Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

CoHD

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Trend hỗ trợ thẻ nhớ nên mình nghĩ vấn đề về bộ nhớ cũng không quan trọng đâu bác. Độ phân giải của video thì cá nhân mình nghĩ là thà thừa còn hơn thiếu.
thì bác pro thì bác xài thế, còn newbie họ chả để ý đến mức đó đâu, mấy bà chị nhà mình mình biết mà :))

terabyte

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

thì bác pro thì bác xài thế, còn newbie họ chả để ý đến mức đó đâu, mấy bà chị nhà mình mình biết mà :))
Vậy thì chưa chắc đâu nha bác, ai chứ các chị thích chơi trội lắm. Màn hình laptop HD mà xem toàn phim FullHD không thôi.

love_yejin

Huyền Thoại

dạo này nhiều người cũng rành công nghệ lắm

terabyte

Banned
Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Cái này không hẳn đâu anh. 480p không tận dụng được hết độ phân giải của Trend nên hình ảnh sẽ bị upscale, giảm chất lượng xuống một bậc nữa. Trong khi đó thì 720p là downscale nên chất lượng sẽ bị suy giảm ít hơn.

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Cái này không hẳn đâu anh. 480p không tận dụng được hết độ phân giải của Trend nên hình ảnh sẽ bị upscale, giảm chất lượng xuống một bậc nữa. Trong khi đó thì 720p là downscale nên chất lượng sẽ bị suy giảm ít hơn.

nhưng mà chỉ có hơn 4 inch thì cũng khó phân biệt lắm

petabyte

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Thôi chắc để em convert thêm một bản 480p xem chất lượng như thế nào để báo lại cho các bác.

petabyte

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Thôi kiểu này chắc convert qua 480p hết cho nó lành, để 720p chất lượng thấy không khác biệt mà hao bộ nhớ quá.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Thôi kiểu này chắc convert qua 480p hết cho nó lành, để 720p chất lượng thấy không khác biệt mà hao bộ nhớ quá.

e cũng nghĩ vậy

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

uh, convert sang 480p cho lành đi bác

CoHD

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Thôi chắc để em convert thêm một bản 480p xem chất lượng như thế nào để báo lại cho các bác.
đúng đó, làm thử đi pác, 480p mà convert cho ngon thì xem trên màn hình nhỏ cũng ko khác biệt nhiều đâu hehe

/á á, post #100

Bên trên