Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

petabyte

Một ngày mình lướt web khoảng 1 tiếng, chủ yếu là nghe gọi thôi. Phim thì giờ mới biết phải convert mới ổn nên cũng chưa rõ nữa bác ạ.

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Ðề: Re: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Một ngày mình lướt web khoảng 1 tiếng, chủ yếu là nghe gọi thôi. Phim thì giờ mới biết phải convert mới ổn nên cũng chưa rõ nữa bác ạ.

1 tiếng là xài cũng khá ít

terabyte

Banned
Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Theo kinh nghiệm của mình thì con này xem phim liên tục được khoảng 4 tiếng đấy.

terabyte

Banned
Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Sang hay không sang nói chung chỉ là cảm nhận của mỗi người thôi.

phuan124

Member
Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Sang hay không sang nói chung chỉ là cảm nhận của mỗi người thôi.

tuy vậy nhưng e vẫn thấy nó không sang, và giống nhau giữa các dòng điện thoại SS, không thể phân biệt được.

CoHD

Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

liệu 1080p xem có ổn không?
độ phân giải với con chip xử lý thế thì xem fullHD là cái giề, lag mà xem chả sướng. 480p là được rồi =))

phuan124

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

độ phân giải với con chip xử lý thế thì xem fullHD là cái giề, lag mà xem chả sướng. 480p là được rồi =))

vậy hả bác, 480p cho nhẹ cũng đc

petabyte

Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

720p vẫn xem được bác ạ. Còn 480p thì không thể tận dụng hết độ phân giải của Trend đâu bác!

CoHD

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

720p vẫn xem được bác ạ. Còn 480p thì không thể tận dụng hết độ phân giải của Trend đâu bác!
tùy bác thôi, chứ em thấy bộ nhớ nhiêu đó, lưu đủ thứ hình ảnh, clip. Nói chung với cấu hình này thì hợp với người dùng newbie thôi hehe.

phuan124

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

tùy bác thôi, chứ em thấy bộ nhớ nhiêu đó, lưu đủ thứ hình ảnh, clip. Nói chung với cấu hình này thì hợp với người dùng newbie thôi hehe.

thì phân khúc này đúng là dành cho người dùng thông thường mà :)

terabyte

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Trend hỗ trợ thẻ nhớ nên mình nghĩ vấn đề về bộ nhớ cũng không quan trọng đâu bác. Độ phân giải của video thì cá nhân mình nghĩ là thà thừa còn hơn thiếu.

Bên trên