Thông báo về việc tăng kênh của VTC

rockman_lt

Ðề: Thông báo về việc tăng kênh của VTC

Thế bây h mua mới là 4650k thì có gói 42kênh (10HD + 32SD).
Muốn đăng ký thêm kênh VIP nữa thì mua thẻ khác nhét vô hả các bác ?
Vậy cứ mỗi lần muốn coi VIP thì bỏ thẻ VIP, muốn coi tổng hợp thì lại đổi thẻ th hay sao vậy ?

Đang tính lắp và reg thêm 3kênh VIP để phục vụ WC :)>-.

Khi nào triển khai thì VTC sẽ giải quyết linh động cho bác, cứ yên tâm :)>-

phuongtv_76

Well-Known Member

Hôm qua tôi ra cửa hàng của VTC hỏi và bọn nó xác nhận đến ngày sinh nhật Bác mới có gói kênh mới, nó nói là chưa kịp bắn lên vệ tinh???!!

ngc_luu

Well-Known Member

Hôm qua tôi ra cửa hàng của VTC hỏi và bọn nó xác nhận đến ngày sinh nhật Bác mới có gói kênh mới, nó nói là chưa kịp bắn lên vệ tinh???!!

Bác phải hỏi lại cho rõ, sinh nhật lần thứ mấy?

conbogia

Member

Sau sinh nhật Bác thì còn Tết thiếu nhi, lỡ không kịp thì còn Quốc Khánh, Giáng Sinh, Tết Dương Lịch, Tết Nguyên Đán. Lo gì thiếu ngày đẹp để bắn lên vệ tinh.

dhpaul

Well-Known Member

Hình như mấy tay đại lý cũng từng hẹn 30/4 phát rồi nhỉ =))
Em đã nói rồi, các bác việc gì phải ngóng cổ chờ, khi nào VTC có thông báo trên truyền hình thì thực sự lúc đó mới phát. Em đang muốn VTC tăng kênh sau khi hết World Cup để cho bà con ta còn được xem WC năm nay cho trọn vẹn, giờ lỡ nó tăng mà VTC phát WC lên 3 kênh VIP 2 triệu/năm thì các bác chọn cái nào?

Hình như mấy tay đại lý cũng từng hẹn 30/4 phát rồi nhỉ =))
Em đã nói rồi, các bác việc gì phải ngóng cổ chờ, khi nào VTC có thông báo trên truyền hình thì thực sự lúc đó mới phát. Em đang muốn VTC tăng kênh sau khi hết World Cup để cho bà con ta còn được xem WC năm nay cho trọn vẹn, giờ lỡ nó tăng mà VTC phát WC lên 3 kênh VIP 2 triệu/năm thì các bác chọn cái nào?

bác nói rất chính xác,nhưng chắc chắn nó sẽ tăng kênh trước WC để còn vặt tiền khách hàng.:((

rockman_lt

Vì cái móc câu World Cup lớn quá nên chắc chắn nó sẽ tăng kênh trước World Cup. Mấy bác cứ yên tâm :))

có thông tin nói rằng chắc chắn VTC sẽ mua dc bản quyền PL, nhưng ko phải bản quyền thường đâu nhé mà là bản quyền HD, tức là năm sau họ sẽ phát PL bằng công nghệ HD thật sự chứ ko upscale nữa, phát trên 3 kênh VIP. Còn bản quyền SD thì cho K+ . Các bác yên tâm mà mua gói VIP 2 triệu nhé

dhpaul

Well-Known Member

Không có thông tin gì thêm về La Liga, Serie A, Bundesliga, C1 nữa hả bác, về bản quyền cho HD ấy. Nếu như điều này là sự thật thì 3 kênh HD VIP sẽ rất đáng đồng tiền bát gạo.

pthanh85

Em cũng vừa nắm được thông tin VTC sẽ có bản quyền Ngoại Hạng Anh tín hiệu HD.

Không có thông tin gì thêm về La Liga, Serie A, Bundesliga, C1 nữa hả bác, về bản quyền cho HD ấy. Nếu như điều này là sự thật thì 3 kênh HD VIP sẽ rất đáng đồng tiền bát gạo.

dồn tiền mua PL HD là quá tốt rồi bác ạ, mấy giải kia thì mình ko quan tâm, nếu có mua thì mua SD thôi. Mình là Fan MU nên PL là quá đủ. Năm sau dc xem HD thì thật sướng. Quyết định khi nó tăng kênh sẽ chỉ mua gói VIP, chỉ cần gói này cũng là quá ổn

phuongtv_76

Well-Known Member

dồn tiền mua PL HD là quá tốt rồi bác ạ, mấy giải kia thì mình ko quan tâm, nếu có mua thì mua SD thôi. Mình là Fan MU nên PL là quá đủ. Năm sau dc xem HD thì thật sướng. Quyết định khi nó tăng kênh sẽ chỉ mua gói VIP, chỉ cần gói này cũng là quá ổn
Nhất trí cao với bác này, nhưng tôi vẫn có nhu cầu xem seria, laliga, cáp HN sẽ đáp ứng khiếm khuyết này

uym, nếu dùng kết hợp VTCHD với cáp Hà Nôi cũng ổn, hơn là mua thêm các kênh SD của VTC. Chờ sang năm thôi là có PL HD thật xem rồi

dhpaul

Well-Known Member

Cái thông tin về vụ VTC có bản quyền HD Premiership các bác tìm được ở đâu thế, em mò hết trên VTC News lẫn premierleague.co.uk đều không thấy :-?

Cái thông tin về vụ VTC có bản quyền HD Premiership các bác tìm được ở đâu thế, em mò hết trên VTC News lẫn premierleague.co.uk đều không thấy :-?

Thì cũng mò mẫm đoán vậy thôi!

VTC ko có hàng nóng thì thua đứt à

dhpaul

Well-Known Member

Đoán kiểu này chắc sắp tới VTC phát V-League Full HD trên 3 kênh VIP quá =))

Hô m trước vừa qua nhà 1 ông làm bên VTC để copy phim HD, thấy ông ấy bảo thế, đây là tin nội bộ thôi, chưa có thông báo ra ngoài

disk_vn

lại mất thêm tiền thôi

minhanh1234

VTC HD truyền hình đọ nét cao, VTC làm ghê thật, công nghệ quá :D

Bên trên