Thông báo họp Online, anh em nhiệt tình đóng góp ý kiến

optoma-hd

Ðề: Thông báo họp Online, anh em nhiệt tình đóng góp ý kiến

Chưa biết phải nói gì . Mình đồng ý 1 tháng offline cafe 1 lần . Khi nào Mình xây nhà xong sẽ mời các Bác tới nhậu 1 bữa . . . . he . . . he . .
Thêm Mod thì Mình đưa ra 3 ứng cử viên :
1/ Hoang lão tà
2/ Lão Daiyou
3/ Optoma

Cái này thì mình không dám nhận,sức thì yếu tài thì kém.Mình đề cử 3 bác:Hoàng,Đại và Bác Thảo.
Để HD Biên Hòa lớn mạnh,mình đề nghị anh em nên có ý kiến và lưu ý chuyên mục này.

khoi@

Cái này thì mình không dám nhận,sức thì yếu tài thì kém.Mình đề cử 3 bác:Hoàng,Đại và Bác Thảo.
Để HD Biên Hòa lớn mạnh,mình đề nghị anh em nên có ý kiến và lưu ý chuyên mục này.

===>>> Nhiệt tình thì Bác có thừa mà . Đề nghị AE tiếp tục đưa ý kiến và thống nhất càng sớm càng tốt .

Ebuzz

Tuần này có off không các bác ơi, thèm đi quá.
Các bác đi nt em với.

Chỉnh sửa lần cuối:

tommyvu

===>>> Nhiệt tình thì Bác có thừa mà . Đề nghị AE tiếp tục đưa ý kiến và thống nhất càng sớm càng tốt .
Tinh thần và văn vẻ thì Daiyou nhà minh có thừa ... để chú ấy giúp AE mình là hợp lí nhất..=D>

optoma-hd

Bác DAIYOU =D>=D>=D>

khoi@

E cũng chọn Bác Daiyou . Các Bác khác tiếp tục cho ý kiến nhé .
Mà Đại Ca nhà mình (Tuanaiai) sao không ý kiến gì hết vậy ta , tội nhất vẫn là Đại Ca . Mong Đại Ca tiếp tục dẫn dắt tụi Em tung hoành giang hồ đến khi nào khô máu thì thôi ( money ) .

tuanaiai

Active Member

Chào các bác,

Sau nhiều ngày bận bịu quá mình không làm tốt trách nhiệm được giao mong anh em thông cảm nhé. Thể theo yêu cầu, mình có vài dòng như sau:

1. Chọn bác daiyou làm mod thứ 2 trong HDBH.
2. Bác hoangtq vẫn đảm nhiệm phần kế toán.
3. Vào lúc 17h30, thứ 6 ngày 2 tháng 3 năm 2012, địa điểm tại cây xăng gần Bệnh Viện Tâm Thần, HDBH sẽ chính thức họp mặt đầu tại quán Thanh Ốc. Chi phí sẽ trích tiền còn thừa những lần off trước.

http://vitinhphongvu.com/index.php?ava=productone&sp=5727

Anh em đồng ý thì giơ 2 tay lên nhé. Anh em nào không đi được mất phần ráng chịu.

4. Bữa giờ vắng bóng những bộ phim hay. Để cho việc tải phim ở .....,sau đó đưa về dinh của mình một cách an toàn, nhỏ gọn. Mình đề nghị HDBH mua thêm 1 cái HDD mini 2.5 dung lượng 500GB để làm công cụ cho mình đưa phim về chia sẽ cùng anh em.

Thân chào.

Em cũng ủng hộ bác Đại làm mod thứ hai,còn vụ off thời gian như vậy là hợp lý.

cuctruong

Member

Chào các bác,

Sau nhiều ngày bận bịu quá mình không làm tốt trách nhiệm được giao mong anh em thông cảm nhé. Thể theo yêu cầu, mình có vài dòng như sau:

1. Chọn bác daiyou làm mod thứ 2 trong HDBH.
2. Bác hoangtq vẫn đảm nhiệm phần kế toán.
3. Vào lúc 17h30, thứ 6 ngày 2 tháng 3 năm 2012, địa điểm tại cây xăng gần Bệnh Viện Tâm Thần, HDBH sẽ chính thức họp mặt đầu tại quán Thanh Ốc. Chi phí sẽ trích tiền còn thừa những lần off trước.

Ổ ĐĨA CỨNG >> External HDD >> WESTERN >> HDD 500GB Western Elements

Anh em đồng ý thì giơ 2 tay lên nhé. Anh em nào không đi được mất phần ráng chịu.

4. Bữa giờ vắng bóng những bộ phim hay. Để cho việc tải phim ở .....,sau đó đưa về dinh của mình một cách an toàn, nhỏ gọn. Mình đề nghị HDBH mua thêm 1 cái HDD mini 2.5 dung lượng 500GB để làm công cụ cho mình đưa phim về chia sẽ cùng anh em.

Thân chào.

Hic hic, thời gian này thì sao e về mà tham dự được, sáng thứ 7 e còn làm mà :((

tuanaiai

Active Member

Vậy các bác chọn ngày đi, thứ 7,cn mình lại bận :(.

dclmm99

Theo cá nhân anh nghĩ thế này Tuấn ạ..em nên tổ chức ở 1 quán coffe nào đó..
nên pm trước cho những thành viên ở xa..rồi tại đó em có thể công bố lý do off..những vấn đề về tiền bạc,ổ cứng..vv..vv..các thành viên có thể thoải mái trao đổi thì hay hơn,em ạ!
Con riêng đối với anh..ủng hộ chú 2 tay.
Anh Dũng

tuanaiai

Active Member

Theo cá nhân anh nghĩ thế này Tuấn ạ..em nên tổ chức ở 1 quán coffe nào đó..
nên pm trước cho những thành viên ở xa..rồi tại đó em có thể công bố lý do off..những vấn đề về tiền bạc,ổ cứng..vv..vv..các thành viên có thể thoải mái trao đổi thì hay hơn,em ạ!
Con riêng đối với anh..ủng hộ chú 2 tay.
Anh Dũng

Cám ơn anh đã đóng góp ý tưởng hay. Khi nào đi em sẽ hú anh. Great weekend.

hoangtq

Well-Known Member

Tối thứ 6 tuần sau (ngày 02/03/2012) theo lịch bác Mod dự kiến cũng hay đấy, em ủng hộ phương án bổ sung thêm Mod và mua thêm ổ cứng di động cho thuận tiện. Thứ 6 có gì kêu bác Mod mới rửa luôn nhể :))

DAIYOU

Active Member

Tinh thần và văn vẻ thì Daiyou nhà minh có thừa ... để chú ấy giúp AE mình là hợp lí nhất..=D>

He he ,tinh thần em có đầy chứ văn vẻ phải nhờ các bác,tài ăn nói khéo và làm thơ phải kể bác Lê Nam Trung .

He he ,tinh thần em có đầy chứ văn vẻ phải nhờ các bác,tài ăn nói khéo và làm thơ phải kể bác Lê Nam Trung .

Lão Đại vừa giỏi kỹ thuật, ngòi bút sắc bén, nhiệt tình nhưng phải mỗi tội khiêm tốnb-(

optoma-hd

Tối thứ 6 tuần sau (ngày 02/03/2012) theo lịch bác Mod dự kiến cũng hay đấy, em ủng hộ phương án bổ sung thêm Mod và mua thêm ổ cứng di động cho thuận tiện. Thứ 6 có gì kêu bác Mod mới rửa luôn nhể :))

Em đồng ý kiến với bác hoangtq.

bao0102

Active Member

Làm ổ 1T luôn đi bác Tuấn,như vậy tiện cho công việc hơn.
Còn mấy vấn đề kia em hưởng ứng hết.>:D<.giơ 2 tay đồng ý luôn.

DAIYOU

Active Member

Làm ổ 1T luôn đi bác Tuấn,như vậy tiện cho công việc hơn.
Còn mấy vấn đề kia em hưởng ứng hết.>:D<.giơ 2 tay đồng ý luôn.

Vậy là đa số ủng hộ mua thêm ổ HDD Mini rồi nhé!
Em kêu gọi gây quỹ mua thêm ổ HDD 2TB nữa ,đó là kế hoạch lâu dài...em mong muốn các anh em sẽ nhiệt tình đóng góp .
1 tháng đóng 20k ,50k hay 100k sẽ thảo luận tiếp vào thứ 6 tới nhé các bác.

Thanks!

tuanaiai

Active Member

Hiện tại giá ổ cứng đang trong đà chưa ổn định, mình nên mua ổ 500 gb mini, để thuận tiện cho việc đưa phim về nhà mod một cách an toàn. Còn lại mai mốt mua sắm ổ 2TB 3.5" hết cho rẻ tiền nhé các bác.

Mình có ý kiến thế này, ổ cứng sẽ được tập trung nhà mình hết, anh em nào có nhu cầu mượn thì đến lấy, thời gian cho mượn 3-4 ngày copy rồi sau đó quay trở lại trả cho mình. Không chơi chuyền banh nữa, mình có công down chia sẽ, thì các bác cố gắng cất công đi lấy về và trả, một cách công bằng, cuộc chơi nào cũng đều gian chuân. Các bác thấy sao....? What's your idea. Pls for me knowl.Tks all. Khà khà.

Bên trên