Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

nino

Member
Ðề: Tiếc quá bận rồi :(

Anh Ninh ơi, tụi em trân trọng mời anh cùng các anh bên Diễn Đàn Tin Học cùng dự tiệc offline với Hội HD Cần Thơ nhé anh ! Càng vui anh ơi.
Nhé anh ! Anh hứa rồi đó hehehe :D

Rất hân hạnh được HDCanTho và Nino mời tham dự họp mặt cuối năm của anh em Cần Thơ, bọn mình sẽ cố gắng thu xếp để về kịp, nhưng do tàu xe cách trở nên có thể trễ tí xíu, anh em thông cảm nhé. :p

Hi, anh Kiệt, không ngờ anh cũng là mem bên này :D
@HDCanTho: Bác Liêm ơi, Anh Kiệt bên DDTH là một trong mấy người bạn mà mình nói đây, nếu không có gì thay đổi thì cộng với mình là 4 vé nhé bác @-)

HDCanTho

Rất hân hạnh được HDCanTho và Nino mời tham dự họp mặt cuối năm của anh em Cần Thơ, bọn mình sẽ cố gắng thu xếp để về kịp, nhưng do tàu xe cách trở nên có thể trễ tí xíu, anh em thông cảm nhé. :p

Bọn em thật là vui khi có các anh tham dự cùng. Rất mong được gặp các anh. Trân trọng.

HDCanTho

@HDCanTho: Bác Liêm ơi, Anh Kiệt bên DDTH là một trong mấy người bạn mà mình nói đây, nếu không có gì thay đổi thì cộng với mình là 4 vé nhé bác @-)

Sooooo happy ! :D

kiettt

Nôn nóng đến ngày gặp mặt anh em

Bọn em thật là vui khi có các anh tham dự cùng. Rất mong được gặp các anh. Trân trọng.

:p Thật ra lúc đầu mình tham gia chỉ là để kiếm ít nhạc thôi, chứ lâu lắm rồi không nghe nhạc theo đúng nghĩa thưởng thức nên cũng hơi ngại chia xẻ cùng anh em. Thấy các bạn nhiệt tình như vậy mình rất cảm kích.

Lệnh của bà là đi kiếm ít sound track của phim hoạt hình về bỏ vào ipod để lệnh bà thưởng thức khi làm việc, tiện đây cho phép mình đăng ký luôn nhe, bác nào có sound track của Tarzan, lion king bữa đó cho mình xin nhé. :"> Dự báo thời tiết đến bữa đó áp thấp nhiệt đới sẽ đổ bộ vào vùng Sóc Trăng là nơi tụi mình định đến nên chắc chỉ dám gói ghém cái ổ cứng di động thôi chứ không mang máy tính theo.

HDCanTho

Ðề: Nôn nóng đến ngày gặp mặt anh em

:p Thật ra lúc đầu mình tham gia chỉ là để kiếm ít nhạc thôi, chứ lâu lắm rồi không nghe nhạc theo đúng nghĩa thưởng thức nên cũng hơi ngại chia xẻ cùng anh em. Thấy các bạn nhiệt tình như vậy mình rất cảm kích.

Lệnh của bà là đi kiếm ít sound track của phim hoạt hình về bỏ vào ipod để lệnh bà thưởng thức khi làm việc, tiện đây cho phép mình đăng ký luôn nhe, bác nào có sound track của Tarzan, lion king bữa đó cho mình xin nhé. :"> Dự báo thời tiết đến bữa đó áp thấp nhiệt đới sẽ đổ bộ vào vùng Sóc Trăng là nơi tụi mình định đến nên chắc chỉ dám gói ghém cái ổ cứng di động thôi chứ không mang máy tính theo.

Hehehe theo như lời anh Ninh thì chị ở nhà cưng anh Ninh hết mực luôn rồi :D. Vì anh Ninh cũng quá chừng chiều chị mà hehehe. Các bác có thể loại như trên vui lòng mang theo share nhé (biết đâu anh Ninh có những thể loại mà các bác cũng thích :) ). Thanks all.

jivago

Hehehe theo như lời anh Ninh thì chị ở nhà cưng anh Ninh hết mực luôn rồi :D. Vì anh Ninh cũng quá chừng chiều chị mà hehehe. Các bác có thể loại như trên vui lòng mang theo share nhé (biết đâu anh Ninh có những thể loại mà các bác cũng thích :) ). Thanks all.
Hi Liêm ơi. Bữa đó chắc có thấy đường hôn mà share film với nhạc? Coi chừng chép lôn cái khác thì có mà chết với mấy chị em ở nhà...
Anh cảnh báo trước đó nhe...

HDCanTho

Hi Liêm ơi. Bữa đó chắc có thấy đường hôn mà share film với nhạc? Coi chừng chép lôn cái khác thì có mà chết với mấy chị em ở nhà...

Thân chào cả nhà ! Xin tất cả anh em có nhu cầu share film, nhạc vui lòng đến trước nhé để khi vào tiệc chúng ta không bị loãng không khí. 3 giờ hôm đó là mình đã có mặt rồi.
Điều cực kỳ quan trọng : Tất cả thiết bị lưu trữ, máy tính, ổ cứng mang theo để chia sẽ phải sạch, trong trắng hoàn toàn nhé. Tuyệt đối không được chứa những thể loại, nội dung Luật pháp Việt Nam cấm vì sẽ làm phương hại và ảnh hưởng đến tập thể hội.
Mong anh em lưu ý dùm.
Thân mến.

kiettt

góp ý cho ngày họp mặt

Cám ơn bác đã có lời nhắc nhở, nhưng cũng dự trù trước rồi bác ơi, cái chép nhạc cho vợ thì sẽ đeo vào cổ, lý do là vì sợ xỉn sẽ làm rớt mất ấy mà. Còn mấy cái nọ kia thì bỏ túi quần. Về đến nhà là lập tức rút từ trong cổ ra khoe "nhạc nè", còn đồ trong túi thì mình để từ từ, đi đâu mà vội.

Chỗ mình load trang này lên khá chậm nên làm biếng đọc lại topic từ đầu, không biết các bạn có tính trước chưa nhưng cho phép mình có ý kiến. Bạn nào mở kho chia sẻ với anh em ta nên làm cái list để ở đó, anh em nào cần khi tìm sẽ nhanh hơn, chứ để anh em giao lưu xong là mặt mày xây xẩm rồi, đến phần hợp tác mà làm lộn thì chết thiệt chứ không giỡn đâu.

Ðề: Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

Giao lu share fim nhạc trước rồi mới giao lon mà anh, lo gì... Bắt đầu giao lon anh em nhớ cất kỹ đồ chơi nhé! có men vào rồi hay táy máy lắm...

Anh nào đặt hàng em thì thứ 7 1g lên khách sạn e hốt hàng nhé! Ổ cứng để đủ thể loại trong đó mang theo ko được đâu!

Chỉnh sửa lần cuối:

COMMANDO

Active Member

Anh nào đặt hàng em thì thứ 7 1g lên khách sạn e hốt hàng nhé!

Chời ơi là chời, đọc cái đoạn ông viết tui mắc cười muốn té ghế luôn :)) :)) :)). Dễ bị hiểu nhầm lắm đó....hehehe...
PS : Chữ kí của ông tui khoái lắm đó, cái câu này tui nghe hoài...hehe...

Chỉnh sửa lần cuối:

nino

Member

Giao lu share fim nhạc trước rồi mới giao lon mà anh, lo gì... Bắt đầu giao lon anh em nhớ cất kỹ đồ chơi nhé! có men vào rồi hay táy máy lắm...

Anh nào đặt hàng em thì thứ 7 1g lên khách sạn e hốt hàng nhé! Ổ cứng để đủ thể loại trong đó mang theo ko được đâu!
khách sạn nào vậy bác? mình chưa biết ~X(
trong 4r này mình chỉ có biết Duy, Hạnh vì cũng là mem bên DDTH, bác Tài thì biết mặt vì hồi đó có ghé mua đồ ở JVC, còn bác chip thì có biết qua... TV =D>, còn lại thì chưa gặp ai... hy vọng chuyến này gặp được mọi người :)

minhjp

Well-Known Member

Chời ơi là chời, đọc cái đoạn ông viết tui mắc cười muốn té ghế luôn :)) :)) :)). Dễ bị hiểu nhầm lắm đó....hehehe...
PS : Chữ kí của ông tui khoái lắm đó, cái câu này tui nghe hoài...hehe...

chào 2bạn
Đợt này không xuống Cần thơ được rồi, không gặp được AKhiêm rồi... tiếc quá
chúc ofline vui vẻ.
Thân

chào 2bạn
chúc ofline vui vẻ.
Thân

Thứ 7 mà! xuống chơi anh Trí ơi! Mới kéo được 3 Pack Full HD gần 150GB, nâng tổng dung lượng hàng HD lên gần 500GB 3:-O

HDCanTho

chào 2bạn
chúc ofline vui vẻ.
Thân

buyyoulife đã viết:
Thứ 7 mà! xuống chơi anh Trí ơi! Mới kéo được 3 Pack Full HD gần 150GB, nâng tổng dung lượng hàng HD lên gần 500GB

Dạ đúng rồi T7 mà, mời anh xuống chơi đợt này vui lắm anh. Em cũng chưa biết được nhiều anh em trong 4rum. Xuống nhé anh Trí :D. Trân trọng.
Thân mến.

jivago

Thân chào cả nhà ! Xin tất cả anh em có nhu cầu share film, nhạc vui lòng đến trước nhé để khi vào tiệc chúng ta không bị loãng không khí. 3 giờ hôm đó là mình đã có mặt rồi.
Điều cực kỳ quan trọng : Tất cả thiết bị lưu trữ, máy tính, ổ cứng mang theo để chia sẽ phải sạch, trong trắng hoàn toàn nhé. Tuyệt đối không được chứa những thể loại, nội dung Luật pháp Việt Nam cấm vì sẽ làm phương hại và ảnh hưởng đến tập thể hội.
Mong anh em lưu ý dùm.
Thân mến.
Chú Liêm quả là khéo lo. Không show ra thì ai mà biết?
Nhưng từ 15h đến 17h= 2 giờ thì chép được bao nhiêu nhỉ?
PS: To everyone who loves HD WAR : Đang làm sub cho Hamburger Hill 1987.( Chưa có sub Việt trên subscene.com) Được 1/2 rồi .Xịt khói đen luôn. Có ai (HD CanTho) giúp tớ không? PM nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

nino

Member

đang lùng cái sub Việt của đống thịt băm này mãi mà không có... khi nào xong bác hú 1 tiếng nhé, cảm ơn bác nhiều nhiều :)

Bên trên