Offline họp mặt HD Thanh Hoá

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa
Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

Khè khè.Iêm có vé mời gửi đến tận nhà rồi.Muốn kiếm thêm cái nữa cho thằng cháu đi cho vui.Cũng chưa biết có đi hay không.có khi ngồi nhà làm mấy lon bia lạc rang xem lại hay.

Chài .Cha này ở đâu mà ngon vậy ta???

36l11438

Member

THÔNG BÁO
Trong buổi off ngày mai, Cố vấn Jerry sẽ tặng riêng BQT 3 "Giấy mời tham dự và thưởng thức trận cầu đỉnh cao với LamSonTV" vì đã có công đóng góp cho phong trào HDThanhHoa, chi tiết như sau:

Mặt 1

Mặt 2

Giấy mời có bốc thăm trúng thưởng, Jerry gửi lời chúc may mắn nhất đến BQT.

Do không bán vé nên với niềm đam mê Bóng đá của người Thanh Hóa, VNPT Thanh Hóa tổ chức thêm màn ảnh rộng, chiếu bằng máy chiếu HD ngoài trời tại cung thiếu nhi. Các thành viên khác thu xếp đến tham dự.

Hy vọng qua món quà nhỏ này, BQT sẽ khắc phục khó khăn và chỉ đạo phong trào HDThanhHoa phát triển hơn nữa!
kiểu này đi cướp vài cái mới được

congiola

THÔNG BÁO
Trong buổi off ngày mai, Cố vấn Jerry sẽ tặng riêng BQT 3 "Giấy mời tham dự và thưởng thức trận cầu đỉnh cao với LamSonTV" vì đã có công đóng góp cho phong trào HDThanhHoa, chi tiết như sau:

Mặt 1

Mặt 2

Giấy mời có bốc thăm trúng thưởng, Jerry gửi lời chúc may mắn nhất đến BQT.

Do không bán vé nên với niềm đam mê Bóng đá của người Thanh Hóa, VNPT Thanh Hóa tổ chức thêm màn ảnh rộng, chiếu bằng máy chiếu HD ngoài trời tại cung thiếu nhi. Các thành viên khác thu xếp đến tham dự.

Hy vọng qua món quà nhỏ này, BQT sẽ khắc phục khó khăn và chỉ đạo phong trào HDThanhHoa phát triển hơn nữa!

Huynh trưởng quên Cô Út mất tiêu rùi :(( :(( :((

Thông báo bổ sung: Chương trình tường thuật trực tiếp MU vs Chelsea sẽ mở cửa cho tất cả mọi khán giả là fan của MU, Chealsea (không cần giấy mời). Do vậy, mời anh em hội HD Thanh Hoá nếu ko có giấy mời và muốn thưởng thức không khí bóng đá thì đến nhà thi đấu Thành phố TH. Số 01 Triệu Quốc Đạt. A e ta off bổ sung ở đó chứ nhỉ.
PS: up cho lịch 8/11/2009

congiola

Em ngoài lề sân bóng tý tẹo. Tính đến ngày mai (CN ngày 8/11/09) thì em chính thức gia nhập HDThanhHoa đc 1 tháng 4 ngày. Chưa đc off với đầy đủ các Huynh lần nào hết. Hum qua đang ở HN, em nghe tin mai có vụ off rất hoàng tráng (Off lần 1 tại Paradise, lần 2 tại nhà Thi đấu TP) nên Gió em tức tốc bắt xe về Thanh hi vọng đc off cùng các Huynh 1 lần vì mấy lần trước em bị hụt rùi. Hi vọng ngày mai anh em HDThanhHoa sẽ có mặt đầy đủ để Gió em được "diện kiến".

Dạo này phong trào hơi bị bùn do các Huynh bận làm việc kiếm xiền mua sữa cho em bé :) nên mai các Huynh cố gắng đi cho không khí rôm rả nha!

dinhdang2007

Ngày mai các bác cứ off như thường đê.Nếu không để tún mai cafe cà pháo trước khi xem bóng cũng được.Như vậy tiện hơn.Nếu được thì Tún mai off trước ở NewSky cafe đi.Xong thì anh em ta đi xem bóng.Nếu sáng mai thì em chịu không đi được.

easterlily

huhu !Tiếc quá,trận cầu này mà về được xem cùng anh em với chất lượng hình ảnh vậy thì đã quá !
- Đành ra quán vậy !
Hi vọng LamsonTV sẽ có nhiều chương trình như thế để cổ vũ tinh thần anh em và phong trào HDThanhHoa nói chung.
p/s : sẽ gọi điện cho vài anh em ở thành phố đến thưởng thức~O)

easterlily

Em ngoài lề sân bóng tý tẹo. Tính đến ngày mai (CN ngày 8/11/09) thì em chính thức gia nhập HDThanhHoa đc 1 tháng 4 ngày. Chưa đc off với đầy đủ các Huynh lần nào hết. Hum qua đang ở HN, em nghe tin mai có vụ off rất hoàng tráng (Off lần 1 tại Paradise, lần 2 tại nhà Thi đấu TP) nên Gió em tức tốc bắt xe về Thanh hi vọng đc off cùng các Huynh 1 lần vì mấy lần trước em bị hụt rùi. Hi vọng ngày mai anh em HDThanhHoa sẽ có mặt đầy đủ để Gió em được "diện kiến".

Dạo này phong trào hơi bị bùn do các Huynh bận làm việc kiếm xiền mua sữa cho em bé :) nên mai các Huynh cố gắng đi cho không khí rôm rả nha!

Không biết nên gọi congiola là em hay cún con:-? được nhỉ,là chị thì chết :-L!.Thích nhỉ,cuối tuần được off cùng anh em rồi !
p/s :congiola đang học tâp hay công tác tại HN vậy?mình cũng đang ngoài này.có gắng làm thư ký tường thuật buổi off để anh em không đến được biết nhé !~O)

congiola

Không biết nên gọi congiola là em hay cún con:-? được nhỉ,là chị thì chết :-L!.Thích nhỉ,cuối tuần được off cùng anh em rồi !
p/s :congiola đang học tâp hay công tác tại HN vậy?mình cũng đang ngoài này.có gắng làm thư ký tường thuật buổi off để anh em không đến được biết nhé !~O)

Thì các Huynh vẫn gọi congiola là Cô Út đấy thui. Nhưng hum nay, sau khi đọc xong cái "trích dọc" khá cụ tỉ của easterlily thì congiola vui mừng thông báo rằng easterlily đã chính thức trở thành Chú Út của HDThanhHoa

congiola làm việc ở HN đc 2 năm rùi nên easterlily gọi bằng "em" hay "c... c..." hay "chị" thì là tùy easterlily thui. Ko quan trọng đâu :)

P/S: Thích cái avatar của easterlily quá cơ. Hoa Tháng Tư đấy...

vutrunghoa

Active Member

Em bé nhà mình ko uống sữa mà có khi còn bị trớ sữa kia :)) :)) :))

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

@ vutrunghoa: Mai em care dùm anh nhé.Có gì sau gặp anh em nói chuyện sau.Mai anh bận không đi được.

Bên trên