Topic thảo luận của mem trong thread Chia sẻ nhạc từ itunes store.

Nên chia ra 2 mục hay gộp chung?

• Số lượng người bầu chọn
    34

darkhunter_93

Ðề: Topic thảo luận của mem trong thread Chia sẻ nhạc từ itunes store.

Haizzz. Mình không chắc cái đạo luật vi phạm bản quyền của mỹ nó có ảnh hưởng lớn tới google không mà bây giờ search không ra các bác ạ. Search ra thì link cũng die hết :((

vu_vantien

Well-Known Member
Re: Ðề: Topic thảo luận của mem trong thread Chia sẻ nhạc từ itunes store.

Hàng của bạn có dấu hiệu là hàng fake của 1 anh chàng Tung Của nào đấy :)).

Haizzz. Mình không chắc cái đạo luật vi phạm bản quyền của mỹ nó có ảnh hưởng lớn tới google không mà bây giờ search không ra các bác ạ. Search ra thì link cũng die hết :((

Life is tough, but we are tougher ;)).

tanhoangtu

Ðề: Re: Ðề: Topic thảo luận của mem trong thread Chia sẻ nhạc từ itunes store.

bác search cái j thế?
Hàng của bạn có dấu hiệu là hàng fake của 1 anh chàng Tung Của nào đấy :))

Dựa vào đâu mà bác lại nói như vậy?

vu_vantien

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Topic thảo luận của mem trong thread Chia sẻ nhạc từ itunes store.

bác search cái j thế?

Dựa vào đâu mà bác lại nói như vậy?

Dựa vào kĩ năng check hàng xưa nay của mềnh thôi, quy trình thì xin phép ko tiết lộ, ngay bước đầu đã fail rồi, nói chung là nói không với hàng Matched cùi bắp :)). Cái Master for iTunes chắc chỉ hàng Matched mới có, ý của nó là "đã được matched để sử dụng tương thích với iTunes và thiết bị của Táo".

vu_vantien

Well-Known Member

Cái mác đó hiển thị ở đâu vậy bạn? :D

Ở đây này bạn ;))

hàng itunes này có thể coi là xịn k bác? $-)
c4f6cc99895b111151c9422e99683ea3d82b3b5dd509d166427a4c42158bdfa86g.jpg

tanhoangtu

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Topic thảo luận của mem trong thread Chia sẻ nhạc từ itunes store.

Dựa vào kĩ năng check hàng xưa nay của mềnh thôi, quy trình thì xin phép ko tiết lộ, ngay bước đầu đã fail rồi, nói chung là nói không với hàng Matched cùi bắp :)). Cái Master for iTunes chắc chỉ hàng Matched mới có, ý của nó là "đã được matched để sử dụng tương thích với iTunes và thiết bị của Táo".
nghĩa là từ h k nên dây dưa đến hàng có cái mác mastered for itunes làm j đúng k =))

not_alone1819

Active Member

các bạn ơi, nếu hàng m4a 256kbps chỉ có phần Purchared by mà không có phần Purchared date và acc name thì hàng đó không phải hàng trên itunes Store phải không ????????? @@
- còn cái VB rip là thế nào vậy...?...itunes rip nữa.....@@
- Encoded with: itunes 10.5.2.1...?????

vu_vantien

Well-Known Member

các bạn ơi, nếu hàng m4a 256kbps chỉ có phần Purchared by mà không có phần Purchared date và acc name thì hàng đó không phải hàng trên itunes Store phải không ????????? @@
- còn cái VB rip là thế nào vậy...?...itunes rip nữa.....@@
- Encoded with: itunes 10.5.2.1...?????

Tùy hàng bạn ạ, ko có date & name có thể do người up cố tình xóa đi, hoặc hàng fake. iTunes rip là hàng rip từ đĩa CD bằng phần mềm iTunes. 10.5.2.1 là version.

not_alone1819

Active Member

hic hic....rứa nếu trường hợp đó cách nhanh nhất đơn giản nhất là làm thế nào vậy bác ......@@
..... mình tin bác gạo cội trong lĩnh vực này rồi, chia sẽ cách dùm mình vs.....@@

vu_vantien

Well-Known Member

hic hic....rứa nếu trường hợp đó cách nhanh nhất đơn giản nhất là làm thế nào vậy bác ......@@
..... mình tin bác gạo cội trong lĩnh vực này rồi, chia sẽ cách dùm mình vs.....@@

Nếu bạn tin tưởng nguồn thì ko vấn đề j, còn ko thì đưa mình test, hàng lởm nghe phát biết ngay.

squaresmile

Active Member

FM4U hôm nay đã tuyên bố nghỉ hưu, 1 cây đa cây đề :(

squaresmile

Active Member

Mình thấy host này mới có vẻ hay Upload File Lên Mạng Miễn Phí - UpFile.vn host việt nam
- Tốc độ upload cao (12.5 MB/s đối với cả free và vip; nhưng với mạng speedtest up được 51 Mbps thì tốc độ up lên được khoảng 4.2 MB/s)
- Tốc độ download cao (3 MB/s đối với free và 12.5 MB/s đối với VIP)
- Tài khoản free down luôn không chờ
Trừ việc nó xóa file sau 30 ngày không down đối với tài khoản free thì mình thấy nó khá ok
MF tốc độ up chậm
Fshare down hơi chậm
4share nhiều lúc bị ghi 'Free user không down được' >.<
Bây giờ đang có khuyến mãi cho thành viên hay up Tặng tài khoản VIP cho quản trị Website | Khuyến mãi | UpFile.vn mình đã xin được 1 cái :)

vu_vantien

Well-Known Member

Mình thấy host này mới có vẻ hay Upload File Lên Mạng Miễn Phí - UpFile.vn host việt nam
- Tốc độ upload cao (12.5 MB/s đối với cả free và vip; nhưng với mạng speedtest up được 51 Mbps thì tốc độ up lên được khoảng 4.2 MB/s)
- Tốc độ download cao (3 MB/s đối với free và 12.5 MB/s đối với VIP)
- Tài khoản free down luôn không chờ
Trừ việc nó xóa file sau 30 ngày không down đối với tài khoản free thì mình thấy nó khá ok
MF tốc độ up chậm
Fshare down hơi chậm
4share nhiều lúc bị ghi 'Free user không down được' >.<
Bây giờ đang có khuyến mãi cho thành viên hay up Tặng tài khoản VIP cho quản trị Website | Khuyến mãi | UpFile.vn mình đã xin được 1 cái :)

Hồi xưa Fshare down vù vù và duy trì trong 1 thời gian tương đối lâu từ khi xuất hiện. Hồi đó chỉ sợ ko có ổ cứng để lưu chứ kéo từ mega1280 (tên cũ của fshare) lúc nào cũng max speed, hạn chế duy nhất là down lần lượt từng file 1. Nói chung host nào cũng vậy, được thời gian đầu cho max speed hút khách sau đó khi đưa vào kinh doanh thì thấy chất lượng thật ngay. Khi up các bạn cũng nên cân nhắc các yếu tố khác ngoài tốc độ như thời gian lưu trữ file, khả năng bị xóa, báo cáo vi phạm, khả năng hỗ trợ, thời gian và số lần bảo trì server,chính sách cho uploader, v.v... Lỗi free user của 4share thì chỉ cần reg acc free là có thể down được. Hiện tại ngoài Fshare và 4share mình chưa thể tin tưởng được thằng nào khác.

squaresmile

Active Member

Thì lúc đầu nó thế để hút khách. Công nhận hồi xưa chỉ sợ không có thời gian mà down mega 1280. fshare reg acc nó vẫn không được max speed. Qua thời gian thì sẽ biết được trang kia thôi.
mà dạo này thấy anh tkltmt hay up topic riêng, ko thấy trong topic chung nên đôi lúc hơi khó theo dõi :( anh ấy toàn up hàng hay

Bên trên