chú ấy thấy anti xếp hàng trong bài http://www.hdvietnam.com/diendan/156-thiet-bi-di-dong/530591-galaxy-s-iv-va-cau-chuyen.html nên mới hơi ức chế thế thôi. Còn việc nhảy tưng tưng lên thì chú ấy cũng chẳng là gì so với anti đâu.

Quan điểm của bác với bác satan85 là không thích Samsung thì đến lúc này ai cũng hiểu. Tuy nhiên không thích là một chuyện nhưng đừng vì thế mà phủ nhận hết tất cả những ưu điểm mà nó mang lại (như trong bài viết này đã đề cập tới), đó là đặc điểm nhận diện của anti đấy.

PS: Tích hợp LTE thật sự chẳng có liên quan gì đến "cấp bậc" giữa chip Samsung và Qualcomm cả. Qualcomm là hãng sản xuất chip của Mỹ, việc họ tích hợp thằng modem LTE là điều hiển nhiên do hạ tầng mạng nước này hỗ trợ. Samsung là công ty của Hàn Quốc nhưng hướng tới thị trường quốc tế, mà phần lớn không tận dụng được LTE nên họ không muốn tích hợp vào để giảm chi phí là điều không mấy khó hiểu.

Còn lý do mà Galaxy S4 cho Mỹ phải dùng Qualcomm là bởi vì thiết kế siêu mỏng của các dòng điện thoại hiện nay gần như không còn chỗ để nhét thêm modem ngoài nên không thể dùng chip Exynos. Điều này tạo ra sự đồng nhất về thiết kế của cả bản quốc tế và LTE (thay vì mỗi mạng một kiểu như S2 trước đây). To đùng như Note 2 thì chỗ rộng rãi nên cả Mỹ lẫn quốc tế đều dùng chip Exynos đó thôi.

trannguyenhien

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Vâng, thích tác phong nói chuyện của bác, như bác đã thấy nhát coment đầu tiên của mình, mình đưa quan điểm cá nhân rõ ràng là con Samsung này mình ko có nhu cầu dùng và cũng ko ai ép buộc được mình thích nó cả. Tiếp sau đó mình bảo là ko bao giờ và cũng ko muốn sài hàng của samsung, vì xem xem giá tiền né sang hàng nhật hàng mẽo cho nó an tâm. Quan điểm đưa ra là thế, cũng chưa lời nào chê Samsung rõ rệt cả, đơn giản là mình ko thích xài Samsung. Chỉ có thế mà các bác kia cuồng tưng tưng lên như nước sôi ai đổ vô háng thấy buồn cười. Lớn hết rồi đâu phải con nít đâu mà như thế :-"

P/S: Chắc mai mốt vô topic nào samsung thì phải im thin thít hoặc là coment tung hô samsung mấy bác ấy thích lắm nhỉ. như phát xít ấy ko ai được trái ý hoặc động chạm "nhỏ xíu" đến Samsung ấy nhỉ. Diễn đàn mở ra cho mấy "bố đời" đó ngồi tung hô thì hay hơn. Hi.Buồn cười....xiệt là nát zuột quá đi.:))[/QUOTE

mình bảo bạn "shut up" nhưng bạn bảo điều đó dành cho mình.tại sao cứ phải trì triết nhau thế nhỉ .Tốt nhất là im lặng

Re: Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Cái chuyện bạn đưa vào chẳng ăn nhập gì nhiều cả 8-| đưa 1100 vào đây nữa cơ đấy, bác cuồng đồ cổ thì bác cứ cuồng, và đừng đem ví dụ vớ vẫn vào làm lệch vấn đề. Ko phải một mình bác có đồ cổ đâu nhoé, người ta nói thùng rỗng hay kêu to nhắm luôn 8-|

Lý thuyết bác đưa ra giống như phổ cập giáo dục trường làng tóa, con nít cũng biết công nghệ thay đổi liên tục, chẳng lẽ công nghệ thụt lùi mỗi ngày à rõ là hài hước ko đỡ được, có troll thì cũng kiểm tra IQ lại nhóe :)) Người ta nói dốt thì hay thích tỏ ra hiểu biết và chuyện ngụ ngôn lầy lọ ghớm lắm, dạng như khoe dốt. ^^

Coment ban đầu của mình chẳng liên quan đến con cáo và chùm nho, nó xa với vấn đề đang lạm bàn trong topic này nhắm cơ. Tìm đọc lại coment ban đầu cho rỏ và hiểu bác nhóe, thể loại ở đâu chuôi ra làm nhát coment như bác mình gặp nhìu ở các diễn đàn lắm 8-| (Vuốt theo bác chút cho bác vui nhóe, Chắc là trong ngữ cảnh câu chuyện ngụ ngôn đó con cáo nó ko có chọn lựa gì khác ngoài chùm nho (samsung) quá, nên nó mới ngu mà tiếc, chớ nó mà nhìn xa hơn xíu thiếu gì cái để dùng hahaha) >>>> suy ra, hãng điện thoại hiện nay ko thiếu: Apple, Sony, Nokia....đâu có thiếu mặt hàng đâu nhẩy. (Đọc đến đây chắc bác hiểu rồi nhẩy). :))
Và mềnh cũng đánh đồng với các thể loại vuốt đuôi theo bác là cũng thể loại ấy mà thôi.
MÌnh cũng hài lòng cái Nokia 1100 của mình nữa: gọn, nhanh, nghe gọi ok, thân thiện .. đủ qua với mình. 12 nam trước mình có cái monitor SS ( niềm mơ ước nhiều người thời ấy) tới giờ cũng chạy ngon làm ( nhưng đổi LCD nên cho vô viện bảo tàng lâu rồi). bro chac la dân mới vào nghề được vài năm, nên ko biết niềm tự hào thời xa xưa ấy.
Công nghệ thì luôn thay đổi, chạy theo công nghệ hay chấp nhận giậm chân 1 chổ là suy nghĩ của mỗi người. Con cáo không ăn chùm nho mà cứ bảo là chua thì cũng buồn cho cáo. truyện ngụ ngôn thì cho là vậy. nhưng mình nghĩ thật tế vấn đề là con cáo đó không biết ăn nho. Mình nói đúng ko các bạn?

Chỉnh sửa lần cuối:

Angus_Bert

Film critic

Cho những ai còn nói chip Samsung yếu nhé, mình mệt mỏi với những ai chê bai con S4 này rồi, mặc dù mình chẳng phải fan nó, nhưng mọi người đánh giá toàn lấy chủ quan ưa thích của mình và phiến diện

Samsung Exynos 5 Octa vs Qualcomm Snapdragon 600

Hài ko đỡ được, :)), M:-"ình rất thích bị chém bác à, chém càng nhiều càng tốt, nhưng chém phải có IQ và khả năng đọc hiểu tốt thì nên chém, còn dạng lom com chém mình khinh lắm.:-" Nhảm mà một số bác và cả bác tưng tưng lên như.....hahahaha, rõ là buồn cười.

Bác thử tìm hết coment của mình xem mình có là ifan ko nèo, mình xài cái nào hợp với nhu cầu thì mình xài, chả có fan hãng nào thằng nào cả, hãng nào ko thích ko xài, hãng nào thích thì xài, vậy đó.

Bác đừng chụp mũ người khác là này là nọ nhóe, dân công nghệ mới được xài máy à, trẻ em, bà già, phụ nữ, đàn ông ko phải dân công nghệ ko ai được xài và bình luận về tất cả à, ở đâu có cái quy định đó thế. Ở đâu có cái quy định vào diễn đàn bình luận chính kiến cá nhân thì bị đuổi, Chỉ ra hộ giúp nhóe??? Ko chỉ ra được thì nhục như con cá nục đấy 8-|

P/S: Bác nên đọc kỹ lại coment ban đầu của mình giúp nhóe (xem chê chỗ nào chỉ rõ ra xem) mình rất buồn cười thể loại troll thế này:)) Mình thích gạch đá lắm, ném đúng mình sướng lắm, ném tầm bậy + khả năng đọc hiểu thua đứa trẻ lên 5 mà tập chém mình khinh lắm :))

Toàn nói nhảm, 1 con troll chính hiệu, thiên hạ chém ku không phải vì SS mà vì cái bệnh muôn thuở của bọn ifan cuồng: đi chê bai dìm hàng sản phẩm khác, nên kêu shut-up là đúng, không phải dân công nghệ đích thực bình luận khách quan thì nên cút xéo ra chỗ khác mà chơi.

Buồn cười mấy lão bình luận chip này nọ, ss nó ra Exynos Octa 5 chủ yếu là tiết kiệm điện + mạnh mẽ hơn đời trước chứ có đua tốc độ với ai đâu mà so sánh tốc độ, đúng là thánh 1 bụng "k[STRIKE]iến th[/STRIKE]ức" =))

Alabama

Hài ko đỡ được, :)), M:-"ình rất thích bị chém bác à, chém càng nhiều càng tốt, nhưng chém phải có IQ và khả năng đọc hiểu tốt thì nên chém, còn dạng lom com chém mình khinh lắm.:-" Nhảm mà một số bác và cả bác tưng tưng lên như.....hahahaha, rõ là buồn cười.

Bác thử tìm hết coment của mình xem mình có là ifan ko nèo, mình xài cái nào hợp với nhu cầu thì mình xài, chả có fan hãng nào thằng nào cả, hãng nào ko thích ko xài, hãng nào thích thì xài, vậy đó.

Bác đừng chụp mũ người khác là này là nọ nhóe, dân công nghệ mới được xài máy à, trẻ em, bà già, phụ nữ, đàn ông ko phải dân công nghệ ko ai được xài và bình luận về tất cả à, ở đâu có cái quy định đó thế. Ở đâu có cái quy định vào diễn đàn bình luận chính kiến cá nhân thì bị đuổi, Chỉ ra hộ giúp nhóe??? Ko chỉ ra được thì nhục như con cá nục đấy 8-|

P/S: Bác nên đọc kỹ lại coment ban đầu của mình giúp nhóe (xem chê chỗ nào chỉ rõ ra xem) mình rất buồn cười thể loại troll thế này:)) Mình thích gạch đá lắm, ném đúng mình sướng lắm, ném tầm bậy + khả năng đọc hiểu thua đứa trẻ lên 5 mà tập chém mình khinh lắm :))
Lời văn lũng cũng, viết lảm nhảm dài dòng không ăn nhập, con nít thì về nhà với mẹ đi ku, thấy thiên hạ đuổi không biết nhục à, ném đá S4 thì cứ ném chẳng phiền ai đâu, chỉ là đừng đưa thằng ip vô so sánh nghe thối lắm.
Bản thân cái cách viết cũng đủ thấy thiếu IQ rồi còn đòi dân chém phải có IQ cao =))
Nếu không phải ifan cuồng anh cũng chẳng buồn ném đá, hao đá :))
Ku ra đường mà hét to "tui khoái bị chém" thử xem, anh hùng bàn phím.

Samsung Galaxy S 4 ư 8-|

Lúc nào đi làm hay ra đường chơi bời đều có sẵn em compact nhỏ gọn trong túi đeo hoặc trong túi áo khoát (ko có lý do gì phải vì cái chụp hình mà mê em Samsung này).

Lướt web ư, hiếm khi nào dùng đến điện thoại để làm điều đó, vì màn hình bé tẹo + mau hết phin. Lướt web chỉ dùng Ipad hoặc lap mà thôi (ko có lý do gì mua cái samsung này về lướt web).

Rất hài lòng với Iphone, gọn gàng + xử lý nhanh + nghe gọi ok + một số tính năng thân thiện, như thế là đủ với mình (Mà dù gì Iphone cũng có giá trị hơn khi chán bán lại). Ko phải anti hay chảnh chẹ gì ráo, đơn giản từ xưa nay từ cái Tivi, máy ảnh, điện thoại..V.v..ko bao giờ chọn samsung.

Có thể Samsung này hợp với người khác, nhưng với mình xài Samsung ko có trong danh mục nhãn hàng được yêu thích của mình, dù em nó có PR dữ tợn, hay có gì gì đi nữa ;;)

Xin phép ADs và MODs cho mình coment nhé, ko spam gì đâu, topic cũng đang hay, có phần hùng vốn của rất nhiều Sàm Sùng fan. (Do là một mình khiêu vũ với bầy sói nên coment nhiều chút hihihihi).

Các tay troll đọc hiểu kỷ lại coment phía trên ngay ban đầu nhóe, đừng chụp mũ nhóe, nhớn hết rồi nhóe. Xem mình "chê samsung" ở điềm nào. Đã nói rõ quan điểm là ko có nhu cầu đú bẩn với "Gà lá Xỳ"....và cũng ko có nhu cầu xài hàng samsung. Cùng xem xem giá thì nhiều hãng để chọn nhắm cơ. Hài lòng với những gì Iphone mang lại nhưng cũng ko cuồng Iphone. Ném đá đúng chỗ ta thích lắm, ném bậy bạ ta khinh lắm. mình biết rất nhiều người vào topic này đọc cũng muốn coment lắm, nhưng gặp các tay troll (ổ troll) cuồng Sàm súng, nên ko ai dám coment, kinh quá mà hahahaha. (Nhiêu đó thôi cũng đủ rõ tư cách fan sàm súng phơi cho cả thiên hạ xem, với tài ném đá "hụt", ngắm máu phun người, cuồng Samsung quá hóa ngây dạy).

Sàm súng nó nuôi các troll nhớn à, mà người khác nói chưa dính gì nhiều thì đã nhảy tưng tửng lên 1 bầy thía. những bậc nuôi các troll lớn các troll chưa chắc lo xong, mà còn coi samsung dữ hơn những bậc đó nữa thì hết nói nổi. Bắt người khác phải khen sàm súng phải hùa theo như các bác à. Hài dữ nhỉ. hahahaha, cười lộn zuột.

Dứt điểm: Sàm sùng zạn tệ zạn tệ, sàm súng hơn mấy hãng khác xa vì sàm súng toàn dành cho đú bẩn, sàm súng khiến nhiều troll ức trào máu lên vì có ai đó nói đến :)) Vui cả làng zòi nhóe. Đừng bắt mềnh và nhiều người xài hàng phải khen theo ý các troll nhé, ko ai có luật đó đâu nhóe. :)) Rõ hài, ko khéo ai nói đến sàm súng là bị chụp mũ ifan lầy lọ lữa, khiếp tóa :)) Nực cười mấy chú "Ngưu Nhi":))

Đừng chụp mũ bậy nhóe, hay khoe văn, khoe nho chùm, khoe cái thiếu Iot (bên lề cộng nghệ) thì cũng phải tập xác định đọc hiểu kỹ nhóe, ko thì những member khác họ vào xem họ khinh các nickname troll cuồng sám sùng nhắm đóa.:D

vincle

Xin phép ADs và MODs cho mình coment nhé, ko spam gì đâu, topic cũng đang hay, có phần hùng vốn của rất nhiều Sàm Sùng fan. (Do là một mình khiêu vũ với bầy sói nên coment nhiều chút hihihihi).

Các tay troll đọc hiểu kỷ lại coment phía trên ngay ban đầu nhóe, đừng chụp mũ nhóe, nhớn hết rồi nhóe. Xem mình "chê samsung" ở điềm nào. Đã nói rõ quan điểm là ko có nhu cầu đú bẩn với "Gà lá Xỳ"....và cũng ko có nhu cầu xài hàng samsung. Cùng xem xem giá thì nhiều hãng để chọn nhắm cơ. Hài lòng với những gì Iphone mang lại nhưng cũng ko cuồng Iphone. Ném đá đúng chỗ ta thích lắm, ném bậy bạ ta khinh lắm. mình biết rất nhiều người vào topic này đọc cũng muốn coment lắm, nhưng gặp các tay troll (ổ troll) cuồng Sàm súng, nên ko ai dám coment, kinh quá mà hahahaha. (Nhiêu đó thôi cũng đủ rõ tư cách fan sàm súng phơi cho cả thiên hạ xem, với tài ném đá "hụt", ngắm máu phun người, cuồng Samsung quá hóa ngây dạy).

Sàm súng nó nuôi các troll nhớn à, mà người khác nói chưa dính gì nhiều thì đã nhảy tưng tửng lên 1 bầy thía. những bậc nuôi các troll lớn các troll chưa chắc lo xong, mà còn coi samsung dữ hơn những bậc đó nữa thì hết nói nổi. Bắt người khác phải khen sàm súng phải hùa theo như các bác à. Hài dữ nhỉ. hahahaha, cười lộn zuột.

Dứt điểm: Sàm sùng zạn tệ zạn tệ, sàm súng hơn mấy hãng khác xa vì sàm súng toàn dành cho đú bẩn, sàm súng khiến nhiều troll ức trào máu lên vì có ai đó nói đến :)) Vui cả làng zòi nhóe. Đừng bắt mềnh và nhiều người xài hàng phải khen theo ý các troll nhé, ko ai có luật đó đâu nhóe. :)) Rõ hài, ko khéo ai nói đến sàm súng là bị chụp mũ ifan lầy lọ lữa, khiếp tóa :)) Nực cười mấy chú "Ngưu Nhi":))

Đừng chụp mũ bậy nhóe, hay khoe văn, khoe nho chùm, khoe cái thiếu Iot (bên lề cộng nghệ) thì cũng phải tập xác định đọc hiểu kỹ nhóe, ko thì những member khác họ vào xem họ khinh các nickname troll cuồng sám sùng nhắm đóa.:D
Lời nói, câu cú thể hiện rõ văn thơ của kẻ tiểu học, rất lủng củng và vớ vẩn.
Xin lỗi bác nhưng sự thật thường mất lòng :)

ghetnhi

đã bị kết em này rồi nhé, múc thôi

Bên trên