Offline họp mặt HD Thanh Hoá

vutrunghoa

Active Member
Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

Mai em đi Ninh Bình cả ngày rồi anh ah, bác bảo ku Vinh đi nha.

easterlily

Thì các Huynh vẫn gọi congiola là Cô Út đấy thui. Nhưng hum nay, sau khi đọc xong cái "trích dọc" khá cụ tỉ của easterlily thì congiola vui mừng thông báo rằng easterlily đã chính thức trở thành Chú Út của HDThanhHoa
Thật vui mừng vì là em út của ngôi nhà HDThanhHoa:)>-.Mặc dù ngày mai không về off được với các anh chị nhưng em xin phép được tham gia vào nhóm và hoạt động cùng.có gì cuối tháng về em sẽ thưa cụ thể với bác trưởng nhóm HDThanhHoa~o)

P/S: chị congiola! chị có biết cái easterlily là tên tiếng anh của hoa huệ tây trắng không:>.đây là loài hoa yêu thích nhất của em và không thể thiếu trên bàn mỗi khi tháng tư về.Nếu rãnh chị ghé qua blog em,có hẳn 1 entry dành cho nó đấy:)>-

vutrunghoa

Active Member

Thật vui mừng vì là em út của ngôi nhà HDThanhHoa:)>-.Mặc dù ngày mai không về off được với các anh chị nhưng em xin phép được tham gia vào nhóm và hoạt động cùng.có gì cuối tháng về em sẽ thưa cụ thể với bác trưởng nhóm HDThanhHoa~o)

P/S: chị congiola! chị có biết cái easterlily là tên tiếng anh của hoa huệ tây trắng không:>.đây là loài hoa yêu thích nhất của em và không thể thiếu trên bàn mỗi khi tháng tư về.Nếu rãnh chị ghé qua blog em,có hẳn 1 entry dành cho nó đấy:)>-

Bro chắc lãng mạn quá ha. Gặp cô Út 3T cũng lãng mạn lắm đó.

jerrymouse

Active Member

Cố vấn đi ăn sáng rồi ra luôn, phải chấm điểm xem ai đi đúng giờ, phải xây dựng đây là một nét văn hóa. Không biết hôm nay có được bao nhiêu người? Đi nào!

thaibinhmobile

Trong đó có gì đâu mà giao với lưu bạn.Nghe tên thaibinhmobile quen ah.Hình như trước làm mobile service ngay vòng xoay CA Thành Phố thì phải.

Mời anh em THANH HÓA giúp đỡ xây dưng 4rum & giao lưu.Mình sẽ cố gắng hoàn thiện sớm 4rum(sẽ có nhiều không gian cho dân mobile đó khánh duy ạ)
PS/: Nhân tiện mời khánh duy làm mod và giúp đỡ mình xây dựng 4rum với nha

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Mời anh em THANH HÓA giúp đỡ xây dưng 4rum & giao lưu.Mình sẽ cố gắng hoàn thiện sớm 4rum(sẽ có nhiều không gian cho dân mobile đó khánh duy ạ)
PS/: Nhân tiện mời khánh duy làm mod và giúp đỡ mình xây dựng 4rum với nha
Xin lỗi bạn.Mình không thể nhận lời mời của bạn được.Nhưng cũng chúc 4r của bạn ngày càng phát triển.Thanks

Alo, thông báo sơ bộ cho a e biết. Sáng nay 8/11/2009 buổi off của HD Thanh Hoá đã diễn ra tốt đẹp. Có sự ra mắt của Congiola và một số mem mới. Sẽ có ảnh post của buổi off lên sau. Congiola sẽ biên tập và up dùm.
Thông báo 2: tối nay cũng có 1 chương trình Bình luận thể thao và tường thuật trực tiếp trận MU- Chealse tại Nhà thi đấu Thành phố. Sáng nay Bác Jerry đã có tặng tất cả a e tham dự off giấy mời tham dự chương trình buỏi tối nay. Đề nghị a e có giấy mời và chưa có giấy mời cố gắng tham dự chương trình tối nay thật đông đủ và khí thế (nhớ mặc áo của hội nhé, 7h30 hẹn nhau tại Newsky và 8h thẳng tiến Nhà thi đấu ). Hy vọng sẽ có 1 trong số a e của hoi ring được cái LCD và LSTV về nhà.!!!!

congiola

Tối nay sẽ có vụ off lần 2 với 2 chiến tuyến ủng hộ MU & Chelsea. Ngày mai Gió em sẽ "Bình luận sau trận đấu" và up ảnh 2 vụ off hum nay.

P/S: MU vô địch! Gió em kết MU nên hơi thiên vị tý, các Huynh thông cảm :)

congiola

HDThanhHoa luôn rộng cửa đón chào Chú Út. Hum nay Gió chị có buổi lễ ra mắt rùi. Bi giờ chuẩn bị đi off lần 2, đảm bảo ai vắng mặt sẽ tiếc đứt ruột... thừa. Hehe

P/S: Mai Gió chị ra HN, Chú Út có ý cò gì hok?

easterlily

P/S: Mai Gió chị ra HN, Chú Út có ý cò gì hok?
Bà chị cho 1 chi tiết liên lạc cái,thằng em đang ôn thi nhưng ok thôi,pm phát là đến liền à!
Nơi cư ngụ : Cầu Voi :D
Mà bà chị nhớ up ảnh và bình luận chi tiết dung nhan của anh em HDThanhHoa để em còn biết nha!

vutrunghoa

Active Member

Hội HDthanhhoa vừa mới chụp ảnh với BLV Quang Huy đấy. Mai sẽ up ảnh lên cho cả 4rum xem :D

lethanh1207

Hu hu! tiếc quá. Sáng qua nghỉ học để ở nhà đi off mà lại phải kiểm tra nên lỡ mất không bít tối qua có vụ hay thế. Tối qua lượn ra LSTV để xem đá bóng mà chả thấy ma nào. tiếc lòi hic híc

congiola

Báo cáo các Huynh, tình hình là em đã mail ảnh vụ off sáng qua và tối qua cho các Huynh rùi. Em phải ra HN nên hok kịp post ảnh lên. Vậy nhờ bác Duy post lên cho 4R cùng chiêm ngưỡng nha! Thanks bác!

jerrymouse

Active Member

Gió gửi TRỨNG CHO NGƯỜI NGỦ MUỘN rồi!

jerrymouse

Active Member

Gió ơi!
Mail ảnh cho cố vấn đi, ai lại để trễ thế này!!!

Bên trên