Thông báo họp Online, anh em nhiệt tình đóng góp ý kiến

gengo44

Member
Ðề: Thông báo họp Online, anh em nhiệt tình đóng góp ý kiến

E dk 1 xuất . Bác Otopma chuẩn bị cafe cho e voi nhé:*-:)

cuctruong

Member

lại lỡ 1 xuất rùi, tuần này e tăng ca :(

Bác cho giờ giấc cụ thể và địa chỉ anh em nào rảnh thì Gặp nhau trao đổi kinh nghiệm.

optoma-hd

Em nghỉ xong cái vụ Cafe này bửa bào phải off vitamin gâu gâu hay gì đó....... để lâu thấy hơi buồn

Rồi! trúng đài luôn,đang thèm mà không biết rủ ai.Hehe lại lạc đề.....MOD thông cảm.

DAIYOU

Active Member

Để cho Box chở về đúng nghĩa đóng góp ý kiến Online em có vài ý kiến sau:

1. Một tháng tối thiểu gặp nhau 1 tháng ,đầu tháng hay giữa tháng cũng được (thảo luận thêm).

Vì gặp nhau sẽ phát sinh chi phí như Cafe,nước hay men lúa mạch....

Vậy đề nghị mỗi tháng anh em ta bắt đầu đóng quỹ ,có thể chỉ 50k hay 100k .....cho 1 tháng ,cái này rất cần đề sử dụng cho việc nâng cấp ổ HDD,HD Box (hiện tại thấy nó không còn tốt lắm vì vỏ nhựa,thay cái box vỏ nhâm giống em,bác Phú,bác Thảo ,bác Optoma đang dùng) cho cái bufalo.=D>=D>

2. Mua 1 Accout để tải phim,duy trì và cập nhật thường xuyên sẽ góp phần làm hứng thú hơn.Một số anh em kéo bằng Torrent rất tốt nhưng lại bị hạn chế do máy của Công ty không để Seed được nên cũng hơi khó cho các Downloater HD Biên Hòa mình.^#(^

Nếu đã thu quỹ ,theo cá nhân em người nào có hứng thú thật sự,hay muốn tham gia các sự kiện đầy đủ họ sẽ tự đóng và ủng hộ phong trào,ai không đóng quỹ cũng như không coment cho bài viết khoảng từ 3~6 tháng là biết họ đăng ký cho vui thôi.:D:D:D

Tiền Quỹ đã được thảo luận và thông qua thời gian trước rồi!

Mục đích muốn nâng cao và phát triển HD Biên Hòa vững mạnh về chất lượng hơn số lượng.[-([-(^#(^

3. Bầu thêm người phụ Mod tham gia quản lý Box ,vì công việc không lương nhưng do nhu cầu công việc đôi lúc bận rộn không kiểm soát hết thông tin của Box.

Sau những đợt Offline vừa qua em nhận thấy mình chưa hoàn thiện ở khâu tổ chức do thiếu kinh phí và phát sinh quá nhiều sau khi Off dẫn đến khó khăn cho thủ quỹ.:-??:-??:-??

Nên đặt ra mục tiêu,hay đề tài ,thảo luận về chia sẻ kỹ thuật...tổng kết ,đánh giá rút kinh nghiệm cho những lần sắp tới.

Đó là ý kiến cá nhân ,nếu em lỡ lời mong các bác lượng thứ

Thanks!

khoi@

Chưa biết phải nói gì . Mình đồng ý 1 tháng offline cafe 1 lần . Khi nào Mình xây nhà xong sẽ mời các Bác tới nhậu 1 bữa . . . . he . . . he . .
Thêm Mod thì Mình đưa ra 3 ứng cử viên :
1/ Hoang lão tà
2/ Lão Daiyou
3/ Optoma

libekey

Hi`, Em xin cấp link Torrent cho các bác kéo thoải mái :D. Các bác cứ yêu cầu phim ;) . Sẽ có phim nhanh nhất có thể :p

tommyvu

Chưa biết phải nói gì . Mình đồng ý 1 tháng offline cafe 1 lần . Khi nào Mình xây nhà xong sẽ mời các Bác tới nhậu 1 bữa . . . . he . . . he . .
Thêm Mod thì Mình đưa ra 3 ứng cử viên :
1/ Hoang lão tà
2/ Lão Daiyou
3/ Optoma

-------------------------------------------------------

Đang nghĩ giống bác Khoi@ và bác daiyou .... Ủng hộ 2 tay luôn.

Sorry issue vì post trùng bài mà ko xóa được ....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

DAIYOU

Active Member

Hi`, chưa có xếp ạ ;) . Lúc nào có em bắn link qua cho :D. Kéo thoải mái, khỏi cần seed

Chú Khoa có phim hành động nào mới ,hay không bắn cho cái link torent mà khỏi seed đi ,hi hi ....

Mạng nhà Seed cao lắm được 60kb/s thui chán quá......:D:D

libekey

Chú Khoa có phim hành động nào mới ,hay không bắn cho cái link torent mà khỏi seed đi ,hi hi ....

Mạng nhà Seed cao lắm được 60kb/s thui chán quá......:D:D

:D, phim thì em update hàng ngày. Đủ thế loại, hem bít bác xem Long Môn Phi Giáp chưa :D. Còn mới ngày hum nay thì có TinTin ;)

DAIYOU

Active Member

:D, phim thì em update hàng ngày. Đủ thế loại, hem bít bác xem Long Môn Phi Giáp chưa :D. Còn mới ngày hum nay thì có TinTin ;)

Long môn phi giáp kéo rồi mà chưa xem ,tin tin thì hay không? Cũng mới có link đây!
Thanks!

libekey

Long môn phi giáp kéo rồi mà chưa xem ,tin tin thì hay không? Cũng mới có link đây!
Thanks!

Ngắn ngọn 1 câu thề này bác ạ :D. Nội dung đơn giản, võ công cao B-) . Hình ảnh đẹp :-*

optoma-hd

Hi`, Em xin cấp link Torrent cho các bác kéo thoải mái :D. Các bác cứ yêu cầu phim ;) . Sẽ có phim nhanh nhất có thể :p

Chủ nhật này bay về Biên Hòa làm cái off mini,tiện chép luôn cho thoải mãi(nhứt là mấy phim hôm Khoa chép hộ).Lười quá,chẳng muốn kéo tí nào.
Mà các bác lại đi sai đề tài rồi.

Bên trên