Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

digikni

Well-Known Member
Ðề: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

cho em tự sướng phát, xin đừng gạch đá, tks các bác

hquangvn

Member

Không lên Windows Phone 8, không chơi, mặc dù là fan của Windows Phone. :p

nhocdl

Ðề: Re: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

Hơn ngày ra mắt của S3 rồi nhỉ, Nokia lúc nào cũng khẳng định đc thương hiệu của mình

cái này thì không dám chắc, do nokia chia nhiều địa điểm khuyến mãi nên tránh đc tình trạng xô lấn hay xếp hàng dài ngoằng như s3, thế mà lại hay =))

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

Có lẽ chú này là một trong những thành viên của ELF! Có vẻ cuồng HÀN QUỐC ghê! Ôi... ELF =)) =))
Thưa các bác, Lumia 900 bán chính hãng là hàng made in Hàn Quốc (Lạ, có khi made in China còn thấy yên tâm hơn), do nguồn hàng từ đâu thôi. Bác nào thích sIII có lẽ vì thích SS, chứ đâu phải thích vì nó là hàng HQ. Cho dù các bác có khen sIII như thế nào đi nữa thì hôm nay, Lumia 900 đã bắt ối người xếp hàng từ 5h sáng. Mỗi người một sở thích thôi> Em tuýp người cũ: XE MÁY = HONDA, TI VI = SONY, PANA, DI ĐỘNG thì cứ NÓ KÌA cho bền. Kiểu gì thì em vẫn giành phiếu cho Lumia 900.

Chỉnh sửa lần cuối:

LG-HS102G

Banned

chẹp, xếp hàng không nổi, chạy không kịp, chưa gì 10h hơn là cháy hết hàng rồi =="

Ngòai một số bác đây ra thì Nokia chắc thuê người xếp hàng đấy chứ hãng này hết thời rồi. Chỉ có Samsung là tốt nhất, người ta mới xếp hàng dài dằng dặc đến để thực sự mua, báo chí ai cũng đưa tin chứ Nokia bây giờ các báo chán rồi, không muốn ngó đến nữa . Em thấy Hàn Quốc bây giờ là số 1, tại Hà Nội và Tp.HCM chỉ có 2 cái đại sứ quán và lãnh sự quán mà người VN đứng xếp hàng dài dặc là Hàn Quốc và Mỹ :)) ĐSQ Hàn Quốc thì thôi rồi, sao lắm chị em xinh thế :))

donguyen87

Ôi! Bác đừng tỏ ra nguy hiểm quá... Mấy trò thuê người xếp hàng các hãng không thèm chơi đâu. Fan windows phone fan Nokia giờ cũng nhiều lắm... báo thử dạo một vòng xem Lumia900 ra mắt tại các nước được chào đón thế nào :)) Đồng ý là Nokia đã mất đầu ngôi vị số một cho Samsung nhưng Nokia vẫn được nhiều ủng hộ, Lumia vẫn là 1 sản phẩm đột phá, đáng đồng tiền bác gạo.

Còn việc S3 bán tại Việt Nam người ta xếp hàng dài dằng dặc bởi vì S3 bán đầu tiên ở mỗi Vincom ah, toàn quốc có 2 cái, lấy đâu mà hàng người ko dài. Nokia chia ra 78 cửa hàng, số lượng phân tán. Thế mà lại hay, ko phải chờ đợi lâu, chen chúc mệt mỏi. Còn vụ báo chí, Samsung chi tiền nhìu cho mấy tòa soạn thì bài lên ầm ầm chứ chả phải thích thú gì ờ đây ? Thời buổi này, toàn soạn không có tiền cạp đất mà ăn ah =)) Kể ra khoản này Nokia phải học tập thêm Samsung rồi :))

Em chả phải fan Nokia, cũng chả phải fan Samsung. Thấy sao thì nói vậy thôi :))

khanhnam82

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

Thưa các bác, Lumia 900 bán chính hãng là hàng made in Hàn Quốc (Lạ, có khi made in China còn thấy yên tâm hơn), do nguồn hàng từ đâu thôi. Bác nào thích sIII có lẽ vì thích SS, chứ đâu phải thích vì nó là hàng HQ. Cho dù các bác có khen sIII như thế nào đi nữa thì hôm nay, Lumia 900 đã bắt ối người xếp hàng từ 5h sáng. Mỗi người một sở thích thôi> Em tuýp người cũ: XE MÁY = HONDA, TI VI = SONY, PANA, DI ĐỘNG thì cứ NÓ KÌA cho bền. Kiểu gì thì em vẫn giành phiếu cho Lumia 900.

Tớ chỉ buồn cười vì chú này trích dẫn, so sánh các kiểu buồn cười quá =))

---------- Bài trên gởi vào lúc 06:00:20 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 05:59:40 PM ----------

Mình chả quan tâm made in nào , thik ,đáp ứng đủ nhu cầu , có xiền là múc :D Việc quái j phải nghe ai nói

Tớ cũng như bạn nè :x

LG-HS102G

Banned

Ôi! Bác đừng tỏ ra nguy hiểm quá... Mấy trò thuê người xếp hàng các hãng không thèm chơi đâu. Fan windows phone fan Nokia giờ cũng nhiều lắm... báo thử dạo một vòng xem Lumia900 ra mắt tại các nước được chào đón thế nào :)) Đồng ý là Nokia đã mất đầu ngôi vị số một cho Samsung nhưng Nokia vẫn được nhiều ủng hộ, Lumia vẫn là 1 sản phẩm đột phá, đáng đồng tiền bác gạo.

Còn việc S3 bán tại Việt Nam người ta xếp hàng dài dằng dặc bởi vì S3 bán đầu tiên ở mỗi Vincom ah, toàn quốc có 2 cái, lấy đâu mà hàng người ko dài. Nokia chia ra 78 cửa hàng, số lượng phân tán. Thế mà lại hay, ko phải chờ đợi lâu, chen chúc mệt mỏi. Còn vụ báo chí, Samsung chi tiền nhìu cho mấy tòa soạn thì bài lên ầm ầm chứ chả phải thích thú gì ờ đây ? Thời buổi này, toàn soạn không có tiền cạp đất mà ăn ah =)) Kể ra khoản này Nokia phải học tập thêm Samsung rồi :))

Em chả phải fan Nokia, cũng chả phải fan Samsung. Thấy sao thì nói vậy thôi :))

Ấy, không nói thế được bác ơi. Em cũng chẳng phải fan của thằng nào. Nhưng ở đây mình phải nói tốt cho SS thì mới có lợi cho diễn đàn, có lợi cho nhà tài trợ. Cái này là có bác admin xóa bài của em khi em đưa một số tin "không tốt" về hàng của SS :)) Bác ấy bảo em khi phát biểu là không có suy nghĩ gì cả, không có lợi cho ai.

Bây giờ em chỉ phát biểu "có lợi" thôi. Nào, các bác cùng em hô: Galaxy là số 1, vượt trội đỉnh cao. Iphone, Nokia, Sony, HTC ... là vứt vào thùng rác :))

Và xa hơn thì : Đại Hàn Dân Quốc muôn năm ! :X

zalman

Ấy, không nói thế được bác ơi. Em cũng chẳng phải fan của thằng nào. Nhưng ở đây mình phải nói tốt cho SS thì mới có lợi cho diễn đàn, có lợi cho nhà tài trợ. Cái này là có bác admin xóa bài của em khi em đưa một số tin "không tốt" về hàng của SS :)) Bác ấy bảo em khi phát biểu là không có suy nghĩ gì cả, không có lợi cho ai.

Bây giờ em chỉ phát biểu "có lợi" thôi. Nào, các bác cùng em hô: Galaxy là số 1, vượt trội đỉnh cao. Iphone, Nokia, Sony, HTC ... là vứt vào thùng rác :))

Và xa hơn thì : Đại Hàn Dân Quốc muôn năm ! :X

Haha , giờ e mới hiểu bác đấy :)) Công nhận SS no1 thật :))

Fuka

chẹp, giờ mua hàng hay quăng gạch cũng phải để ý đến tình hình nhân sinh nữa à :))

efra

tưởng chỉ tặng một trong các món chứ sao lại hốt nhiều vậy

Có ai mua bên Nguyễn Kim không? Cái lò nướng nó xịn không vậy? Tính đi mua xong rồi ngủ quên bố mất, tiếc ơi là tiếc. Cái lò nướng mua tặng con em, nếu biết nó cùi thì cũng đỡ tiếc phần nào =))

P/s: Thật ra chả ai phủ nhận giờ SS lên bá đạo rồi nhưng Nokia vẫn có chỗ đứng nhất định xD Nói chung fan Nokia, fan iPhone .. các kiểu không đụng chạm gì tới SS thì cũng chẳng nên đạp đổ lẫn nhau làm gì xD Việc ai cũng biết với nhau thì đâu cần phải bộp đi bộp lại rồi AQ giúp SS như thế xD

Re: Ðề: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

cho em tự sướng phát, xin đừng gạch đá, tks các bác

màu gì thế bác ơi xD Bác chụp hình cận cảnh cho mọi người chiêm ngưỡng phát xD Sẵn review theo tính chất người thật việc thật luôn bác ơi xD

Bên trên